Không đủ tiền bảo hiểm cũng vấn được sell hàng

Status
Not open for further replies.
Gửi admin, các bạn cho mình hỏi tại sao trong 4rum có một loạt các topic của các trader bán vps dù không đủ tiền bảo hiểm mà họ vẫn đc sell hàng
Không thể đổ lỗi cho sự không biết vì các topic này có từ rất lâu rồi, up ngày này qua tháng nọ. Còn những người mới vào thì khi không đủ cái lại bị bắt ÉP close luôn. Xin admin cho một lời giải thích cụ thể
- Thêm 1 câu hỏi phụ, theo admin số lượng nhỏ mà rules quy định là bao nhiêu. Mình bán vps có ghi số lượng giới hạn vậy mà cũng bị ném vô thùng rác vì 1 cái lí do cần đóng bảo hiểm trong khi đó mình cũng min sell và số tiền cũng nằm trong quy định

lephuong1311

Junior
Reactions
95
MR
0.000
Follow me on Facebook
hxxx

Gửi admin, các bạn cho mình hỏi tại sao trong 4rum có một loạt các topic của các trader bán vps dù không đủ tiền bảo hiểm mà họ vẫn đc sell hàng
Không thể đổ lỗi cho sự không biết vì các topic này có từ rất lâu rồi, up ngày này qua tháng nọ. Còn những người mới vào thì khi không đủ cái lại bị bắt ÉP close luôn. Xin admin cho một lời giải thích cụ thể
- Thêm 1 câu hỏi phụ, theo admin số lượng nhỏ mà rules quy định là bao nhiêu. Mình bán vps có ghi số lượng giới hạn vậy mà cũng bị ném vô thùng rác vì 1 cái lí do cần đóng bảo hiểm trong khi đó mình cũng min sell và số tiền cũng nằm trong quy định
sao mà chơi khó nhau thế nhỉ?mình thấy nếu thớt uy tín thì cugnx ok mà các bạn

Upvote 0

A123

Newbie
Reactions
19
MR
0.000
Điều này dễ hiểu mà. Trước kia sell VPS chỉ cần đóng bảo hiểm 2 triệu thôi à. Rùi một ngày nọ có trader scam và tiền bảo hành vượt quá tiền bảo hiểm, nên admin Shin mới ra rule mới áp dụng cho new traders bắt đầu từ time đó: Seller VPS phải đóng bảo hiểm 5 triệu.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,734
177,294
Latest member
betffnmbaby

Most viewed of week