Airdrop Kèo tiền tươi Bitbox round 2 nhận 12$ ~ 280k VND cực ngon

Sàn đc lèo tèo có vài giao dịch. Đặt lệnh chắc ngồi ngóng hơi lâu =)). Mà có phải bắt buộc ex cặp xrp/eth ko hả bác

Sàn đc lèo tèo có vài giao dịch. Đặt lệnh chắc ngồi ngóng hơi lâu =)). Mà có phải bắt buộc ex cặp xrp/eth ko hả bác
Cặp nào cũng được mà mình làm XRP cho nó rẻ. Sàn đây nó trả đủ mà bác @@ đợt round 1 làm là trả trong ngày luôn á

nó để ý ip VN rồi, giờ vn phải chụp ảnh trực tiếp chứ ko up ảnh có sẵn lên được nữa

nó để ý ip VN rồi, giờ vn phải chụp ảnh trực tiếp chứ ko up ảnh có sẵn lên được nữa
Mình đã thử cách như bác nói thì veri thành công :D

Update: 3/9
- Tiền đã về nha anh em. Ai chưa nạp trade thì nạp trade để 10/9 nhận tiền nha

Update: 3/9
- Tiền đã về nha anh em. Ai chưa nạp trade thì nạp trade để 10/9 nhận tiền nha
Nhận $ bằng coin gì thế bác. Hóng tới 10/9 :D

Ai đăng kí qua link ref của mình thì inbox để được hỗ trợ nạp XRP miễn phí, để trade 10/9 nhận thưởng nha. Điều kiện là đã bật 2FA và kyc thành công rồi nha.
Mod nào đi qua thêm dùm e mấy chữ này lên đầu bài với e edit bài không được :popo_cry:

Last edited:
Chúc mừng
anh em theo kèo Bitbox của mình nha . Lúa đã về . Trade từ LN sang BTC. Rồi trade qua XRP rồi rút về Remitano bán tiền tươi nha ae . Ai không đủ min trade có thể bán cho thu mua nha hi

View attachment 135299Chúc mừng
anh em theo kèo Bitbox của mình nha . Lúa đã về . Trade từ LN sang BTC. Rồi trade qua XRP rồi rút về Remitano bán tiền tươi nha ae . Ai không đủ min trade có thể bán cho thu mua nha hi
Min trade LN cao quá. Chuyển LN cũng chưa được hicc

Chịu khó trây trét cũng đủ rút :D

Attachments

132.7 KB · Views: 25
Cần bán 5 acc Bitbox, mỗi acc dao động từ 1.4 đến 1.5 LN và thêm khoảng 2$ ETH (tầm 0.0122 ETH). Inbox báo rate giúp mình nha.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom