Help Khóa học kiếm tiền từ Youtube

Vừa ghé qua facebook hỏi giá mấy bạn rồi, hơi cao nhưng chấp nhận được, tôi sẽ học khóa này, trên cam kết sau khi học xong tôi phải hồi lại vốn hoặc nếu không hồi vốn thì tôi chỉ xin 1 cánh tay của cậu thôi, có địa chỉ + thông tin rồi. Cứ chuẩn bị tinh thần đi

sinhh viên nghèo không có tiền được cái cần cù chăm chỉ thớt chỉ giáo e với được không ạ

Vãi cả clone nick tự sướng, nếu kiếm được tiền 1000$/tháng thì hắn có cần phải mở khóa đào tạo rẻ tiền này không suy ra lừa đảo
điên à, t muốn học thật, nhưng t gọi theo người, bọn này giở trò thủ đoạn lừa đảo thì t xin cái tay của nó thôi, dm hôm đầu học xong mà ko ra tiền thì đừng trách bố hiền

Khóa học offline bạn à, nộp học phí và ngày 23/2 mới học :)

8tr củng mắc thiệt.. Nhưng tui lướt ngang cái post of ông toàn Gato.. Y rang trò chơi Flappy bird .. Người việt tạo ra.. lên diễn dàn chữi hú này nọ.. *** có tý đùm bọc hay gọi là phóng đại lên cho nở mặt nở mài.. toàn dìm hàng.. lên share chi cho mệt ông.. Vô chữi vô gato là nhiều.. tạo topic vô toàn thánh nc vl..

nói thật chứ, cái GA cần gì học, bạn cần có nguồn video độc, tự bạn làm càng tốt, ko có tranh chấp gì về bản quyền ==> cứ thế mà hốt $ thôi

Tụi bây nói nc vải lờ.. vào xem k dc di ra.. nc toàn gato ..kaka.. thử xem wa PTU HYIP FOREX .. bỏ 10tr ra xem thằng Pro nào nó share lại cái nồi cơm of nó ko.. cái tranh nhau thì thằng nào share.. còn cái này nó là cả 1 cộng đồng lớn.. Share ra củng *** nát đc cái youtube đâu... Dc thì chơi.. k thì thôi.. vô nc *** chịu nỗi ..
Flappy bird tại sao chết... do tụi ngu si nc ra không.. hoho

nói thật chứ, cái GA cần gì học, bạn cần có nguồn video độc, tự bạn làm càng tốt, ko có tranh chấp gì về bản quyền ==> cứ thế mà hốt $ thôi
Đúng rồi ngồi làm mấy video rồi post lên là dc mà

Xin lỗi tất cả các bạn. Đêm vào rảnh đọc Thread này mà chủ Thread này chém hơn cát cổ newbie. Có cái kỹ thuật đơn giản vậy mà chém hẳn 8 củ thì bó ch..
Mình vừa làm cái mà không muốn up HD bởi vì dung lượng lớn quá mà lại lâu

cái này của RussiaToday mới up được 1 h :)

mới đăng ký youtube partner và google adsense xong, 30 phút sao nó gửi email bạn chính thức trở thành youtube partner há há đã thiệt

Học cái con két, nếu mày ăn được thì ăn một mình rồi chứ làm gì rảnh mà hướng dẫn mọi người, hướng dẫn miễn phí miễn cưỡng có thể xem qua thu phí miễn bàn

Khôn thế bao giờ mới chết hả bác?:oops:

Xin lỗi tất cả các bạn. Đêm vào rảnh đọc Thread này mà chủ Thread này chém hơn cát cổ newbie. Có cái kỹ thuật đơn giản vậy mà chém hẳn 8 củ thì bó ch..

Bạn có thể share mình được không? Nếu được có thể hợp tác :). yahoo mình: samjutom

Pro có thể chia se kinh nghiệm sao làm dc vay ko bạn

Hihi :D

Có lội mấy page thấy thớt bảo Network up ko đc MV bản quyền, nên mình up lên cho xem thôi :D
Vô Network thì vô tư nhé, cần gì thủ thuật.
hồi nọ mình up cũng bị...mà mình chỉ chèn nhạc cho nó thôi...dính nội dung bên thứ 3 ngay...thế là không có hình $ luôn...mình tưởng là vô network cái nào mà dính bản quyền thì up vẫn bị...channel sẽ không sao..chỉ có riêng video đó là không kiếm được tiền thôi chứ nhỉ..:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,810
170,883
Latest member
sundrivingacadem
Back
Top Bottom