Kèo Nhận 20$ siêu đơn giản, làm xong không nhận được inbox chửi mình luôn

bác gửi mình id để mình báo support check cho bác
check ID cho mình với luôn : 24983902
mình chỉ nhận dc có 10$

Lịch sử giới thiệu

Tất cả
Xuất
Người được giới thiệu của tôi: mexc-1afBN

Last edited:
Bác có đăng kí tài khoản nào khác cùng IP với máy bác đăng kí ko
Em không bác ạ, có điều IP của em là ở Milan, Italy vì em đang ở Milan. MEXC có hạn chế nào với khu vực Italy không bác?

Em không bác ạ, có điều IP của em là ở Milan, Italy vì em đang ở Milan. MEXC có hạn chế nào với khu vực Italy không bác?
ồ vậy bác ko thuộc khu vực cho event lần này rồi bác, event lần này cho IP VN, sorry bác nhé

ồ vậy bác ko thuộc khu vực cho event lần này rồi bác, event lần này cho IP VN, sorry bác nhé
Vâng, vậy cám ơn bác. Còn mấy ngày nữa là về VN rồi. hix

bác đang đi du lịch hả, sướng thế, mà bác cũng chơi phái sinh à, năm ngoái e chết phái sinh hơn 300 củ giờ chưa dám đụng lại
Em đi công tác bác ạ. 1 tuần nữa là hết đợt công tác. Em đang chết trading nói chung nặng lắm bác. Nhưng là nghiệp rồi nên vẫn theo đuổi.

Em đi công tác bác ạ. 1 tuần nữa là hết đợt công tác. Em đang chết trading nói chung nặng lắm bác. Nhưng là nghiệp rồi nên vẫn theo đuổi.
nghề đi đôi với nghiệp mà bác :D, nếu trade coin thì qua trade sàn MEXC ủng hộ e nhé, cảm ơn bác

nghề đi đôi với nghiệp mà bác :D, nếu trade coin thì qua trade sàn MEXC ủng hộ e nhé, cảm ơn bác
trade coin thì em cũng trade mà toàn trade binance, CZ vừa down chắc em cũng tính phải chuyển nhà.

trade coin thì em cũng trade mà toàn trade binance, CZ vừa down chắc em cũng tính phải chuyển nhà.
Sàn mexc này ko mất Fee trade cho lệnh limit, bác thử qua chơi xem, CZ từ chức Binance năm tới khả năng đuối so với sàn khác

Sàn mexc này ko mất Fee trade cho lệnh limit, bác thử qua chơi xem, CZ từ chức Binance năm tới khả năng đuối so với sàn khác
cơ hội cho mấy sàn khác là đây. em ít khi dùng limit. dù sao thì thanh khoản tốt nạp rút ngon thì em nghĩ không vấn đề gì.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,752
Latest member
noithatbaolong
Back
Top Bottom