Kèo Nhận 20$ siêu đơn giản, làm xong không nhận được inbox chửi mình luôn

Ae lưu ý ko dùng bot cheat hoặc đăng kí nhiều hơn 2 tài khoản trên/1 IP. Sàn có cơ chế check nên đăng kí 2 tài khoản trên 1 IP sẽ không nhận được Bonus

Last edited:
Mình thấy có mấy ae đã đăng kí tài khoản nhưng chưa xác minh, ae phải hoàn thành xác minh mới tính nhé

Your IP address and nationality show that you are located in a country / region where the event is unavailable. According to the event T&Cs, you are unable to participate in the event at the moment. If you have any questions, kindly contact MEXC Customer Service for assistance.

Your IP address and nationality show that you are located in a country / region where the event is unavailable. According to the event T&Cs, you are unable to participate in the event at the moment. If you have any questions, kindly contact MEXC Customer Service for assistance.
Mình thấy có được bonus nhưng được 10US vậy là anh bạn này đang cho event sai à

Cái này là event khác cho nước ngoài rồi bác ơi, event này mình đăng ae chỉ cần đăng kí tài khoản và KYC xác minh tài khoản là nhận được nhé

Cái này nhận bonus 20US có cần điều kiện gì không thớt
Điều kiện duy nhất tạo tài khoản và xác minh danh tính thôi bác. Nhận sau 1 tuần kết thúc sự kiện, tiền sẽ trả về ví FUTURE cho bác tại sàn.

Có 1 số ae đăng kí xong nhưng chưa xác minh danh tính, ae làm đủ 2 bước nhé, tại bước 2 ae vào phần cài đặt, chọn xác minh danh tính làm theo hướng dẫn

Announcements

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom