Kêu gọi anh em ngừng mua proxy ở các site

Status
Not open for further replies.
update tình hình: vẫn là nhờ thánh levummo vì vài đồng ref mà giờ 60 ID speed 28 :D
Ko biết MOD captcha có biết trách nhiệm của mình là bảo vệ chén cơm cho anh em qua những topic hại này ko nhỉ?
MOD cấm bàn đến cheat, hack nhưng lại ko cấm topic đang làm nát bát cơm của anh em???

PR levummo nữa ak thánh captchater ... :hihi:

Có cái quái gì đâu mà nghiêm trọng vấn đề, còn khoảng hơn 100 con proxy speed đây, mặc dù mình ko làm pix :|
Proxy free speed với pri đâu có thiếu

Có cái quái gì đâu mà nghiêm trọng vấn đề, còn khoảng hơn 100 con proxy speed đây, mặc dù mình ko làm pix :|
Proxy free speed với pri đâu có thiếu

proxy mình còn thấy nhanh hơn mấy người dùng proxy pri đó. nhưng có 1 nhược điểm thôi lúc log lần đầu vào hơi tốn ít tg, và 1 tiếng và log 1 thêm ID, và 1 nhược điểm nữa tầm 5h sáng 1/3 số id sẽ lỗi phải out soft nghĩ tầm 15 -20' rồi log vào vẫn làm tốt, 1 đêm từ 8-10$ cũng bt thôi chỉ từ 0h đến 6h sáng nha . proxy pri chỉ dành cho ai làm biếng tìm proxy thôi .

- - - Updated - - -

Lấy gì đảm bảo tất cả xài free proxy thì pix sẽ load ngon hơn đâu.:))

mình nghĩ giống bạn, proxy pri speed đâu nhanh hơn proxy free đâu, pix load chậm có nhiều nguyên nhân khác nhau, ví dụ như code ít lại, lượng mem tăng lên, proxy pri hay free ko quan trọng cũng ko dính vào vấn đề này, zả sử đều dùng proxy free mọi người cũng ráng mà log cho id cho full speed thì cũng thế cả thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,933
173,009
Latest member
iphone12promax

Most viewed of week

Most discussed of week