Không biết nó nên báo cáo thông tin spam này không

lephong0209

Banned
Reactions
114
MR
0.000
Hôm này mới đăng cái topic mua VWZ bằng thẻ điện thoại đã có bác
hestinày n nhảy ngày vào pm .Đã thanh toán cho bác cái thẻ Viettel 20K nhưng mà thấy cũng ức chế
Thấy bác này có tham gia post khá nhìu bài và like cũng khá nhìu nên chưa thấy bác lên hỏi tình hình thía nào
Các mem có ai biết về member này không nhỉ?cho mình xíu thông tin được không ?
thank

20k mà cũng cam nữa ah, hỏi lại rõ ràng xem bạn uiiiiiiiiii. Thấy vẫn đang ol comment kìa

giao dịch gửi song thông tinh thanh toán cái không thấy online?nghĩ tối lên mạng nhưng cũng không tháy?
mà thấy thông tin thì hoạt động sôi nỗi lắm ?
Thía mới đang tò mò

là member thui?mới giao dịch khi chưa?vừa gửi thông tin sp song đã biến mất ?mà tối không thấy online nên mới băn khoăn hỏi các member?
chỉ thấy hơi hơi ức chế thui?hì

là member thui?mới giao dịch khi chưa?vừa gửi thông tin sp song đã biến mất ?mà tối không thấy online nên mới băn khoăn hỏi các member?
chỉ thấy hơi hơi ức chế thui?hì
Bạn muốn hỏi thì trước hết bạn phải có bằng chứng là đã giao dịch với người ta như lịch sử giao dịch , log chat yahoo, nick yahoo mà bạn đã giao dịch ,nick forum .Chính tả bạn sai be bét thế kia thì có hỏi cũng ko ai biết ở đâu mà lần giúp bạn

có cái roof to ềnh gửi cho ban quản trị?
Còn xíu phía dưới không thể gửi được vì có liên quan tới mã số lưu lại

:D:D 32.jpg

Bạn muốn hỏi thì trước hết bạn phải có bằng chứng là đã giao dịch với người ta như lịch sử giao dịch , log chat yahoo, nick yahoo mà bạn đã giao dịch ,nick forum .Chính tả bạn sai be bét thế kia thì có hỏi cũng ko ai biết ở đâu mà lần giúp bạn
Đang định nói giống ông này ;))

zoombie này hình như cũng có 1 topic report scam ông gì bán domain đó mà hestina nếu ko nhầm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,438
171,494
Latest member
andreseu9

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week