Không chịu đựng được nỗi nữa phải đuổi em nó đi thôi tạm biệt em

bomtanno1

Newbie
Reactions
67
MR
0.000
Anh đã viết ra những dòng này lên facebook, thì là không phải vì anh sợ em, hay là vì anh không muốn đối mặt với em, mà bởi vì anh thật sự chẳng còn gì để nói với em nữa. Mà anh biết có nói cũng vô ích bởi em chẳng bao giờ thèm nghe.
Anh với em nếu nói là thân thiết thì cũng chẳng phải, mà nếu gọi là xa lạ thì cũng không, bởi dù thế nào đi chăng nữa em cũng ở nhà anh và anh cũng từng nuôi nâng cưu mang em...
Nhưng thật sự mà nói, những việc làm gần đây của em khiến anh cảm thấy vô cùng bực và khó chịu. Nói thẳng ra là anh không thể chấp nhận em được nữa.
Ngày đầu tiên em đến nhà anh, anh chẳng để ý mà cũng chẳng phản đối gì cả bởi vì anh không thấy bố mẹ anh nói gì. Mặc dù lúc đấy em cũng đã rất vô duyên và không biết giữ ý tứ, nhưng anh cũng làm ngơ đi và cho em thoải mái theo ý mình.
Nhưng từ ngày hôm qua, khi cả nhà anh đang ăn cơm mà em xuất hiện, bố mẹ anh đã tỏ thái độ không hài lòng, anh cũng khó chịu ra mặt rồi, mà em vẫn nhơn nhơn ra và tỏ ra bất cần. Đến cả lúc bố anh có nhắc đến việc bố anh không thích sự xuất hiện của em trong nhà này, em cũng vẫn làm như không nghe thấy và mặc kệ.
Và đến khi anh đang làm việc trong phòng, em cũng tự động chui vào phòng anh đi lại thản nhiên, lại còn định gọi cả bạn bè lên phòng anh chơi, anh đuổi bọn em ra rồi mà em còn không chịu đi thì đến lúc đấy anh thật sự hết kiên nhẫn với em rồi.
Đúng là giữa chúng ta cũng đã từng có chút gì đó với nhau, nhưng em nên nhớ nó chỉ là bên ngoài xác thịt. Còn với cái thái độ của em vẫn cứ thích tỏ ra thách thức anh thì anh nói thẳng luôn là anh sẽ xuống lấy cái vợt muỗi của bố anh và vợt chết mẹ hết cả nhà em luôn, Muỗi ạ.

đọc mà cười phọt cả rấm ^^

giải lao một xíu nên vào đọc,đọc xong muốn hỏi thớt một câu " Đúng là giữa chúng ta cũng đã từng có chút gì đó với nhau, nhưng em nên nhớ nó chỉ là bên ngoài xác thịt.' người ta ko bàn về con gái thế này thế nọ khi họ là con trai,hợăc nếu thớt có là con gái đi nữa,ỦA=]] ,thì đừng đem câu chuyện đó lên đây,thớt nói bạn ấy vô duyên,thớt cũng vô duyên ko kém,và cũng ko đáng làm đàn ông,đã ko thích rồi còn làm như vậy với con gái,mình ko nói các bậc bề trên thế nào vì mình ko có quyền nhận xét ,nhưng mình có quyền nói thớt vậy,dở dở ương ương lại còn khuyến mãi vô duyên

Mà viết cho Muỗi đọc hay tâm sự với ae MMO thôi, liệu em muỗi có đọc được mấy dòng này không :p

giải lao một xíu nên vào đọc,đọc xong muốn hỏi thớt một câu " Đúng là giữa chúng ta cũng đã từng có chút gì đó với nhau, nhưng em nên nhớ nó chỉ là bên ngoài xác thịt.' người ta ko bàn về con gái thế này thế nọ khi họ là con trai,hợăc nếu thớt có là con gái đi nữa,ỦA=]] ,thì đừng đem câu chuyện đó lên đây,thớt nói bạn ấy vô duyên,thớt cũng vô duyên ko kém,và cũng ko đáng làm đàn ông,đã ko thích rồi còn làm như vậy với con gái,mình ko nói các bậc bề trên thế nào vì mình ko có quyền nhận xét ,nhưng mình có quyền nói thớt vậy,dở dở ương ương lại còn khuyến mãi vô duyên

Mỗi người mỗi cảnh, đã nói như vậy thì chắc có lẽ ức chế lắm, thì hoăc là ức chế vì sự thât là vậy, hoặc do bạn là phụ nữ!

ở đây ai tốt ai xấu không biết, không nhận xét nhưng theo minh đã viết ra vậy thj có lẽ sự thât như chủ thớt nói, hoặc ai đó nói thớt rảnh rỗi sinh nông nỗii, mình thì doc hay like cái, không rãnh tìm em muỗi xác minh mức độ chính xác cũng như tính nghiêm trong của sự việc! vả lại không ảnh hưởng đến lợi ích của mình!

Thớt share thấy hay like cho thớt, xin hết ! :oops:

Xác thịt với con Muỗi đấy ạ =))

thím làm e vỡ mẹ nó bụng r =)))))))))))

Thánh nguy hiểm hiển linh =)) xin mời đọc dòng cuối :D

Quả thật e đã pho.....t rắm hic cũng may chưa phọt *** non hâh like cho thớt

Mỗi người mỗi cảnh, đã nói như vậy thì chắc có lẽ ức chế lắm, thì hoăc là ức chế vì sự thât là vậy, hoặc do bạn là phụ nữ!

ở đây ai tốt ai xấu không biết, không nhận xét nhưng theo minh đã viết ra vậy thj có lẽ sự thât như chủ thớt nói, hoặc ai đó nói thớt rảnh rỗi sinh nông nỗii, mình thì doc hay like cái, không rãnh tìm em muỗi xác minh mức độ chính xác cũng như tính nghiêm trong của sự việc! vả lại không ảnh hưởng đến lợi ích của mình!

Thớt share thấy hay like cho thớt, xin hết ! :oops:
Thánh nghiêm túc đây chăng =))

Tội nghiệp con Muỗi, vớ phải thằng sở khanh. Nó nở hất hủi em ngay khi trong người em đã có giọt máu của nó. Mà cũng đúng, chắc gì giọt máu đó là của nó, biết đâu giọt máu em đang mang là của bố nó.

Xem cách nói chuyện biết ngay bạn là đàn bà con gái

=)) max nghiêm túc

Tội nghiệp con Muỗi, vớ phải thằng sở khanh. Nó nở hất hủi em ngay khi trong người em đã có giọt máu của nó. Mà cũng đúng, chắc gì giọt máu đó là của nó, biết đâu giọt máu em đang mang là của bố nó.
Nếu bạn bõ chử "con Muỗi" sẻ rất hay và rất nhiều cảm xúc ,tưỡng tượng .
Tội nghiệp.... , vớ phải thằng sở khanh. Nó nở hất hủi em ngay khi trong người em đã có giọt máu của nó. Mà cũng đúng, chắc gì giọt máu đó là của nó, biết đâu giọt máu em đang mang là của bố nó.
P/S : sẻ có rất nhìu hiểu lầm nếu như ai đó k đọc hết đoạn cuối câu chuyện . :3

á đù.. very rảnh :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,329
171,380
Latest member
kasayo
Back
Top Bottom