Ask KHÔNG XÁC THỰC ĐƯỢC TÀI KHOẢN BITTREX

phetete

Senior
Verified
Reactions
124
MR
0.201
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Mình gửi xác thực nâng cao bằng passport. tuy nhiên đã 8 ngày rồi vẫn chưa được, gửi support vẫn im ru không thấy trả lời. Ai biết cách xử lý ra sao chỉ giúp mình với, run quá.
Bây giờ muốn xác thực lại thì không còn thấy cái ô gửi ảnh xác thực nữa đâu luôn. Không biết có khi nào bị mất tiền không trời

hí hí, acc của mình xác thực enhanced được 3 tháng rồi mà nó tự nhiên hạ xuống NEW limit withdraw 0.
gửi ticket support kèm giấy từ xin enhanced lại mà nó không thèm trả lời =.=
Đã 2 tháng trôi qua rồi, ticket vẫn không có sp nào trả lời.
Mình đã chịu mất 2k5$ trong đó rồi

hí hí, acc của mình xác thực enhanced được 3 tháng rồi mà nó tự nhiên hạ xuống NEW limit withdraw 0.
cua t 31 eth luôn

quẳng đây xin :p

Quỳ với mấy bọn sàn này luôn. Kiếm tiền đã khó mà còn thế này. Bị một phát ở btc-e đau chim lắm rồi, sang các sàn khác thì cũng như cc.

không biết có mất k nữa đây. hôm nay nhìn eth lên mà lòng đau như cắt

Sao tớ ver 1 lần là dc ta
Cậu ko ver trước rồi hả trade
t nhận tiền bên kia rồi ver. biết trước t nhận bên wex rồi
Mình vừa mới được ver enhanced lại rồi nè, xin support thông qua gỡ 2FA có 3 ngày là họ giải quyết, họ sẽ tự verify cho mình lên enhanced lại luôn

không được cậu ơi, t thử rồi, hộ nói họ thuộc bộ phận khác. không có trách nhiệm ver.

cũng đang đợi nó mở lại acc mà 15 ngày rồi chưa thấy reply

éo hiểu có thiếu nhân viên hay khinh VN nên không trả lời nhỉ

gửi chỗ này đúng k nhỉ. của cậu được chưa?
View attachment 106072
Sorry cậu, tớ gửi nhầm link, cách này giờ không được nữa rồi, để tớ tìm lại link đó đã @_@
Bạn log vào tài khoản, lưu ra file text những thứ như Txid withdraw với deposit, balance tài khoản, IP đăng nhập
Sau đó gửi ticket cho support là bạn bị mất điện thoại xin remove 2FA. Mục 2FA removal.
Nó sẽ auto rep lại để nghị cung cấp địa chỉ IP đăng nhập, Txid withdraw, deposit, balance tài khoản, cùng các loại giấy tờ passport, ảnh selfie có cầm tờ giấy có ghi ngày tháng hiện tại và ticket number.

Sau đó chờ 2 3 ngày gì đó, nó sẽ gỡ 2FA cho cậu, và verify enhanced cho cậu luôn.

Sorry cậu, tớ gửi nhầm link, cách này giờ không được nữa rồi, để tớ tìm lại link đó đã @_@
Bạn log vào tài khoản, lưu ra file text những thứ như Txid withdraw với deposit, balance tài khoản, IP đăng nhập
Sau đó gửi ticket cho support là bạn bị mất điện thoại xin remove 2FA. Mục 2FA removal.
Nó sẽ auto rep lại để nghị cung cấp địa chỉ IP đăng nhập, Txid withdraw, deposit, balance tài khoản, cùng các loại giấy tờ passport, ảnh selfie có cầm tờ giấy có ghi ngày tháng hiện tại và ticket number.

Sau đó chờ 2 3 ngày gì đó, nó sẽ gỡ 2FA cho cậu, và verify enhanced cho cậu luôn.
cách này cũng k đc nữa đâu cậu, t có thử rồi

cách này cũng k đc nữa đâu cậu, t có thử rồi
Được mà cậu, mình mới thử đây.
Anh em ai chưa làm được cứ thử cách 2FA nha, tầm 3 ngày xong

Trước thằng này t k veri nó vẫn cho rút max 2btc 1 ngày mà. Nhưng hôm r xác thực luôn, t veri bằng CMND. Buổi tối thì Sáng hôm sau thấy đc luôn nên thấy cũng k khó lắm :D

ko xác minh nâng cao thì ko rút đc tiền ah các bác?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,726
Latest member
fb88vnme
Back
Top Bottom