Khiếu nại cách hành xử của ADMIN : SHIN

Status
Not open for further replies.

vinhkhanhpy

Hero
Verified
Reactions
1,110
MR
0.009
Facebook
Follow me on Facebook
Chào các bạn,

Nếu như những lá thư Support từ PayPal gửi đến: phieudu2992, moneypro, anglekinh là đúng. Thì vinhkhanhpy đang phạm một số lỗi sau:

1. Tung tin không đúng sự thật về PayPal mà không kiểm tra trước, khiến rất nhiều thành viên khác hoang mang
  2. Lập Topic mua bán ép giá để trục lợi bản thân

Nếu hết thời gian bạn rao mua (01/03/2012) mà vẫn không có chuyện gì xảy ra với PayPal Việt Nam thì bạn sẽ phải nhận mức phạt nặng hơn vì hiện bạn đang là User Master của Forum:
  • Banned ít nhất 7 ngày
  • Hạ một cấp trong Usergroup của bạn về Professional

BQT MMO4ME
Thân
SHIN xem lại . Cái này lập ở PREFIX THĂM DÒ chứ không phải là PREFIX BUY như thường lệ .
Xin nhắc lại là Thăm dò nhé .
Còn về việc PAYPAL xóa tên VIỆT NAM ra khỏi danh sách thì đến thời gian hiện tại anh SHIN xác nhận giùm em chính xác bức hình này có phải là PAYPAL đã xóa tên VIỆT NAM khỏi danh sách không .
showthread.php

Đã làm việc thì theo luật mà làm . OK
1/Theo thông tin hiện thời chính xác thì khi đăng ký PAYPAL thì tên VIỆT NAM đã bị xóa khỏi danh sách các nước đăng ký không.
2/ Còn mua bán ép giá . Đã là thị trường tôi có quyền ra giá thu vào bán ra của tôi . Đừng có nói câu trục lợi bản thân .
Một phần tôi nói giá 15.000 các bạn thấy quả ít thôi .
Trước giờ tôi vẫn thu PAYPAL rate 1.3 so với LR . Các bạn thử tính đi nhé
1LR = 21.100 ====> 0.7 PAYPAL = ? VND

Đề nghị Admin SHIN làm việc đúng theo những gì diễn ra . Không làm việc theo lối suy diễn cá nhân

---------- Post added at 06:03 PM ---------- Previous post was at 06:01 PM ----------

Thiếu hình hì hì

Mình không bảo bạn trả lời chỉ hỏi bạn có tên VIETNAM không
Cãi cùn :-ss chả hiểu mấy tuổi rồi nhỉ ? Sai thì mọi người góp ý mà cứ cố cãi thì càng làm mất uy tín của mình thôi . Riêng bản thân mình có lẽ nếu có gd cũng k tìm người như bạn !

Upvote 0
Bạn Nói đúng! Hiện tại hệ thống lỗi vì thực tế Pp đang xem xét Vn có cho vào danh sách del hay k! trong time này mặc dù k có tên VIETNAM bên quốc kỳ nhưng bạn vẫn có thể đăng ký TK pp dc! Còn chuyện sau này pp VN có dc hoaatj động tiếp hay không còn đang chờ từ phía Pp! Tôi thấy được hay bạn nắm được tình hình nên bạn thu mua!..Việc bạn thu mua là quyền của bạn, bạn có tiền bạn dc quyền đó! Nhưng bạn không nên hưởng ứng cái sụ kiện mà không ai mong muôn! Vì nó mà sảy ra thì nhiều ng sẽ khốn đốn vì nó (trong đó có mình)
Vậy tiếp bạn cho mình ý kiến . Chỉ đúng hay sai .
Tại thời điểm hiện tại tôi đưa thông tin : PAYPAL xóa tên VIETNAM khỏi danh sách .

Upvote 0
Cãi cùn :-ss chả hiểu mấy tuổi rồi nhỉ ? Sai thì mọi người góp ý mà cứ cố cãi thì càng làm mất uy tín của mình thôi . Riêng bản thân mình có lẽ nếu có gd cũng k tìm người như bạn !
vinhkhanhpy nói pp tháo tên vn khỏi danh sách là đúng 100% rồi còn gì.bạn thử tìm trong trang pp coi có chữ viet nam k?
ở đây k nói đến việc pp k chịu làm ăn vs vn hay k nhé.việcđó thì phải chờ về dài.cái chính ở đây là câu chữ trong tiêu đề của vinhkhanhpy k sai tí nào cả.

