Ask Khởi nghiệp Make Money Online - Vốn bao nhiêu là đủ ???

Upvote 0
Tùy bác tham gia loại nào, từ 0-> túi tiền bạn có thể bỏ ra bao nhiêu, và cái gì cũng có giá của nó, free kiếm tiền lâu, có vốn thì khác, ngày vài K$ là bình thường

Upvote 0
tùy vào việc bạn tham gia mảng gì, nếu captcha chỉ cần 1 ít mua proxy ( đối với 1 vài dự án)
offer phụ thuộc bạn chơi real traffic hay ko quyết định số chi phí bỏ ra
hyip cần 1 số tiền đầu tư ban đầu, chắc tầm 200k- 1 tr với newbie ( rủi ro cao )
youtube cần 1 số loại tool và thậm chí cả chi phí học
còn trade, forex.... và nhiều mảng khác cần vốn thì có thể nói bao nhiêu cũng dc và bao nhiêu cũng chưa đủ nữa

Upvote 0
Mình nên xác định MMO là không sở hữu cái gì hết, sở hữu là ôm rơm nặng bụng!

Mình hiện đang làm dropship. thu nhập cũng khá, anh em MMO!

Upvote 0
Theo mình thì cũng không nhiều nếu gọi là khởi nghiệp .
Nhưng khi làm thật thì cũng kha khá đó bạn

Upvote 0
Upvote 0
ko phải vốn mà là time nhiều và trình độ tìm hiểu giỏi và hiểu biết nữa bro , vốn chỉ là 1 phần thôi

Upvote 0
Đại ca nói vậy, tỷ phú thời gian như e chắc duyên chưa tới rồi. :popo_beat_brick:
lạc nước trăm năm đành bỏ phí, gặp thời 1 phút cũng thành công :popo_big_smile:

nói chứ : hay ko bằng hên :popo_sweet_kiss:

Upvote 0
phải có vài triệu ví dụ đăng kí 1 tài khoản làm gì đó cũng cần cái sdt để ver , làm công việc gì cũng cần cái ví tiền và mà ví tiền cũng ver , đăng kí mail để đang kí các các khác cũng ver cần số đt , cần mua sim ......................
đó là 1 khoản thôi còn phát sinh nữa , ko có chuyện 0 đ đâu

Upvote 0
lạc nước trăm năm đành bỏ phí, gặp thời 1 phút cũng thành công :popo_big_smile:

nói chứ : hay ko bằng hên :popo_sweet_kiss:
đúng . còn nhớ cái năm 2013 2014 , cày seosprint chết lên chết xuống , bổng hên hên 1 cái vào úp youtube đúng 1 cái tháng kiếm cả trăm triệu :popo_beauty: :popo_beauty: :popo_beauty: :popo_beauty: :popo_beauty:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,631
170,736
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back