• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Kết luận vụ Việc " anhdeptraideocanyeuem ,Supportunivest,mmo_zeek,...."

hoangblackboy

Junior
Reactions
137
MR
0.007
Sau nhiều bài report " anhdeptraideocanyeuem ,Supportunivest,mmo_zeek,...." Scam thì tớ thấy tên người này giống với Nick Y!H mem đang làm offers cho tớ , Và tớ đang cầm 5tr tiền lương của cậu này . Thấy mấy vụ việc liên quan đến tiền bạc nên tớ cũng mạn phép dân đen nhúng tay lấp gió . Văn chương của mình củ chuối mong mấy bạn thông cảm .

* Vụ Scam Send Paypal không rõ nguồn gốc và mở tranh trấp đòi lại tiền :

Trong vụ việc này thì bạn mmo_zeek chỉ là người bị tên kia lợi dụng ( nói lợi dụng thì ko đúng lắm , vì bạn mmo_zeek cũng có ý đồ Scam ) chia 25% cho mỗi 100$ bán đc , ko ko mà có ăn 25$

Tổng cộng có 2 người bị Scam đó là : vuatocdo_250 gio bạn hitle92 giới thiệu ( mỗi lần bán thành công thì bạn MMO_zeek cho hitle92 khoảng 2=>5$ ) còn người cuối là bạn vpsgame Chủ quan không Team View check nguồn , giù là biết tiền ko rõ nguồn gốc cũng mua với tỷ giá rẻ hơn :( ( cái này thì cũng tham tiền như bạn MMO zeek rồi :( )

Bạn MMO_zeek chịu bồi thường thiệt hại cho 2 bạn trên 40% và hứa từ nay sẽ ko Scam nữa ......

Hy VỌng là thế :binhsua11:

Attachments

191.1 KB · Views: 59
Cám ơn cậu nhé: Hoangblackboy

Mình mua 2 lần PP hết. 115LR + 39LR = 154LR.
Paypal trong acc bị limit 38$ nữa. ko gỡ được limit :(. Tổng thiệt hại là 154$+38=192$.

Mong sớm giải quyết.

Last edited by a moderator:
Tớ gửi lời xin lỗi tới bạn VPSgame và white và vuatocdo gì đó. Sự việc xảy ra ngoài ý muốn cũa tớ. cũng vì lòng tham con người mà ra , cái tham ở đây của tớ không có nghĩa là scam các bạn mà là không hiểu biết về vấn đề paypal tớ cứ nghĩ paypal bị limit 180 days sau thời gian đó sẽ trở thành tiền sạch đó là vụ việc của bạn white . CÒn về bác vpsgame thì tớ càng có lỗi với bác này nhiều nữa bác anh tin tưởng vào tớ tuyệt đối mặc dù chat vói tớ lần đầu tiên , không phải vì bác ấy gà hay ngu ngốc hay tham lam gì . bởi vì bác ấy tin tưởng vào mình mình đã lợi dụng sự tin tưởng của bác ấy . >> sự viêc bác ấy bị mỡ tranh chấp bác có thể hõi bác hoàng tớ ko tiện public ở đây . Và một lần nữa tớ xin lỗi toàn anh em mmo này vì những hành động bất thường của tớ trong thời gian vừa qua và cũng nhắc nhở đến anh em scammer thức tỉnh những hành động này tớ tin cái này là quả báo đó các bạn. tớ mong anh em mmo bỏ qua nhưng hành động trên của tớ . Bác admin vui lòng để lại yahoo cho em để liên lạc sau vụ này giải quyết xong em sẽ nộp info thật của em quyết tâm hoàn lương :binhsua10:

tổng thiệt hại của mình 135$+87$ = 222$

tỉ giá mua 19.000 = 1 $ paypal
40% :binhsua04: 40% :binhsua80::binhsua23::binhsua23::binhsua23: mong ae mmo đừng dại như mình nữa, cám ơn bác hoangblackboy nhiều lắm :binhsua08:

Ko có bạn chủ thớt cầm tiền lương,thì làm éo có chuyện thằng scam quay đầu xin lỗi,nghe khắm vice value.

Sách xưa có câu : Giang sơn dễ đổi , bản tính khó dời . Đấy là tôi nói thẳng . Mất lòng trước còn hơn được lòng sau . Bản chất của một con người là vĩnh viễn không thể thay đổi . Nói thẳng ra là chẳng qua chủ thớt cầm 5 triệu tiền công làm off của scammer rồi nên scammer biết không thể scam được nữa nên đành quay ra xin lỗi , chứ nếu không thì cũng không có vụ xin lỗi ở đây đâu . Scammer tay đang cầm chuôi kiếm , nhưng người cầm lưỡi kiếm lại lật lại được , thành ra scammer lại cầm lưỡi kiếm , mà cầm lưỡi kiếm thì lại sợ đứt tay , nên đành buông tay ra . (Giết người xong rồi xin lỗi là mọi việc được giải quyết xong , thì nhà nước xây nhà tù lên để cho chuột or gián sống sao ).

