Khiếu nại cách hành xử của ADMIN : SHIN

Status
Not open for further replies.

vinhkhanhpy

Hero
Verified
Reactions
1,110
MR
0.009
Facebook
Follow me on Facebook
Chào các bạn,

Nếu như những lá thư Support từ PayPal gửi đến: phieudu2992, moneypro, anglekinh là đúng. Thì vinhkhanhpy đang phạm một số lỗi sau:

1. Tung tin không đúng sự thật về PayPal mà không kiểm tra trước, khiến rất nhiều thành viên khác hoang mang
  2. Lập Topic mua bán ép giá để trục lợi bản thân

Nếu hết thời gian bạn rao mua (01/03/2012) mà vẫn không có chuyện gì xảy ra với PayPal Việt Nam thì bạn sẽ phải nhận mức phạt nặng hơn vì hiện bạn đang là User Master của Forum:
  • Banned ít nhất 7 ngày
  • Hạ một cấp trong Usergroup của bạn về Professional

BQT MMO4ME
Thân
SHIN xem lại . Cái này lập ở PREFIX THĂM DÒ chứ không phải là PREFIX BUY như thường lệ .
Xin nhắc lại là Thăm dò nhé .
Còn về việc PAYPAL xóa tên VIỆT NAM ra khỏi danh sách thì đến thời gian hiện tại anh SHIN xác nhận giùm em chính xác bức hình này có phải là PAYPAL đã xóa tên VIỆT NAM khỏi danh sách không .
showthread.php

Đã làm việc thì theo luật mà làm . OK
1/Theo thông tin hiện thời chính xác thì khi đăng ký PAYPAL thì tên VIỆT NAM đã bị xóa khỏi danh sách các nước đăng ký không.
2/ Còn mua bán ép giá . Đã là thị trường tôi có quyền ra giá thu vào bán ra của tôi . Đừng có nói câu trục lợi bản thân .
Một phần tôi nói giá 15.000 các bạn thấy quả ít thôi .
Trước giờ tôi vẫn thu PAYPAL rate 1.3 so với LR . Các bạn thử tính đi nhé
1LR = 21.100 ====> 0.7 PAYPAL = ? VND

Đề nghị Admin SHIN làm việc đúng theo những gì diễn ra . Không làm việc theo lối suy diễn cá nhân

---------- Post added at 06:03 PM ---------- Previous post was at 06:01 PM ----------

Thiếu hình hì hì

Y!M: VINHKHANHPY VINHKHANHPY VINHKHANHPY- 09.48.48.65.75 LR : U1800309
Thuận mua vừa bán !!!!!!!!
Trên ID cũng đã ghi vậy rồi !!! thuận mua vừa bán mà !!! muốn giàu thì để rate cao chứ ai đâu để rate thấp !!!

Upvote 0
Đúng người đúng tội, admin cũng ko rảnh để ban ông đâu. Là OnlyC thì ko bít nhưng đã là admin Shin thì đừng có cãi cùn. Unknow nghĩa là del? Chưa biết mô tê gì đã la um xùm. Nếu PP del VN thì trong danh sách đã chẳng còn cờ VN rồi

Upvote 0
vinhkhanhpy cơ hội quá :binhsua172:

Upvote 0
SHIN xem lại . Cái này lập ở PREFIX THĂM DÒ chứ không phải là PREFIX BUY như thường lệ .
Xin nhắc lại là Thăm dò nhé .
Còn về việc PAYPAL xóa tên VIỆT NAM ra khỏi danh sách thì đến thời gian hiện tại anh SHIN xác nhận giùm em chính xác bức hình này có phải là PAYPAL đã xóa tên VIỆT NAM khỏi danh sách không .
showthread.php

Đã làm việc thì theo luật mà làm . OK
1/Theo thông tin hiện thời chính xác thì khi đăng ký PAYPAL thì tên VIỆT NAM đã bị xóa khỏi danh sách các nước đăng ký không.
2/ Còn mua bán ép giá . Đã là thị trường tôi có quyền ra giá thu vào bán ra của tôi . Đừng có nói câu trục lợi bản thân .
Một phần tôi nói giá 15.000 các bạn thấy quả ít thôi .

Trước giờ tôi vẫn thu PAYPAL rate 1.3 so với LR . Các bạn thử tính đi nhé
1LR = 21.100 ====> 0.7 PAYPAL = ? VND

Đề nghị Admin SHIN làm việc đúng theo những gì diễn ra . Không làm việc theo lối suy diễn cá nhân

---------- Post added at 06:03 PM ---------- Previous post was at 06:01 PM ----------

Thiếu hình hì hì

rõ ràng là lợi dụng lúc nhá nhem ép giá kiểu con buôn. Vừa ăn cướp vừa la làng mà

Upvote 0
vì hiện bạn đang là User Master của Forum

Đế ý câu này của Shin nhá VK, Cấp bậc trong 4rum thể hiện điều j:
+ sự đóng góp cho 4rum
+ sự uy tín của mem

Bạn đang là Master nên lời nói của bạn sẽ có trọng lượng nhất định, chứ ko như những member bình thường, vậy nên bạn cần phải cẩn trọng trong từng lời nói của mình. Cấp bậc của bạn cũng giống như cấp Lãnh đạo vậy, nếu 1 vị lãnh đạo phát ngôn ko đúng sẽ bj kỷ luật rất nặng đấy. Bạn hiểu mình nói j chứ?

Upvote 0
rõ ràng là lợi dụng lúc nhá nhem ép giá kiểu con buôn. Vừa ăn cướp vừa la làng mà
thì vinhkhanhpy là dân buôn mà k ép giá sao sống dc cậu?
vs lại giá nó thế,ai mún bán thì bán,k mún bán thì thôi,đi bán cho mấy ông khác.có gì đâu mà ăn cướp la làng
vụ tin đồn pp ban ip vn thì do bác nào đó khơi mào mà.có phải là vinhkhanhpy rêu rao tin bậy đâu

Upvote 0

Đế ý câu này của Shin nhá VK, Cấp bậc trong 4rum thể hiện điều j:
+ sự đóng góp cho 4rum
+ sự uy tín của mem

Bạn đang là Master nên lời nói của bạn sẽ có trọng lượng nhất định, chứ ko như những member bình thường, vậy nên bạn cần phải cẩn trọng trong từng lời nói của mình. Cấp bậc của bạn cũng giống như cấp Lãnh đạo vậy, nếu 1 vị lãnh đạo phát ngôn ko đúng sẽ bj kỷ luật rất nặng đấy. Bạn hiểu mình nói j chứ?
Có lý nhưng ko phải hầu hết master đều có đóng góp cho 4r. Có những ng nhờ spam nhãm nên lên dc master mà.

Upvote 0

1.Master rồi mà ngay cả Size chữ còn vi phạm à ? Potay
2.1LR = 21.100 ====> 0.7 PAYPAL = ? VND

Tỷ giá hôm này đấy bác - PayPal exchange rate:1 USD = 20,050.4 VND

3.Chuyện bình luận là quyền của mem.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Chưa kiểm chứng rõ ràng thông tin đã vơ vào, quan trọng hóa vấn đề làm hoang mang dư luận rồi mua bán ép giá, không đục nước béo cò, trục lợi cá nhân là gì

Upvote 0
việc mua bán là 2 bên thỏa thuận. thuận mua vừa bán, có ai kề dao bắt mấy bợn phải bán giá đó đâu :m025:
nói thật tui cũng không thjck ông vinhkhanhpy gì vì ổng là chuyên gia ép giá anh em MMO ( mình ko thich giá đó thì minh không bán . chuyện đơn giản )
chả có bênh ai hết
còn vụ PP thì mình hok có bình luận.
ông py không hiểu cách xử lý của Shin thì phải. ý của Shin là ông là 1 member cấp cao trong forum thì tiếng nói của ông phải rõ ràng hok giỡn cợt

Upvote 0
ép giá thấy gét thì giữ trong lòng thui các bạn ak nếu cậu ấy ko sai luật thì ko thể ban theo cảm tính được

Upvote 0
thì vinhkhanhpy là dân buôn mà k ép giá sao sống dc cậu?
vs lại giá nó thế,ai mún bán thì bán,k mún bán thì thôi,đi bán cho mấy ông khác.có gì đâu mà ăn cướp la làng
vụ tin đồn pp ban ip vn thì do bác nào đó khơi mào mà.có phải là vinhkhanhpy rêu rao tin bậy đâu

Ép thì ép vừa thôi,làm người ai làm thế

Upvote 0
ko ai biết chuyện ngày mai, khi nào PP nó khằng định xóa VN thì bác mới dc pót, bác tự nhiên tung tin bậy bạ khiến cho nhiều mem nó hoang mang đem bán đổ hết cho bác.
Cái này gọi là bác đầu cơ roj, admin là ng quản lý, nên mún trấn tĩnh tinh thần các bạn ra quyết định này thôi.
Nhưng có lẽ ban 7 ngày dc roj, còn hạ bậc thì tội bác này, vì thu mua PP rất nguy hiểm, ko biết là limit hay refun lúc nào. Mà nói thiệt giá 15k cũng chỉ là hệ số an toàn, nếu mua nhầm PP bẩn bị refun thì còn có cái bù lỗ.
Up cho bác thôi, góp ý, còn quyền quyết định vẫn là admin

Upvote 0
ko ai biết chuyện ngày mai, khi nào PP nó khằng định xóa VN thì bác mới dc pót, bác tự nhiên tung tin bậy bạ khiến cho nhiều mem nó hoang mang đem bán đổ hết cho bác.
Cái này gọi là bác đầu cơ roj, admin là ng quản lý, nên mún trấn tĩnh tinh thần các bạn ra quyết định này thôi.
Nhưng có lẽ ban 7 ngày dc roj, còn hạ bậc thì tội bác này, vì thu mua PP rất nguy hiểm, ko biết là limit hay refun lúc nào. Mà nói thiệt giá 15k cũng chỉ là hệ số an toàn, nếu mua nhầm PP bẩn bị refun thì còn có cái bù lỗ.
Up cho bác thôi, góp ý, còn quyền quyết định vẫn là admin

Ngay cả tớ cũng hoang mang,mới mua 1k PP giá 18.5k mà bây giờ chỉ còn 15k

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,962
Latest member