Matrix [Justbeenpaid] Một là chiến-Hai là biến :)

Status
Not open for further replies.
đợt rs trước nó bảo những pos sau 16/7 ko ảnh hưởng, nhưng 1 số bác mua pos sau thời điểm đó có dính thì phải, ai confirm cái @@!, mình gom đạn để đợt sau bắn, giờ đang rút từ từ :d

đợt rs trước nó bảo những pos sau 16/7 ko ảnh hưởng, nhưng 1 số bác mua pos sau thời điểm đó có dính thì phải, ai confirm cái @@!, mình gom đạn để đợt sau bắn, giờ đang rút từ từ :d

chính xác là sau 16/7 ko ảnh hưởng nhưng nếu để lau quá mới đầu tư thì dot rs sau sse anh huong nghiem trọng :m131:

^ omg, chờ đến khi nó thông báo rs thì dep thôi, ko lẽ có khả năng nó trảm luôn cả pos "mà nó thông báo ko ảnh hưởng bởi reset" ???

chính xác là sau 16/7 ko ảnh hưởng nhưng nếu để lau quá mới đầu tư thì dot rs sau sse anh huong nghiem trọng :m131:

tuần này ta theo con vinamit này 5k nữa rùi mong ngon lành lãi 100% như đợt vừa rồi :binhsua168::binhsua146:

tuần này ta theo con vinamit này 5k nữa rùi mong ngon lành lãi 100% như đợt vừa rồi :binhsua168::binhsua146:

5k à,cũng kinh nhể :m131: chắc cái này là tiền lời đợt trước tung ra đây mà

hôm nay canh để dep mà nó bảo trì lâu quá. :m058:

hôm nay canh để dep mà nó bảo trì lâu quá. :m058:

đang đông.dân chúng đang thi nhau dêp vào làm kẹt mạng thôi....cứ từ từ...gần 2 triệu account mà bác....bèo lắm bây giờ có khoảng vài chục k acc đang dep vào và vài chục k acc khác đang rút ra nên từ từ sẽ tới lượt :m131:

thông báo là JSS đã fund và mua ps bình thường rồi nhá các bác :m131:

Doing some maintenance, be back soon.
Đừng nói là mai mốt bác có dịch vụ call để dep nữa nhé hahahaha

sao ta mới thử được mà...hay các bác ở server khác:m190: đúng rồi acc ta là 10x với 18xx nên ở server khác....:m020:

sao ta mới thử được mà...hay các bác ở server khác:m190: đúng rồi acc ta là 10x với 18xx nên ở server khác....:m020:
hẻn gì acc mình 49xxx chắc sáng mai mới fund đc Thôi muốn nhanh cứ từ từ hahaha

nó kiểm tra lại lần cuối để xem acc nào chưa trừ thì nó trừ. acc nào dc kiểm tra xong thì nó mở cho mua pos :m020:

nó kiểm tra lại lần cuối để xem acc nào chưa trừ thì nó trừ. acc nào dc kiểm tra xong thì nó mở cho mua pos :m020:

:m146: giờ này mà còn sót acc nào mới sợ.....................

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week