• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Key tool easyptc giá rẻ cho buxhost

easyptc

Newbie
Reactions
659
MR
0.000
Trong lúc chờ Namit vượt qua đợt khó khăn này, mình định giúp mọi người bằng cách tạo key chỉ chạy buxhost, ko biết có ai ủng hộ ko.

Giá là 0.25/ tháng đầu tiên (giống Namit rồi đó chỉ 5k/tháng nên đừng nhờ người crack thì khổ mình +_+)

topic đây http://mmo4me.com/showthread.php?38343-EasyPTC-Pro-The-he-auto-moi

Bé Nam mau khỏi bệnh nha bé :))

Nếu số lượng >10 thì mình sẽ tạo key và fix tool để dùng list site của bé Nam convert qua tool mình, các bạn khỏi phải nhập từng site nữa. OK ?

Chú ý:
+ download tool về nhớ đọc file readme
+ key chỉ chạy buxhost
+ ai ko thích mua key thì xài trail full 4 ngày

Anh làm đi cẩn thận nó lại crack đó tốt nhất khống bán tool cho tụi nó click tay cho biết thử

images

thanks bác easyptc , bác luôn nhiệt tình với ae nhưng mình hiện đang xài tool của bác visaocuoitroi rồi, bác cứ tạo key nhé, mình sẽ trail thử, nếu tốt mình sẽ ủng hộ :)

Ủng hộ bác.
Hình như đủ 10 rồi tiến hành luôn đi bác, lúc dầu sôi lửa bỏng ko có tool chắc móm hết

Last edited by a moderator:
Đã hoàn thành xong file hướng dẫn sử dụng, update version mới hỗ trợ chuyển đổi data NBuxhost sang EasyPTC và thêm các chức năng khác, sử dụng key buxhost cho ai chỉ muốn xài buxhost.

Đang update lên server... :D

Bác easy có thể thêm chức năng auto REG site mới không (mục đích muti-acc để bot đấy mà :)) )
Xin cái key ttrail để trải nghiêm
mail GMAIL đây: find.money.lemanh@ (sr làm làm như thế này để tránh scan mail)

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom