Kênh kiếm tiền - Video hướng dẫn kiếm tiền nhiều vấn đề

AprilLJan

Banned
Reactions
507
MR
2.992
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Mình đăng Topic này nhằm tạo điều kiện cho các bạn Newbie có thể tự kiếm tiền một cách đơn giản nhất thông qua các công việc đơn giản nhất nhưng hiệu quả và không đòi hỏi kiến thức cao về IT !

Topic sẽ đăng các video có kèm quảng cáo :D ! Đề thu lợi cho chính cá nhân mình :p Tạo điều kiện để có thể thực hiện nhiều Video clip hơn nữa :D

Bên cạnh đó khi đưa ra các hình thức kiếm tiền trên video mình sẽ đưa luôn cả link Ref để tất nhiên lại một lần nữa thu lợi nhuận cho chính bản thân mình :D

Tạo điều kiện để mình có thể tiếp tục tung thêm các Video nữa cho các bạn ! :D
Và không phải vì vậy mà mình chỉ Support cho các bạn Newbie hay bất kì Member nào chỉ Ref cho mình, mà nếu trong phạm vi mình hiểu biết thì mình sẽ Support cho tất cả các bạn ! :D

Ngoài ra các bạn cần hiều rằng những công việc mình đưa lên trên đây đều uy tín và thu lợi nhuận hiệu quả không cần đầu từ (nếu không có - có đầu tư thì chắc chắn nhiều hơn ùi )

Và ngoài ra thì các công việc này nếu up lên thì chắc chắn sớm muộn cũng có thể nát vì các cách kiếm tiền không vốn nếu muốn đạt được hiệu quả thì phải dùm đến thủ thuật, và thủ thuật thì tất nhiên sẽ ảnh hưởng đến nhà phát hành làm cho họ không đạt được yêu cầu như mong đợi dẫn đến các trường hợp phá sản chẳng hạn :D

Nói đến đây thôi , chốt lại mình sẽ sớm cập nhật trong Topic này các bài hướng dẫn bằng Video và bài viết đi kèm về các công việc kiếm tiền như mình đã nói. Ngoài ra các bạn có thể thì UP dùm mình vì theo luật của Forum thì mình không thể tự Up được :D !

Mong đươc sự nhiệt tình trợ giúp từ mọi người , bên cạnh đó thì mình cũng mong được mọi người chia sẽ thêm kinh nghiệm làm việc tại mình cũng không biết nhiều lắm ! :D

Chú ý : Kinh nghiệm mình không có thâm sau hay nhiều như các bạn nghỉ , mình chỉ biết những cái sơ sơ và mình sẽ có gắng nói hết tành tạch tất cả những cái đó, :D !

Thời kì cái gì cũng nát và thời kì IP VN bị vô Blacklish cũng gần kề :D !

Xin lỗi chân thành vì vấn đề này @Sir.NamTuoc Close cái topic này dùm mình cái ! ! Không có lần sau đăng tùm lum thế này ùi nói Close nữa !

Mọi người thông cảm nha, áp lực chính trị ! :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,747
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week