Upvote 0
có mỗi việc này mà các bác om xòm quá

1 là vinhkhanhpy ra giá, ai thích bán thì bán, ko thích thì thôi, quyền mỗi người
2 là nhiều bạn yếu sinh lí quá, chưa gì đã ...
3 là hình như vẫn chưa ai bán cho vinhkhanhpy
nên mình nghĩ chẳng có gì cả :d

nhưng vinhkhanhpy đục nước béo có, làm như thế là mất đạo đức nghề nghiệp :D, mất uy tin trong 4rum thôi chứ chẳng đc lợi lộc gì

vì thế giải pháp là del topic đi là xong, nếu cần thiết có thể hạ bậc trong 4rum

Upvote 0

Vậy xin hỏi mod có thấy chữ Việt Nam trong danh sách ko

Hai bạn không hiểu hay cố tình cùn nhỉ, nếu trả lời theo cách hai bạn thì tôi vẫn thấy VIệt Nam trong danh sách bởi tôi thấy cờ Việt Nam. Và việc đăng kí vẫn làm được !

Upvote 0
Tại thời điểm hiện tại tôi đưa thông tin : PAYPAL xóa tên VIETNAM khỏi danh sách .

Bạn quên mất 2 từ 'hưởng ứng" rồi,bạn ghi như vậy sẽ làm hoang mang dư luận,họ nghĩ bạn ko yêu nước(đùa thôi),họ nghĩ bạn chỉ vì tư lợi mà quên thứ khác(ko biết nữa)

Upvote 0
mình chẳng thấy gì là mất uy tín ở đây cả.uy tín là dựa vào chất lg nguồn hàng bác ấy cung cấp cho ng mua chứ k phải là mấy vụ scandal này.
có chăng chỉ là bác ấy ép giá hơi quá :))
mà chak cũng chỉ là đùa vui thôi :-j ai cũng bik là h k ai bán pp giá 15k cả
Đồng quan điểm .Một bài viết thế này của vinhkhanhpy mà được gọi là trục lợi thì quả là không có gì để nói , nếu ai đã gd với với vinhkhanhpy với giá đó cho tui xin chữ ký cái

Upvote 0
Nhưng ai ko xài pp hoặc sử dụng ít thì chẳng ai sẽ để ý tới việc trọng đại này vậy cho hỏi vinhkhanhhuy có nghĩ tới còn biết bao nhiu người dùng nó và sống nhờ nó sẽ cảm thấy ra sao khi có topic như vậy . Bạn nói thử xem đừng sống ích kỉ như vậy , thân phận của bạn hơn rất nhìu người trong mmo và bạn cũng là 1 người uy tín vậy bạn nên xem lai ảnh hưởng của mình tới mọi người như thế nào.

Upvote 0
Hai bạn không hiểu hay cố tình cùn nhỉ, nếu trả lời theo cách hai bạn thì tôi vẫn thấy VIệt Nam trong danh sách bởi tôi thấy cờ Việt Nam. Và việc đăng kí vẫn làm được !
Bạn là MOD thì phải làm theo luật của FORUM không suy diễn cá nhân . OK
Tôi không nói VIETNAM bị cấm đăng ký bị cấm ....
Tôi chỉ nói VIETNAM bị xóa tên khỏi danh sách .
Tại sao tôi phải cãi . Bởi vì cái này liên quan đến NICK của tôi . Sai tôi chịu . Không đúng tôi phải cãi .

Nếu MOD không trả lời có nghĩa MOD làm việc theo cảm tính không làm theo luật.
Dựa thao TOPIC của tôi và bức hình khi đăng ký . Bạn MOD xác nhận VIETNAM có bị xóa tên khỏi quá trình đăng ký PAYPAL chưa. Chỉ KHÔNG

Upvote 0

Thôi miễn bình luận nữa. Ổ tôi cố tình cùn . Vậy thôi > Hết

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Chẳng hiểu nổi mấy bạn đọc topic như vậy và bài viết như vậy mà có thể diễn giải sâu xa đến như vậy . Các bạn không nghĩ , ai lại biết PP limited mà lại đi thu PP về để làm gì à . Có chăng đây chỉ là một topic đùa quá lố của vinhkhanhpy mà thôi , chứ theo tôi nghĩ nó chẳng trục lợi được ai cả .

Upvote 0
Bạn có hiểu ý ko.
1 Người ta chỉ nói là PP xóa tên Việt Nam trong danh sách thôi. Bạn kiểm tra xem có đúng hay ko
2 Bạn ấy dâu có nói là PP ko thanh toán cho mem VN hay ko đâu

Bạn quên mất 2 từ 'hưởng ứng" rồi,bạn ấy ghi như vậy sẽ làm hoang mang dư luận
Vụ việc này có liên quan đến toàn mmo4vn,liên quan đến sự sống còn của các mem như mình,bạn ấy là master nên càng phải giữ lời,sự việc ko đơn giản như bạn nghĩ đâu

Upvote 0
CÓA!!!
Không ai hoang mang gì hết mà !!! Bác Khanh cũng chả ăn đc gì của ai !!! Có điều bác Khanh quăng gạch hơi lố !!!

Upvote 0
Thứ nhất! Việc hành sử của admin là do bạn lập thớt này!

