Không chịu đựng được nỗi nữa phải đuổi em nó đi thôi tạm biệt em

Con người suy nghĩ nhở nhen và ích kỷ như vậy sao?:(:(:(:(:( @bomtanno1

giải lao một xíu nên vào đọc,đọc xong muốn hỏi thớt một câu " Đúng là giữa chúng ta cũng đã từng có chút gì đó với nhau, nhưng em nên nhớ nó chỉ là bên ngoài xác thịt.' người ta ko bàn về con gái thế này thế nọ khi họ là con trai,hợăc nếu thớt có là con gái đi nữa,ỦA=]] ,thì đừng đem câu chuyện đó lên đây,thớt nói bạn ấy vô duyên,thớt cũng vô duyên ko kém,và cũng ko đáng làm đàn ông,đã ko thích rồi còn làm như vậy với con gái,mình ko nói các bậc bề trên thế nào vì mình ko có quyền nhận xét ,nhưng mình có quyền nói thớt vậy,dở dở ương ương lại còn khuyến mãi vô duyên
Đọc tới cm này mới cười lăn =))

giải lao một xíu nên vào đọc,đọc xong muốn hỏi thớt một câu " Đúng là giữa chúng ta cũng đã từng có chút gì đó với nhau, nhưng em nên nhớ nó chỉ là bên ngoài xác thịt.' người ta ko bàn về con gái thế này thế nọ khi họ là con trai,hợăc nếu thớt có là con gái đi nữa,ỦA=]] ,thì đừng đem câu chuyện đó lên đây,thớt nói bạn ấy vô duyên,thớt cũng vô duyên ko kém,và cũng ko đáng làm đàn ông,đã ko thích rồi còn làm như vậy với con gái,mình ko nói các bậc bề trên thế nào vì mình ko có quyền nhận xét ,nhưng mình có quyền nói thớt vậy,dở dở ương ương lại còn khuyến mãi vô duyên
Chắc bạn ấy tường Muỗi là tên người con gái nào đó :D:D:D:D

đọc giữa chừng mình đoán là muỗi roài

đến đoạn kết đúng là muỗi thật

nên chẳng bùn cười tẹo nào, bởi vì trên đời này ko có đứa nào mặt dày như chó vậy cả :D

.

Đúng chất haivl: "bài có thể không hay nhưng comment thì phải chất". Các bác max level nghiêm túc =))

thớt thích ăn ớt xanh hay ớt chín để còn mua.
đem chuyện này đi thi giải nobel về nam diễn viên có kịch bản âm nhạc đóng góp nhất cho khoa học đi.

Mình lại tưởng con ruồi :D

muỗi đốt người nên mới gây cảm giác khó chịu và bực tức, và rồi áp lực tới nỗi ko thể chịu dc nữa và sinh ra bài viết như trên :D

.

ruồi cũng có khả năng gây khó chịu và bực tức mà :D

ngồi làm mmo mà muỗi nó đốt cho thì rất là điên

còn ruồi nó baybay thì kệ cụ nó, $ cứ tăng là phê rồi :D

.

đời chưa tực gặp :D đọc chưa từng cười, cười không cần đọc, đọc xong là cười :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,140
172,189