Kêu gọi anh em ngừng mua proxy ở các site

Status
Not open for further replies.
mình cũng không biết các bác mua proxy chi phí tiền mình lụm được cái web free rất ư là good proxy check lại chút xài rất ư là phê load phải nói là bá văn đạo :))

đông tiền của ae dân cạp làm ra rất vất vã.nên phải biết đầu tư đúng chỗ.đừng để cho người ta truột lợi trên xương máu ae.

Cho cái hình xem chơi đi bro .................. :ban: :hihi:
nửa đêm ko ngủ đc dậy gõ đây, proxy free xài vẫn tốt mà, tuy là ko thể hoàn hảo như proxy mua nhưng cũng vẫn xài ngon cho ai có 1 list dài dự phòng (>100 cái)

cái mình nói ko phải là vì 10,20$ / 1 tháng của 1 cá nhân nào cả. Cái mình muốn nói là nhìn xa trông rộng về hướng mất tiền và giảm chất lượng load của pix . Nếu các bạn nói là nhiều nước làm thế đâu chỉ nước mình, Đúng . nhưng thứ 1 là VN mem làm rất đông và có tiếng nói , thứ 2 là ở các nước khác chắc chắn cũng có người suy nghĩ giống mình, ko muốn đem công sức của mình ra làm giàu cho bên thứ 3 (site proxy) .

Lời nói của mình là góp ý, còn nghe hay ko và quyết định thế nào là ở các bạn. Việc gì cũng phải có đấu tranh thì mới có thắng lợi, giống vụ giá của WMZ , sau 1 thời gian anh em đấu tranh tự khắc quyền lợi sẽ đạt được.

Làm việc vui vẻ :)

đông tiền của ae dân cạp làm ra rất vất vã.nên phải biết đầu tư đúng chỗ.đừng để cho người ta truột lợi trên xương máu ae.

proxy nếu ko time out ko lỗi mua 10$/1 tháng ko mắc đâu, haiz nảy giờ tui thay 200 con proxy rồi nè :| cứ log đi log lại mãi tốc có 20 đây gõ mà théc nản cứ lên 30 35id là time out lỗi, xuống còn 20id dù proxy ko die chỉ mỗi lỗi thôi, làm mà nản ức chế thế làm gì đc :|

proxy nếu ko time out ko lỗi mua 10$/1 tháng ko mắc đâu, haiz nảy giờ tui thay 200 con proxy rồi nè :| cứ log đi log lại mãi tốc có 20 đây gõ mà théc nản cứ lên 30 35id là time out lỗi, xuống còn 20id dù proxy ko die chỉ mỗi lỗi thôi, làm mà nản ức chế thế làm gì đc :|
bác này bán proxy đúng ko, vì 2 topic bên kia và bên này chỉ có bác và levummo là luôn phản bác điều mình muốn nói, và nâng cao lợi ích của proxy mua :|
Proxy free của bác tồi vậy, mình làm gần 2h. Mà log 40 ID thì còn 34, làm 1h thì còn 26 ID log thêm 10 ID thì còn đc 33ID . Và 33ID đó làm hơn 45' chưa die cái nào.

bác này bán proxy đúng ko, vì 2 topic bên kia và bên này chỉ có bác và levummo là luôn phản bác điều mình muốn nói, và nâng cao lợi ích của proxy mua :|
Proxy free của bác tồi vậy, mình làm gần 2h. Mà log 40 ID thì còn 34, làm 1h thì còn 26 ID log thêm 10 ID thì còn đc 33ID . Và 33ID đó làm hơn 45' chưa die cái nào.

proxy ko có mà dùng nữa là đi bán, proxy của mình ko die nhưng mỗi tội nó time out thôi, :binhsua172:nói chung là ức chế cứ log ra log vô thôi chứ nó ko die

bác inbox cho em cách lấy proxy free ngon nghẻ tí được ko?em log 25 id vào ấn play thì bị blocked mẹ nó vài ba cái,làm thêm 20 phút thì die thêm chục cái,còn lại thì 1id ~0,5sp,chán nghỉ cả tuần nay rồi.mà list proxy của em là do chủ group dùng tài khoản HMA cấp chứ có phải free hoàn toàn đâu :(
mình cũng không biết các bác mua proxy chi phí tiền mình lụm được cái web free rất ư là good proxy check lại chút xài rất ư là phê load phải nói là bá văn đạo :))
share em vs bác :(

Last edited by a moderator:
Test proxy ban đêm thì 100 con thì cũng phải sống được 90 con, thử đem ra test ban ngày xem.
Tốt nhất là ai cảm thấy mua được thì mua ko mua đươc thì thôi, sao phải kêu gọi không mua làm gì.

proxy free 100%bác muốn thì em up

đâu phải ai cũng chịu đầu tư đâu mà bạn sợ,mà thực ra theo mình thấy xài private proxy sẽ log ít nick vô đỡ kẹt phà hơn như hiện giờ có bạn nào lên rao 35 íd speed 25,mình chỉ log có 20 mà cũng 25 rồi đó,bạn suy nghĩ thiển cận quá

pix load chậm cạp không đủ xài nên mình cũng gáng chịu log ac thôi, ai giàu thì cứ mua... :binhsua104: nãn ghê.!

từ ngày có proxy mua bán rộng rãi, ai cũng mua. Giờ tình trạng tốt vãi 50 id speed 23 :))
Sắp tới 100 ID spped 23 nữa là xong, mỗi tháng bỏ 100$ để nuôi các site và nuôi levummo nha các bạn hiền ;)
Lợi 1 thì hại 10 ;) Người VN chúng ta chết để bọn nước ngoài hưởng lợi vì ko có tinh thần đoàn kết toàn muốn ăn mảnh, cạnh tranh bằng mọi giá ;)

thôi tùy các bạn chứ mua socks nước ngoài hay do VN tự làm ra ,,nhiều site nó cũng phát hiện dùng IP trong nước thôi

update tình hình: vẫn là nhờ thánh levummo vì vài đồng ref mà giờ 60 ID speed 28 :D
Ko biết MOD captcha có biết trách nhiệm của mình là bảo vệ chén cơm cho anh em qua những topic hại này ko nhỉ?
MOD cấm bàn đến cheat, hack nhưng lại ko cấm topic đang làm nát bát cơm của anh em???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,868
172,943
Latest member
kenbro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week