Tránh xa cái thằng dog "đẹp trai" nầy ra, bannned + report cho chừa kẻo scam người khác tiếp, nhiều vụ lắm rồi

Sách xưa có câu : Giang sơn dễ đổi , bản tính khó dời . Đấy là tôi nói thẳng . Mất lòng trước còn hơn được lòng sau . Bản chất của một con người là vĩnh viễn không thể thay đổi . Nói thẳng ra là chẳng qua chủ thớt cầm 5 triệu tiền công làm off của scammer rồi nên scammer biết không thể scam được nữa nên đành quay ra xin lỗi , chứ nếu không thì cũng không có vụ xin lỗi ở đây đâu . Scammer tay đang cầm chuôi kiếm , nhưng người cầm lưỡi kiếm lại lật lại được , thành ra scammer lại cầm lưỡi kiếm , mà cầm lưỡi kiếm thì lại sợ đứt tay , nên đành buông tay ra . (Giết người xong rồi xin lỗi là mọi việc được giải quyết xong , thì nhà nước xây nhà tù lên để cho chuột or gián sống sao ).

+ Cách nghĩ của bạn thật sự quá tệ ! cách nghĩ của bạn thật sự không chừa cho người ta một con đường hoàn lương và tớ hỏi cậu có não không nếu tớ muốn scammer việc gì phải public thông tin mình trên mạng và làm member của bác Hoàng . Nếu cậu muốn nghĩ gì thì tùy cậu dù sao ý nghĩ cậu cũng chĩ là người nông cạn ích kĩ không có sự tha thứ . Cái điều bây giờ tớ quan tâm là giải quyết mọi chuyện và sau đó cấp info cho admin ..

+ Cách nghĩ của bạn thật sự quá tệ ! cách nghĩ của bạn thật sự không chừa cho người ta một con đường hoàn lương và tớ hỏi cậu có não không nếu tớ muốn scammer việc gì phải public thông tin mình trên mạng và làm member của bác Hoàng . Nếu cậu muốn nghĩ gì thì tùy cậu dù sao ý nghĩ cậu cũng chĩ là người nông cạn ích kĩ không có sự tha thứ . Cái điều bây giờ tớ quan tâm là giải quyết mọi chuyện và sau đó cấp info cho admin ..
Bạn ko nên lấp liếm chuyện này, vì nếu muốn tì bạn đã public info cho admin từ topic dưới kia rùi nhưng bạn đã trốn tránh và lập nick mới tiếp tục đi scam, nhưng bị phát hiện và bị thông báo, nếu bạn Hoàng ko có giữ số tiền bạn làm off thì chắc chắn rằng 2 bạn kia sẽ ko có cơ hội lấy lại $ đâu nhé, còn bạn nói muốn hoàn lương hả vậy thì trả lại số tiền bạn đã scam từ trước đến nay lại đi. Topic admin yêu cầu bạn cung cấp info tại đây: http://mmo4me.com/showthread.php?63791-Topic-to-cao-MMO_Zeek-la-scammer-vuamoney/page12

em white đây nói thật với bác em tin tưởng bác 100% nên mới giúp bác như vậy, nhưng em cũng hiểu cho bác bị đồng tiền nó dẫn đường nhưng sai lầm này là do bác gây ra bác đc nhận 25% hoa hồng từ người ta cơ mà, và như bác hoàng nói thì bác cũng cố ý đi scam, vì thế em là người bị hại đúng ko? vậy cớ sao em phải chịu 40% số tiền bị lừa, đối với em đây là một số tiền lớn đối với em
tại sao em phải chị hậu quả vì đã tin bác như thế em nói thẳng với bác là em ko có đủ khả năng trả cho người ta đâu
nên bác tính nói chuyện với người ta thế nào thì tính, 0.5$ bác bonus cho em em đã trả lại bác rồi đấy !
nếu bác còn là con người và còn muốn thằng em này tin tưởng bác thì mong bác giúp em vượt qua chuyện này !

Last edited by a moderator:

Zay scam có chừa cho người ta đồng nào hok? ;))

sáng tỏ sáng tỏ sáng sáng tỏ :m121:
quyết bỏ quyết bỏ không xin xỏ :m131:

ko có bác kia cầm tiền thì DKM chúng m có vào đây hỷ nộ ái ố ko :binhsua04:

=)) có não hay ko thì nhìn lại mình ấy, bạn chưa có đủ tư cách để phán người khác, nếu có não sao k dùng để kiếm tiền mà lại scam :)) hài hước vãi, chưa j` đã bắt đầu phán xét, đúng là bản tính khó dời. xin lỗi đời đi, cấp info admin thì để làm cái gì mà đem ra khoe, trên 4rum này admin cầm pit bao nhiu cái info mà đã có vụ nào nên hồn chưa, và cuối cùng là vote bác hoàng giữ hết số $. nắm đằng chuôi mới loài mặt chuột mà còn ra vẻ ăn năn thánh thiện.....................

mình thấy số tiền scam nhiều hơn 5tr mà
$ ko quan trọng bằng cái acc zeek đang chơi vì sợ bị đâm mất acc đó mà :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom