không nhận đựoc tiền từ paypal khi sau khi verify

chickentus

Junior
Reactions
8
MR
0.004
hôm trước mình có cái acc bị limit, mình đã bỏ acc đó rồi làm cái acc khác giống info cũ, nhưng khi verify xong thì đợi 3 ngày mà tiền chưa thấy trong paypal(1.95$), nhứng vẫn có thông báo là verify thành công, có bạn nào biết lý đo tại sao không, liệu paypal mình có dùng được không

mình sử dụng thẻ visa prepaid của ngân hàng acb, acc trước bị limit thì dùng visa dibit của acb

ko sao hết, nếu ACB thì còn an toàn, mà 2 acc trùng info hoàn toàn là khó tránh khỏi ăn limit lắm nha, cậu nên upgrade 1 account lên khác cấp

acc cũ nên upgrade lên premier sẽ an toàn hơn

ko sao hết, nếu ACB thì còn an toàn, mà 2 acc trùng info hoàn toàn là khó tránh khỏi ăn limit lắm nha, cậu nên upgrade 1 account lên khác cấp

acc cũ nên upgrade lên premier sẽ an toàn hơn

thank ban nhieu nhieu, hôm trước bạn giúp mình gỡ được limit, mình vừa rút được 150$ về bank thì nó lại limit tiếp và không thể kháng cáo.

giờ mình làm tiếp cái khác giống hoàn toàn info cũ, không biết có chuyện gì xảy ra không

cái acc cũ giờ mình upgrade change luôn info được không, cho no khác info của acc mới veri

Last edited by a moderator:
thank ban nhieu nhieu, hôm trước bạn giúp mình gỡ được limit, mình vừa rút được 150$ về bank thì nó lại limit tiếp và không thể kháng cáo.

giờ mình làm tiếp cái khác giống hoàn toàn info cũ, không biết có chuyện gì xảy ra không

cái acc cũ giờ mình upgrade change luôn info được không, cho no khác info của acc mới veri

Cậu liều quá rồi :)) đừng đùa với pp, nó là lửa đó . gỡ dc rồi thì từ từ hãy withdraw, tiền đâu còn có đó, thế giao dịch complete chưa, tiền về chưa >''<!

# chỉ upgrade acc thôi, ko có kinh nghiệm thì khoan change info, lại limit tiếp >''< thì .....

Infor cũ thì chắc lại limit tiếp rồi

Cậu liều quá rồi :)) đừng đùa với pp, nó là lửa đó . gỡ dc rồi thì từ từ hãy withdraw, tiền đâu còn có đó, thế giao dịch complete chưa, tiền về chưa >''<!

# chỉ upgrade acc thôi, ko có kinh nghiệm thì khoan change info, lại limit tiếp >''< thì .....

cái acc cũ đã limit rồi, không thể kháng cáo. mình đã upgrade cái acc bị limit len prime còn acc mới verify thì info vẫn giống như acc cũ,
liệu acc này có bị limit nữa không, sao thấy lo lắng quá

mình thấy điền code xong là có ngay mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week