Introduce Keep2share, Fboom, Tezfiles - 60%/50% PPS - Official Support

milank2s

Newbie
Reactions
4
MR
0.001
Xin chào ACE,

em làm affiliate manager (official support) cho Keep2share.cc, Fboom.me và Tezfiles.com

Rates bây giờ là như thế này (tùy theo Production Rate):

K2S, FB:
Sales: 50 – 60%
Rebill: 40 – 50%
Domain sales: 5%
Referral: 5%

Tezfile:
Sales: 50%
Auto-Sale (Rebill): 30%
Premium Downloads(PPPD): 10%
Domain sales: 5%
Referral: 5%

• Keep2share là một trong top 3 filehost lớn nhất trên thế giới và đã hoặt động đc 5 năm rồi. Nên nó rất đc ưu chuộng và tin tưởng bởi tất cả Blog và Forum lớn.
  • K2S luôn luôn tính tất cả các sales và rebill, kể cả khi file của bạn đã dead, sale từ nó vẫn đc tính cho bạn.
  • K2S trả tiền 2x lần hàng tuần (T2 và T5) vào PayPal, Webmoney, Perfect Money, Bitcoin, VISA/Mastercard, Paxum và tất cả ngân hàng ở VN.

Ai muốn tham gia mà chưa có account, thì hãy liên lạc em bằng PM, hoặc:

Email: [email protected]
Yahoo: milank2s

em sẽ approve account cho.

Còn ai đang xài keep2share rồi, thì click vào ĐÂY , rồi chọn Affiliate Manager: Milan , xong em có thể giúp đỡ anh em tất cả các vấn đề liên quan đến cả 3 filehost, ví dụ như việc nâng dung lượng hoặc rates...v.v. :)

Last edited:
Hay quá mới có admin việt à

Đã chọn pm cậu trên skype mà chưa thấy định xin thêm ít dung llượn

Bạn cho hỏi tại lúc đầu k bit active nên tưởng tk chỉ có 10gb nên min tạo 3tk để upload giờ active rùi nó cho thêm lưu lượng giờ mìh mìh chuyển file từ 2 ac kia qua đc k b

được bạn ạ, bạn liên lạc mình tư vấn và request thêm dung lượng cho.
Skype, yahoo: milanK2S

!!!NEW PROMO!!!

Tezfiles bây giờ có promo mới, bạn có thể earn 95% từ sale!! (80% sale + 15% domain sale) và 80% từ Rebill (65sale+15domain).

80% Sales
65% Rebills
10% Premium Rebill dowloads
15% Domain sales

Anh em nhanh tay, admin kêu là chỉ kiếm vài trăm affiliates mới rồi lại end promo đấy.

- Promo có giá trị 3 tháng từ khi promo activated trong acc của bạn
- Yêu cầu có screenshot chứng minh đc bạn earn min. 100$/tháng ở filehost khác (ngoài k2s và fboom ra) , mới đc join.
- Anh em nào muốn chơi thì liên lạc mình qua skype hoặc yahoo nhé.

file k download 90 ngày xoá thì chán quá ! mình toàn đặt file premium only thì lấy đâu ra download thường xuyên ! phải như rapid cho giới hạn rồi 1 năm k download mới xoá thì ngon !

file k download 90 ngày xoá thì chán quá ! mình toàn đặt file premium only thì lấy đâu ra download thường xuyên ! phải như rapid cho giới hạn rồi 1 năm k download mới xoá thì ngon !
filehost nào bây giờ chẳng thế mà bạn, 90 ngày ko down thì xóa,

rapid còn ngắn hơn ý, sau 60 ngày là xóa, phải bỏ ra ít nhất 25-90 $$ mua premium mới ko bị xoá.

filehost nào bây giờ chẳng thế mà bạn, 90 ngày ko down thì xóa,

rapid còn ngắn hơn ý, sau 60 ngày là xóa, phải bỏ ra ít nhất 25-90 $$ mua premium mới ko bị xoá.
k2s premium cũng xoá mà giống thế nào ?

Mình có nói là k2s giống rapid đâu :)

Rapid free thì 30 ngày xóa, 1 tháng premium thì 60 ngày xóa, bạn phải mua ít nhất 3 tháng premium thì mới ko bị xoá
Keep2Share thì tận 90 ngày mới xóa, free hay premium ko quan trọng, nhiêu filehost đều thế cả bạn ạ.

đã được mod xin thêm hộ 1TB và tăng 5% rate nhé, thank mod support cực nhiệt tình

ok bạn, nếu bạn cần gì thì cứ liên lạc mình nhé, mình sẽ cố gắng hết sức giúp AE kiếm đc nhìu tiền hơn :)

Tezfiles có cả hai đấy bạn. Mà bây giờ còn có promo 95/80 nữa ý :)

đã change manager sang bạn, hi vọng có rate cao hơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back