Matrix [Justbeenpaid] Một là chiến-Hai là biến :)

Status
Not open for further replies.
rút dc rồi nhưng lại bị âm,vài bữa nữa lấy lãi + hoa hồng đắp vào...coi như ứng trước của jss :binhsua29:
ngày qua ngủ dậy sớm mà rút được ri là mừng lun rùi hixhix đở phải bán JSS chán

ngày qua ngủ dậy sớm mà rút được ri là mừng lun rùi hixhix đở phải bán JSS chán

:m020: ai cũng có số cả...số bác là con số xui

Quan điểm của mình là JSS vẫn phát triển và mạnh nữa là khác.
Sợ dĩ vừa qua jss làm mọi người hoang mang là vì chính sách của nó tặng 10$ free khiến số lượng người tham gia tăng đột biến. Điều này làm cho hệ thống quá tải, dẫn đến các trường hợp nuốt tiền khi thực hiện các thao tác trên hệ thống của jss. Tuy nhiên, jss vẫn hỗ trợ và giải quyết mọi thứ (tuy là thời gian hơi lâu). Nhưng nếu là lỗi hệ thống thì tiền của mình vẫn sẽ được hoàn lại hẳn hoi. Chứ không mất như 1 số người than vãn (mình đã bị và đã được hoàn lại toàn bộ).

Chỉ là chơi jss thì mỗi lần rút tiền hơi cực, phải canh giờ thì mới rút được.

Nói thêm là trong đợt restart vừa rồi thì mình chỉ bị mất 9 position (tổng là 52 và giờ còn 43 position)

Vài kinh nghiệm mà mình mới có được khi chơi muốn chia sẻ cho anh em. Mặc dù mình chỉ mới chơi jss được vài tháng gần đây. Nhưng mình tin sẽ có nhiều anh em bị giống mình.
+ Nên canh thời điểm sau restart chơi là tốt nhất (thời điểm này). Có thể tái đầu tư từ giờ.
+ Có lời khoan tái đầu tư. Hưởng hết lợi nhuận của nó. Hoặc tái đầu tư 1, 2 tuần đầu thôi.
+ Tập thói quen rút lời theo từng ngày hoặc vài ngày 1 lần để giảm rủi ro khi có biến. (nhiều bạn tiếc mỗi ngày bị mất 8% nhưng thực ra dù bạn dồn 1 cục rút thì cũng tốn 8% như thường thôi. Với lại lợi nhuận mà bạn có được từ jss là 150% thì tiếc gì 8% làm gì. Nghĩ lớn để không bị nhỏ chi phối mới là đức tính cần của người kinh doanh)
+ Và đừng bao giờ để nhiều chứng vào 1 giỏ. Nguyên tắc của đầu tư là rủi ro... Nhưng nếu tính toán kỹ thì rủi ro chỉ là 1%.

Mới vào nghề, nên có gì sai thì mong cao nhân giúp mình sửa nhé.

thôi thì mình biến
đã ko có vốn mà đua đòi :binhsua172:

Bài viết hay, đó mới là điểm hấp dẫn của 1 kênh đầu tư. Chứ nếu mà chắc ăn thì đem nhà ra mà đầu tư ah

Quan điểm của mình là JSS vẫn phát triển và mạnh nữa là khác.
Sợ dĩ vừa qua jss làm mọi người hoang mang là vì chính sách của nó tặng 10$ free khiến số lượng người tham gia tăng đột biến. Điều này làm cho hệ thống quá tải, dẫn đến các trường hợp nuốt tiền khi thực hiện các thao tác trên hệ thống của jss. Tuy nhiên, jss vẫn hỗ trợ và giải quyết mọi thứ (tuy là thời gian hơi lâu). Nhưng nếu là lỗi hệ thống thì tiền của mình vẫn sẽ được hoàn lại hẳn hoi. Chứ không mất như 1 số người than vãn (mình đã bị và đã được hoàn lại toàn bộ).

Chỉ là chơi jss thì mỗi lần rút tiền hơi cực, phải canh giờ thì mới rút được.

Nói thêm là trong đợt restart vừa rồi thì mình chỉ bị mất 9 position (tổng là 52 và giờ còn 43 position)

Vài kinh nghiệm mà mình mới có được khi chơi muốn chia sẻ cho anh em. Mặc dù mình chỉ mới chơi jss được vài tháng gần đây. Nhưng mình tin sẽ có nhiều anh em bị giống mình.
+ Nên canh thời điểm sau restart chơi là tốt nhất (thời điểm này). Có thể tái đầu tư từ giờ.
+ Có lời khoan tái đầu tư. Hưởng hết lợi nhuận của nó. Hoặc tái đầu tư 1, 2 tuần đầu thôi.
+ Tập thói quen rút lời theo từng ngày hoặc vài ngày 1 lần để giảm rủi ro khi có biến. (nhiều bạn tiếc mỗi ngày bị mất 8% nhưng thực ra dù bạn dồn 1 cục rút thì cũng tốn 8% như thường thôi. Với lại lợi nhuận mà bạn có được từ jss là 150% thì tiếc gì 8% làm gì. Nghĩ lớn để không bị nhỏ chi phối mới là đức tính cần của người kinh doanh)
+ Và đừng bao giờ để nhiều chứng vào 1 giỏ. Nguyên tắc của đầu tư là rủi ro... Nhưng nếu tính toán kỹ thì rủi ro chỉ là 1%.

Mới vào nghề, nên có gì sai thì mong cao nhân giúp mình sửa nhé.
bài học của bác cũng là bài học của các lão tướng trong này thôi :m131:

Bài viết có đầu tư :binhsua162:

ta đầu tư hết 15p túm đầu vắt óc để viết...kết quả rụng hết mẹ mấy cọng tóc :binhsua29:

ta đầu tư hết 15p túm đầu vắt óc để viết...kết quả rụng hết mẹ mấy cọng tóc :binhsua29:
Hên là 15p chứ hơn nữa chắc đọc hok nỗi luôn

Bài viết hay, thanks bác :)
Mình nghèo nên vừa rồi chơi tái đầu tư, restart mất gần 50% pos, cũng may là có lời một ít :))

đậu xanh rau má ....bài viết rất hay :binhsua172:

Đúng là bác Mos.hj đang có ít vẫn đang phân vân,tính em nó thế nên vẫn chưa giàu nhưng cũng đủ chi tiêu :binhsua163:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week