Tutorial Kết hợp Ads tiết kiệm, adsense và landing page tạo doanh thu

Psm

Hero
Solutions
2
Reactions
923
MR
0.00
Facebook
Follow me on Facebook
Sao ko làm luôn ở web chính cho xong?
mình là thằng sợ chết nhát gan nên mình cẩn thận từng tý 1 trong việc lên camp, khác nhau.
về kg làm ở web chính thì mình chưa thử, bạn thử làm theo cách đó rồi trải nghiệm cho anh em theo sau được không :popo_adore:

pipidn

Hero
Reactions
768
MR
0.18
Insuree Balance
0

VuongRau

Junior
Reactions
23
MR
0.00
vài hình ảnh triển khai từ campaign và hiệu quả chiến dịch
Chưa hiểu mục đích bác đăng mấy cái hình này lắm, được có tí click, cũng không nói gì về chuyên môn tối ưu camp hay gì cả. Còn nếu bảo hiệu quả chiến dịch thì phải xem có ra sale hay gì không ( tùy vào target khi lên camp). Nhưng chắc với từng kia click thì chắc chưa có gì. :)

Psm

Hero
Solutions
2
Reactions
923
MR
0.00
Facebook
Follow me on Facebook
Chưa hiểu mục đích bác đăng mấy cái hình này lắm, được có tí click, cũng không nói gì về chuyên môn tối ưu camp hay gì cả. Còn nếu bảo hiệu quả chiến dịch thì phải xem có ra sale hay gì không ( tùy vào target khi lên camp). Nhưng chắc với từng kia click thì chắc chưa có gì. :)
bạn tự hỏi và cũng tự trả lời luôn rồi, hiệu quả chiến dịch có ra sale hay không tủy vào target, sản phẩm bán.

pipidn

Hero
Reactions
768
MR
0.18
Insuree Balance
0
ahahahah kệ nó đi bạn ơi :)

namdoitntn

Junior
Reactions
95
MR
0.00
haha, đọc box này có vẻ nhiều bác chưa biết về mảng ads facebook nhỉ. mảng này màu mỡ thế mà mấy ô nghĩ nó như trò đùa. để mai kia rảnh viết 1 số thứ t biết về ads facebook 2 năm qua cho các bác đc mở mang đầu óc =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
361,045
136,783
Latest member
Alibarbar