Khẩn cấp ... Tài khoản mmo4vn của tui bị hack !! Anh em cẩn thận

Status
Not open for further replies.
cho địa chỉ đi, anh em đến nhà nói chuyện là dễ nhất =))

không cần thanh minh nhiều :binhsua85:

Cái đấy có trời mới biết đmmmmmmmmmmm , gd tùm lum j vs nick thằng scammer rồi add nick mình vô chửi
Nói đếch nghe được, giao dịch với nick thằng scammer thì làm sao biết nick ông mà vô chửi.

Có khi nào chơi chiêu scam xong la hét trong toilet là bị hack ko ta =))

Nói đếch nghe được, giao dịch với nick thằng scammer thì làm sao biết nick ông mà vô chửi.
nó láo toét đấy mà..có người thân làm ơ vcb.mai ra xin thông tin cmnd thì biết ngay thoy..stk không phải tên nó thì cũng phải là người wen của nó chứ..mua payza bẩn để bán lừa gạt người ta nữa chứ...gớm thật...

nó láo toét đấy mà..có người thân làm ơ vcb.mai ra xin thông tin cmnd thì biết ngay thoy..stk không phải tên nó thì cũng phải là người wen của nó chứ..mua payza bẩn để bán lừa gạt người ta nữa chứ...gớm thật...
Nếu cậu có đc bất kỳ thông tin nào có thể xác định được nó thì nhắn cho mình. Như dã nói ở topic thu mua, mình sell 200PZ nhưng sẽ sẵn sàng chi gấp nhiều lần con số 200PZ để dậy cho thằng này 1 bài học.

Nếu cậu có đc bất kỳ thông tin nào có thể xác định được nó thì nhắn cho mình. Như dã nói ở topic thu mua, mình sell 200PZ nhưng sẽ sẵn sàng chi gấp nhiều lần con số 200PZ để dậy cho thằng này 1 bài học.
dì mình làm o vcb đó..có giao dịch với nó lấy stk la biết được thôy ah..so cmnd nơi ở sdt nữa..có điều tk giao dịcch tên con gái..chắc là người thân hay gì của nó đó

Cậu nói đúng, tớ tán thành :m131: Nhưng có nhiều cách để cho nó 1 bài học. Cậu phải cho bài học gì mà mình không bị liên lụy gì là ok :m187:

Cái đấy có trời mới biết đmmmmmmmmmmm , gd tùm lum j vs nick thằng scammer rồi add nick mình vô chửi

Post cái bằng chứng chat chửi nhau với nó lên

P/S : có cả time của bằng chứng nữa nhé không lại lạp 1 nick mới rùi giờ chat qua chat lại thì :m098:

Thằng loz scam vừa pm nick yahoo mình :| , 4rum *** ra cái *** j , chẳng làm mẹ j mà bị nghi oan, mất nick mmo thế này, mọi chuyện đã có công an lo chả cần lo j cả

lúc nãy hổ bảo lắm. bảo chuyển tài khoản sẽ đòi lại dễ dàng. còn hù dọa nữa mà :))

Cái ông report pm nick YH của mình chửi , mình mới biết vào report , vl thật trời ơi đụ massssaaaaaaaaa

bị hack lâu chưa, seo còn có tiền send cho a duong già thách thức mà

Chắc him mới học 1 khóa scammer của thằng admin dailyrevshare :m146::m146:
Mọi việc sẽ có CA lo
:m162::m162:

Thằng loz scam vừa pm nick yahoo mình :| , 4rum *** ra cái *** j , chẳng làm mẹ j mà bị nghi oan, mất nick mmo thế này, mọi chuyện đã có công an lo chả cần lo j cả
OHm. U ko làm thì U sẽ ko sợ! Nhưng mà mới check IP U thì thấy trùng nhiều lắm đấy!

Đã có info của êm rầu nhóe! :binhsua95:
chuẩn bị cho e lên thớt nè!
Họ vàn tên: Nguyễn Trung Hiếu
Địa chỉ: học lớp 12 trường thpt Nguyễn Công Trứ(Gò Vấp)
SDT: 01653884194
Học 12 nên ko có BAnk là chính xác nhé các bợn!
Mày tới số rồi con ơi! ko refund lại thì bố cho con thi tốt nghiệp trong Bệnh viện!

anh em tin người quá.gd tối thiểu cũng phải very phone chứ.tự dung quang tiền cho nó.

Mày tới số rồi con ơi! ko refund lại thì bố cho con thi tốt nghiệp trong Bệnh viện!

Như đã nói ở trang 2, Mình cũng đang chờ xác mình info chỗ trường Nguyễn Côn Trứ, nếu đúng là nó thì chắc chắn nó sẽ đc 1 bài học để đời.

vote cho mấy bác xử mấy cái thằng lười lao động này :binhsua33:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,836
170,902
Latest member
dungitvn

Most viewed of week