Không đủ tiền bảo hiểm cũng vấn được sell hàng

Status
Not open for further replies.

daicadung

Junior
Reactions
95
MR
0.193
Gửi admin, các bạn cho mình hỏi tại sao trong 4rum có một loạt các topic của các trader bán vps dù không đủ tiền bảo hiểm mà họ vẫn đc sell hàng
Không thể đổ lỗi cho sự không biết vì các topic này có từ rất lâu rồi, up ngày này qua tháng nọ. Còn những người mới vào thì khi không đủ cái lại bị bắt ÉP close luôn. Xin admin cho một lời giải thích cụ thể
- Thêm 1 câu hỏi phụ, theo admin số lượng nhỏ mà rules quy định là bao nhiêu. Mình bán vps có ghi số lượng giới hạn vậy mà cũng bị ném vô thùng rác vì 1 cái lí do cần đóng bảo hiểm trong khi đó mình cũng min sell và số tiền cũng nằm trong quy định

Gửi admin, các bạn cho mình hỏi tại sao trong 4rum có một loạt các topic của các trader bán vps dù không đủ tiền bảo hiểm mà họ vẫn đc sell hàng
Không thể đổ lỗi cho sự không biết vì các topic này có từ rất lâu rồi, up ngày này qua tháng nọ. Còn những người mới vào thì khi không đủ cái lại bị bắt ÉP close luôn. Xin admin cho một lời giải thích cụ thể
- Thêm 1 câu hỏi phụ, theo admin số lượng nhỏ mà rules quy định là bao nhiêu. Mình bán vps có ghi số lượng giới hạn vậy mà cũng bị ném vô thùng rác vì 1 cái lí do cần đóng bảo hiểm trong khi đó mình cũng min sell và số tiền cũng nằm trong quy định

Bạn cụ thể ra topic nào cho rõ ràng nhaz chứ vơ đũa cả nắm thế kia ko ổn đâu nhỉ !! ^^

Upvote 0
Bạn cụ thể ra topic nào cho rõ ràng nhaz chứ vơ đũa cả nắm thế kia ko ổn đâu nhỉ !! ^^

admin quản lý tiền bảo hiểm thừa biết ai và trader nào có bao tiền bảo hiểm khi đọc topic này cũng thừa biết mình đủ đk hay ko :) không cần mình phải list :)

Upvote 0
admin quản lý tiền bảo hiểm thừa biết ai và trader nào có bao tiền bảo hiểm khi đọc topic này cũng thừa biết mình đủ đk hay ko :) không cần mình phải list :)
Admin ko thể quản lý hết đc và cần có các mem ri pọt cậu ạ!

Upvote 0
thế thì đợi câu trả lời chính của admin đã, có gì tính tiếp ^^
Thì cậu phải nói rõ ràng ra cho mọi người bik mà góp ý hay giúp cậu đưa report lên Admin chứ chài cậu nói chung chung vậy sao được ^^

Upvote 0

topic quy định số lượng thì bạn tự tìm nhé, còn topic bạn không ai đẩy sau 5 ngày sẽ vào sọt thì phải :m021:

Upvote 0
mình vừa search lại các bài viết của cậu gần đây, cỏ vẻ như có ng GATO

Upvote 0
There are currently 27 users browsing this thread. (18 members and 9 guests)

- - - Updated - - -

There are currently 27 users browsing this thread. (18 members and 9 guests)

Upvote 0
chủ topic: 1 là trẻ trâu 2 là tính cách đàn bà :|

Mình thấy chẳng có gì sai?mà còn rất đúng?ủng hộ chủ topic nhé?>admin + mod: xem lại đi nhé?

Upvote 0
bài nào thì cậu up lên đây bài nào ko đóng bảo hiểm cậu report để admin còn del
admin phải có việc của người ta nữa chứ đâu có cả ngày online forum lướt hết forum để phục vụ cho mem hết dc 1 phần nào thôi chứ
Shin làm cũng vì đam mê chứ forum cũng thu lại bao nhiêu đâu , ng ta còn có việc nữa chứ khi nào cậu report mà ko ai del thì cậu cứ việc trách mắng admin và mod còn ko thì cậu tử hiểu đi....
P/s : rackspace h sell nhiều r cậu ạ thêm cũng ko cạnh tranh nổi đâu

Upvote 0
bài nào thì cậu up lên đây bài nào ko đóng bảo hiểm cậu report để admin còn del
admin phải có việc của người ta nữa chứ đâu có cả ngày online forum lướt hết forum để phục vụ cho mem hết dc 1 phần nào thôi chứ
Shin làm cũng vì đam mê chứ forum cũng thu lại bao nhiêu đâu , ng ta còn có việc nữa chứ khi nào cậu report mà ko ai del thì cậu cứ việc trách mắng admin và mod còn ko thì cậu tử hiểu đi....
P/s : rackspace h sell nhiều r cậu ạ thêm cũng ko cạnh tranh nổi đâu
vipbaoloc nhớ ko nhầm thì là DF hay VHC gì đó nhỉ :D
đá top ngày mới :)|

Upvote 0
VL còn up top nữa ;))

Upvote 0
up hộ bạn kiếm 1 post luôn.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays