Ask Kênh bị tắt kiếm tiền

chipzukon

Senior
Reactions
87
MR
0.020
Insuree Balance
0
Kênh mình bị report bản quyền nên bị tắt kiếm tiền . Trạng thái xấu 6 tháng hết hạn . Nhưng mình liên lạc và đã đc rút kiếu nại, kênh giờ về Trạng thái tốt thì có bật lại được kiếm tiền không mọi người ?

xanh lè thì bật lại được bình thường thôi mà :D up 1 cái video lên rồi bật được hay không là biết.vậy cũng hỏi nữa :D

Mình liên lạc nó còn chẳng trả lời hay rút khiếu nại. Video thì mình tự làm, youtube dạo này vớ vẩn quá

Kênh mình bị report bản quyền nên bị tắt kiếm tiền . Trạng thái xấu 6 tháng hết hạn . Nhưng mình liên lạc và đã đc rút kiếu nại, kênh giờ về Trạng thái tốt thì có bật lại được kiếm tiền không mọi người ?

Trạng thái tốt là lại kiếm tiền được rồi.
Bác liên lạc bằng cách nào mà được rút khiếu lại thế...

Mình liên lạc nó còn chẳng trả lời hay rút khiếu nại. Video thì mình tự làm, youtube dạo này vớ vẩn quá
vãi quá.video tự làm thì sao mà phải đi xin xỏ thằng chủ bản quyền rút khiếu nại.cắt ghép xào nấu thì nói đi lại còn bày đặt video mình tự làm :D

có bác nào nhận làm đệ ytb ko nhỉ

vãi quá.video tự làm thì sao mà phải đi xin xỏ thằng chủ bản quyền rút khiếu nại.cắt ghép xào nấu thì nói đi lại còn bày đặt video mình tự làm :D

tự làm nhé, ko cắt ghép lấy bất kỳ video từ đâu hết. Nó cho 1 gậy, kiến nghị thì chẳng thấy trả lời, xong nó dis kiếm tiền rồi

Bác nhận em làm đệ BET trước đã :D

bet kiếm cháo qua ngày thôi,chứ ko giàu đc bác ạ ,kiếm cái j ổn định làm cái đã :)

tự làm nhé, ko cắt ghép lấy bất kỳ video từ đâu hết. Nó cho 1 gậy, kiến nghị thì chẳng thấy trả lời, xong nó dis kiếm tiền rồi
mình chưa thấy ai làm content mà lại ăn 1 gậy bản quyền :D trong khi mình làm ra video đó.trừ trường hợp quay lại game,phần mềm.........bị hãng nó report thôi nhé

xanh lè thì bật lại được bình thường thôi mà :D up 1 cái video lên rồi bật được hay không là biết.vậy cũng hỏi nữa :D
Mình vào net Quiz . các video đều bị khoá kếm tiền

Trạng thái kiếm tiền đang bị tắt thif làm j phải thử vậy cho mất công bạn :(

up ai chỉ giúp bật lại kiếm tiền với :(

Chẳng có cách nào khác ngoài việc để mặc kênh đó sau 3 tháng không động đến nó tự khôi phục. Việc nên làm lúc này (nếu chơi adsense) là vào tài khoản adsense disable Truy cập ủy quyền bên thứ 3 đi sau đó bật lại. Nếu không các kênh khác của bạn cũng có thể dính disable monitezation !!!

Chỗ truy cập ủy quyền bên thứ 3 ở đâu nhỉ, mình tìm không thấy, cũng có 1 kênh bị tắt kiếm tiền.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,849
Latest member
nguyenAnn
Back
Top Bottom