Originally Posted by vinhkhanhpy
Hưởng ứng việc PayPal xóa tên VIETNAM khỏi danh sách . Mua 1000 PAYPAL giá 15.000 . Đổi qua Lr rate 1.3
Chỉ mua từ ngày 23.02.2012 ----> 01.03.2012 .
Chấp nhận mua nhỏ lẻ. Nguồn OK là lấy hết

Nếu bạn nói bạn không lập thớt này thì coi như tôi k biết đọc chữ!
Thứ 2: Việc bạn lập thớt như vậy của bạn nó làm ảnh hưởng tới tâm lý của ACE, làm ACE hoang mang! Còn việc bạn nói admin hành sự theo cá nhân thì k nên! Mọi thứ còn lưu trũ lại mà, bạn cứ cố chấp vậy thì mọi ng ném gạch nhiều hơn!
Và các anh chị em nữa! Tuy tôi chưa giao dịch với Vinhkhanhpy 1 lần nào nhưng qua nhiều thớt GD khác nhau tôi biết cậu ấy cũng uy tín! việc cậu ấy làm có admin hành sử! Mọi ng nên lý giải và cho cậu ấy ý kiến !Chứ đừng lợi dụng để RÌM người ta!

Upvote 0
SHIN ban forever đi. không thì cũng phải cho xuống thấp nhất :)

Upvote 0

Vậy xin hỏi mod có thấy chữ Việt Nam trong danh sách ko

Bạn là MOD thì phải làm theo luật của FORUM không suy diễn cá nhân . OK
Tôi không nói VIETNAM bị cấm đăng ký bị cấm ....
Tôi chỉ nói VIETNAM bị xóa tên khỏi danh sách .
Tại sao tôi phải cãi . Bởi vì cái này liên quan đến NICK của tôi . Sai tôi chịu . Không đúng tôi phải cãi .

Nếu MOD không trả lời có nghĩa MOD làm việc theo cảm tính không làm theo luật.
Dựa thao TOPIC của tôi và bức hình khi đăng ký . Bạn MOD xác nhận VIETNAM có bị xóa tên khỏi quá trình đăng ký PAYPAL chưa. Chỉ KHÔNG

Thứ nhất bạn xem lại lời Admin :

Nếu như những lá thư Support từ PayPal gửi đến: phieudu2992, moneypro, anglekinh là đúng. Thì vinhkhanhpy đang phạm một số lỗi sau:

Tung tin không đúng sự thật về PayPal mà không kiểm tra trước, khiến rất nhiều thành viên khác hoang mang
Lập Topic mua bán ép giá để trục lợi bản thân

Thứ hai bạn lập topic ở box exchange và với những thông tin bạn đưa ra thì lời Shin cảnh cáo bạn là đúng.

Thứ ba bạn là người đặt câu hỏi, tôi đã trả lời, tại sao bạn vẫn lờ đi và ép người khác chả lời theo cách của bạn rằng chỉ có hoặc không? Một sự việc với 2 từ "có" và "không" không thể diến tả hết được, thậm chí gây hiểu nhầm !

Upvote 0
Bạn có hiểu ý ko.

3 Sao mà trail mod lại nói mem là "cố tình cùn".Mem đóng góp ý kiến mà nói như vậy. Vậy cái box đóng góp ý kiến để cho mem vào nói, mod bảo là cố tình cùn à

Đúng là làm mod = bị tước mất quyền tự do chém gió mà :binhsua146:

Upvote 0
Thứ nhất! Việc hành sử của admin là do bạn lập thớt này!

Originally Posted by vinhkhanhpy
Hưởng ứng việc PayPal xóa tên VIETNAM khỏi danh sách . Mua 1000 PAYPAL giá 15.000 . Đổi qua Lr rate 1.3
Chỉ mua từ ngày 23.02.2012 ----> 01.03.2012 .
Chấp nhận mua nhỏ lẻ. Nguồn OK là lấy hết

Nếu bạn nói bạn không lập thớt này thì coi như tôi k biết đọc chữ!
Thứ 2: Việc bạn lập thớt như vậy của bạn nó làm ảnh hưởng tới tâm lý của ACE, làm ACE hoang mang! Còn việc bạn nói admin hành sự theo cá nhân thì k nên! Mọi thứ còn lưu trũ lại mà, bạn cứ cố chấp vậy thì mọi ng ném gạch nhiều hơn!
Và các anh chị em nữa! Tuy tôi chưa giao dịch với Vinhkhanhpy 1 lần nào nhưng qua nhiều thớt GD khác nhau tôi biết cậu ấy cũng uy tín! việc cậu ấy làm có admin hành sử! Mọi ng nên lý giải và cho cậu ấy ý kiến !Chứ đừng lợi dụng để RÌM người ta!
Cảm ơn bạn đã góp ý .
1/ Mình không hề nói anh SHIN làm việc theo uy kiến cá nhân .
Mình chỉ đề nghị Anh Shin :
Đề nghị Admin SHIN làm việc đúng theo những gì diễn ra . Không làm việc theo lối suy diễn cá nhân
chứ không có 1 từ nào nói là Admin SHIN làm việc theo cảm tính cá nhân .

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,513
171,557
Latest member
canhosolapark

Most viewed of week

Most discussed of week