Tutorial Kết hợp Ads tiết kiệm, adsense và landing page tạo doanh thu

Sao ko làm luôn ở web chính cho xong?
mình là thằng sợ chết nhát gan nên mình cẩn thận từng tý 1 trong việc lên camp, khác nhau.
về kg làm ở web chính thì mình chưa thử, bạn thử làm theo cách đó rồi trải nghiệm cho anh em theo sau được không :popo_adore:

vài hình ảnh triển khai từ campaign và hiệu quả chiến dịch
Chưa hiểu mục đích bác đăng mấy cái hình này lắm, được có tí click, cũng không nói gì về chuyên môn tối ưu camp hay gì cả. Còn nếu bảo hiệu quả chiến dịch thì phải xem có ra sale hay gì không ( tùy vào target khi lên camp). Nhưng chắc với từng kia click thì chắc chưa có gì. :)

Chưa hiểu mục đích bác đăng mấy cái hình này lắm, được có tí click, cũng không nói gì về chuyên môn tối ưu camp hay gì cả. Còn nếu bảo hiệu quả chiến dịch thì phải xem có ra sale hay gì không ( tùy vào target khi lên camp). Nhưng chắc với từng kia click thì chắc chưa có gì. :)
bạn tự hỏi và cũng tự trả lời luôn rồi, hiệu quả chiến dịch có ra sale hay không tủy vào target, sản phẩm bán.

ahahahah kệ nó đi bạn ơi :)

haha, đọc box này có vẻ nhiều bác chưa biết về mảng ads facebook nhỉ. mảng này màu mỡ thế mà mấy ô nghĩ nó như trò đùa. để mai kia rảnh viết 1 số thứ t biết về ads facebook 2 năm qua cho các bác đc mở mang đầu óc =))

Đúng là phải chăm vào đây thì mới được khai sáng các bác ạ , thành phần 1 năm vào đc chục lần như e thì ko đc tích sự gì cả,

Bài viết này đến hiện tại có còn hiệu quả không vậy thớt ơi
tut vẫn hoạt động bình thường bạn nhé, hiện nay đã có ra tut mới vừa chạy ads bán đc sản phẩm trên landing, còn kiếm thêm đc cả tiền adsense.

Sau hơn 2 năm qua thì tut này đã cũ, từ 2021-2023 là quá trình hoàn thiện để đạt tới ngưỡng nuôi tài khoản pin + pay + bán kèm sản phẩm hoặc làm affiliate cho amazon hoặc shareasale.

Tuy nhiên có điều này anh em cần lưu ý rõ, bài tut chỉ nhằm mục đích là… kiếm thêm từ adsense trên landing chạy quảng cáo mà thôi, hoàn toàn không 100% full time dành cho adsense, quan điểm của google rất rõ ràng, adsense chỉ như một sở thích đam mê, kiếm tiền từ nội dung hoặc video, ngoài ra nó không thể trở thành full time 100% để phát triển.

Mục tiêu chính của tut là phụ giúp các chủ shop, nhà quảng cáo thu về 1 phần nhỏ doanh thu từ adsense.

Last edited:
@animax1991 tut này viết tháng giêng 2021, hai năm sau thì đã phát triển nó thành kênh để nuôi loại pin + pay rồi, thiết nghĩ là cũng nên update tut. Nhưng chưa biết là nên sửa bài hay viết bài mới? mặc dù tut vẫn hoạt động ổn theo từng bước nêu ở bài, không biết có nên gỡ xuống để bài tut mới lên lại không Thắng nhỉ?

@animax1991 tut này viết tháng giêng 2021, hai năm sau thì đã phát triển nó thành kênh để nuôi loại pin + pay rồi, thiết nghĩ là cũng nên update tut. Nhưng chưa biết là nên sửa bài hay viết bài mới? mặc dù tut vẫn hoạt động ổn theo từng bước nêu ở bài, không biết có nên gỡ xuống để bài tut mới lên lại không Thắng nhỉ?
Tùy bác nha. Theo em thì bác cứ edit topic hiện tại. Rồi em sẽ xin admin cho alert post này.

Last edited:
sorry anh em, do ae trong nhóm phản đối pub tut dữ quá nên mình xin rút lại tuyên bố làm tut mới. tut này do vẫn dùng được nên không có chi thay đổi, chỉ có điều do nó đã cũ nên sup mod animax nên cân nhắc gỡ sticky nhé, cũng sắp outdate rùi, còn giữ top vậy cũng làm giảm giá trị của box

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,195
170,349
Latest member
nhannguyenmkt
Back
Top Bottom