Kế Hoạch Hoạt Động Nhóm Từ Thiện Tháng 2

Status
Not open for further replies.

chemgio

Moderator
Reactions
4,471
MR
20.066
Insuree Balance
2242|100

Tập kết ở cv Lê Thị Riêng Q10, lúc 10h đêm ngày thứ 6, 28/2/2014 đi phân phát quà,thức ăn cho những người vô gia cư,trẻ em nghèo lang thang
Mọi người đăng kí đi nhớ đúng giờ nhé,và đk để là phải đi,ko đi xin báo cho mình biết sớm để còn sắp xếp xe chở đồ nữa :D
Thanks everyone

địa điểm tập trung công viên lê thị riêng tân bình vào lúc 10h đêm ngày thứ 6, 28/2/2014
số đt liên lạc của vicgiap phone : 0989484786 ,anh em tới nơi nếu không gặp thì gọi cho vicgiap nhé

có hội ở Huế ko mọi người, lập thêm hội ở các tỉnh nữa đi :)

có hội ở Huế ko mọi người, lập thêm hội ở các tỉnh nữa đi :)
mục tiêu là sẽ có ở khắp các tỉnh thành nhưng phải tìm được người uy tín ,có thể thực hiện được và có tấm lòng ,vì mình chịu trách nhiệm chương trình này nên phải lựa chọn người gởi gắm thật kỹ vì nếu có chuyện gì xảy ra thì phụ lòng các anh em đã tin tưởng mình :D

mục tiêu là sẽ có ở khắp các tỉnh thành nhưng phải tìm được người uy tín ,có thể thực hiện được và có tấm lòng ,vì mình chịu trách nhiệm chương trình này nên phải lựa chọn người gởi gắm thật kỹ vì nếu có chuyện gì xảy ra thì phụ lòng các anh em đã tin tưởng mình :D

Khi nào có hội ở Huế thì cho mình biết để cùng tham gia nha :)

Khi nào có hội ở Huế thì cho mình biết để cùng tham gia nha :)
ok tụi mình luôn có thông báo rõ ràng về các hoạt động nên bạn yên tâm nhé :D

khi nào có đợt phát quần áo thì cho mình hay , có người bạn nữ muốn quyên góp tặng , nếu nhóm có tổ chức đi làm từ thiện xa thì bạn ấy xin tham gia đi chung 1 chuyến . :)

khi nào có đợt phát quần áo thì cho mình hay , có người bạn nữ muốn quyên góp tặng , nếu nhóm có tổ chức đi làm từ thiện xa thì bạn ấy xin tham gia đi chung 1 chuyến . :)
ok ,sau vụ anh đào bị phỏng xăng mình có giao lưu với vài nhóm từ thiện khác trong tương lai có thể sẽ tổ chức 1 chuyến đi xa 200 hay 300km ,có thể thuê xe 45 hay 50 chỗ ,3,4 nhóm đi chung ,ví dụ bên mình phát thức ăn ,bên kia phát nước uống ,bên nọ phát quà ,vừa chung vừa riêng ,giao lưu vui vẻ ,vì đi xa thì phải phát quà nhiều chi phí cao nên kết hợp nhiều nhóm thì thấy hay hơn ,khi nào có chương trình thì mình sẽ thông báo :D

ok ,sau vụ anh đào bị phỏng xăng mình có giao lưu với vài nhóm từ thiện khác trong tương lai có thể sẽ tổ chức 1 chuyến đi xa 200 hay 300km ,có thể thuê xe 45 hay 50 chỗ ,3,4 nhóm đi chung ,ví dụ bên mình phát thức ăn ,bên kia phát nước uống ,bên nọ phát quà ,vừa chung vừa riêng ,giao lưu vui vẻ ,vì đi xa thì phải phát quà nhiều chi phí cao nên kết hợp nhiều nhóm thì thấy hay hơn ,khi nào có chương trình thì mình sẽ thông báo :D
hì hay qua :)

hì hay qua :)
giờ này chưa ngủ nữa hả em ,3h sáng rồi lo ngủ đê ,chắc dạo này lên sài gòn rồi nên thức khuya nhỉ,còn ở nhà là ba má nhắc đi ngủ sớm đâu để thức khuya vầy :D

giờ này chưa ngủ nữa hả em ,3h sáng rồi lo ngủ đê ,chắc dạo này lên sài gòn rồi nên thức khuya nhỉ,còn ở nhà là ba má nhắc đi ngủ sớm đâu để thức khuya vầy :D
hì, Dạ em lên thành phố rồi, chứ ở nhà thức khuya là mẹ cằng nhằng liền hì :)

ý này hay đó a, khi nào có nhớ hú e nha, còn kỳ này để e sắp xếp lịch r` báo a :)

ý này hay đó a, khi nào có nhớ hú e nha, còn kỳ này để e sắp xếp lịch r` báo a :)
Tranh thủ làm những việc bận xong xuôi hết sẽ có thời gian thôi mà hì :)

Tranh thủ làm những việc bận xong xuôi hết sẽ có thời gian thôi mà hì :)

thì e cũng đang tranh thủ giải quyết việc nhà :D, sợ hôm đó lại có việc đột xuất :), mà thui có chắc cũng dẹp để đi vs ae :D

thì e cũng đang tranh thủ giải quyết việc nhà :D, sợ hôm đó lại có việc đột xuất :), mà thui có chắc cũng dẹp để đi vs ae :D
vậy mới đi chứ chú em hehe :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,753
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom