• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Key tool easyptc giá rẻ cho buxhost

Đã nhận key, tks bác.
Mà có tool convert chưa bác nhỉ?
Xài trial xong mua key thì là new key hay renew vậy bác?

Đã kích hoạt tất cả các bạn.

Các bạn muốn nhập list site vào thì chọn Import Site rồi làm theo hướng dẫn nha,

Nếu convert từ data của NBuxxhost thì chọn "Import from Nbuxhost"
Nếu convert từ list site riêng thì chọn "Import from plaint text", dòng đầu tiên ghi loại site rồi mỗi link site mỗi dòng
Nếu import từ data của tool thì chọn cái còn lại

Đã nhận key, tks bác.
Mà có tool convert chưa bác nhỉ?
Xài trial xong mua key thì là new key hay renew vậy bác?

Bạn muốn xài key mới hoặc dùng key cũ renew (+ thêm ngày) đều được.

Bạn muốn hướng dẫn thêm về cái j mới được :D

Ah`,hướng dẫn convert từ data của NBuxxhost bằng hình ảnh cụ thể lun,cần download file j` về để convert,ko thì a convert sẵn lun cho nó tiện hjhj

Ah`,hướng dẫn convert từ data của NBuxxhost bằng hình ảnh cụ thể lun,cần download file j` về để convert,ko thì a convert sẵn lun cho nó tiện hjhj

Các bạn muốn nhập list site vào thì chọn Import Site rồi làm theo hướng dẫn,

Nếu convert từ data của NBuxxhost thì chọn "Import from Nbuxhost"
Nếu convert từ list site riêng thì chọn "Import from plaint text", dòng đầu tiên ghi loại site rồi mỗi link site mỗi dòng
Nếu import từ data của tool thì chọn cái còn lại

Làm theo chữ màu đỏ đó bạn, hình ảnh bạn xem thêm trong file help

OK,làm đc rồi,tool này nhẹ hơn easyptcpro v1 rất nhiều,a cho e xin cái key hey,lâu rồi xin mà tool chạy chậm quá nên bỏ lun.
[email protected]
6b8116fd825d7e6.....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom