Airdrop Kèo tiền tươi Bitbox round 2 nhận 12$ ~ 280k VND cực ngon

Sàn đc lèo tèo có vài giao dịch. Đặt lệnh chắc ngồi ngóng hơi lâu =)). Mà có phải bắt buộc ex cặp xrp/eth ko hả bác

Sàn đc lèo tèo có vài giao dịch. Đặt lệnh chắc ngồi ngóng hơi lâu =)). Mà có phải bắt buộc ex cặp xrp/eth ko hả bác
Cặp nào cũng được mà mình làm XRP cho nó rẻ. Sàn đây nó trả đủ mà bác @@ đợt round 1 làm là trả trong ngày luôn á

nó để ý ip VN rồi, giờ vn phải chụp ảnh trực tiếp chứ ko up ảnh có sẵn lên được nữa

nó để ý ip VN rồi, giờ vn phải chụp ảnh trực tiếp chứ ko up ảnh có sẵn lên được nữa
Mình đã thử cách như bác nói thì veri thành công :D

Update: 3/9
- Tiền đã về nha anh em. Ai chưa nạp trade thì nạp trade để 10/9 nhận tiền nha

Update: 3/9
- Tiền đã về nha anh em. Ai chưa nạp trade thì nạp trade để 10/9 nhận tiền nha
Nhận $ bằng coin gì thế bác. Hóng tới 10/9 :D

Ai đăng kí qua link ref của mình thì inbox để được hỗ trợ nạp XRP miễn phí, để trade 10/9 nhận thưởng nha. Điều kiện là đã bật 2FA và kyc thành công rồi nha.
Mod nào đi qua thêm dùm e mấy chữ này lên đầu bài với e edit bài không được :popo_cry:

Last edited:
Chúc mừng
anh em theo kèo Bitbox của mình nha . Lúa đã về . Trade từ LN sang BTC. Rồi trade qua XRP rồi rút về Remitano bán tiền tươi nha ae . Ai không đủ min trade có thể bán cho thu mua nha hi

View attachment 135299Chúc mừng
anh em theo kèo Bitbox của mình nha . Lúa đã về . Trade từ LN sang BTC. Rồi trade qua XRP rồi rút về Remitano bán tiền tươi nha ae . Ai không đủ min trade có thể bán cho thu mua nha hi
Min trade LN cao quá. Chuyển LN cũng chưa được hicc

Chịu khó trây trét cũng đủ rút :D

Attachments

132.7 KB · Views: 25
Cần bán 5 acc Bitbox, mỗi acc dao động từ 1.4 đến 1.5 LN và thêm khoảng 2$ ETH (tầm 0.0122 ETH). Inbox báo rate giúp mình nha.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom