Matrix [Justbeenpaid] Một là chiến-Hai là biến :)

Status
Not open for further replies.
Đúng là bác Mos.hj đang có ít vẫn đang phân vân,tính em nó thế nên vẫn chưa giàu nhưng cũng đủ chi tiêu :binhsua163:
phân vân nhanh lên nhá,quá 1 tháng là thôi để tiền mua cháo ăn :binhsua172:

Hình minh họa mấy con cá đẹp nhỉ :)) nhìn giống truyện cười

Hình minh họa mấy con cá đẹp nhỉ :)) nhìn giống truyện cười

láy từ truyệncuioi72 chứ đâu xitrum.net :binhsua172:

nó đang lỗi fund từ JSS qua tripler chả thấy ai report chắc là biến nhiều hơn chiến

Trước h thấy mốc toàn cười cười, nay cũng ăn nói máu me ko kém các fan JSS khác là bao nhể :binhsua146:
Theo ý kiến cá nhân thì còn 1 nguyên nhân nữa dẫn tới thất bại của nhiều meme JSS trong đợt này, nhưng thôi nói ra sợ bị gạch :binhsua146:

HAY HAY ..! bÂY GIỜ MÀ ĐẦU TƯ THÌ VẪN CÓ LÃI NHƯNG MÀ E MỆT CÁI CÔNG VÀO WITHDRAW :( ...! Còn 85 pos sống đc 2 tuần nữa sau đợt này là e lại nghỉ khỏe ;) để đợt sau reset xem có khá hơn không :)

nó đang lỗi fund từ JSS qua tripler chả thấy ai report chắc là biến nhiều hơn chiến

nói sao vậy,ta vừa vào fund thử từ tripleer qua main account bình thường nhá....sáng giờ có ai kêu ca gì đâu :m190:

Nói rồi. Ai tin thì chiến không tin thì biến mà :D. Mềnh rút thôi :D

bài viết hay đấy, hình ảnh sinh động, quyết định đầu tư tiếp nào :binhsua146:

HAY HAY ..! bÂY GIỜ MÀ ĐẦU TƯ THÌ VẪN CÓ LÃI NHƯNG MÀ E MỆT CÁI CÔNG VÀO WITHDRAW :( ...! Còn 85 pos sống đc 2 tuần nữa sau đợt này là e lại nghỉ khỏe ;) để đợt sau reset xem có khá hơn không :)

mở dịch vụ rút giùm JSS .,,1 lần rút kiếm 1$ thôi :m121:

Tính ra chiến nhiều hơn biến chứ. Vì người ta fund account từ jss sang jss triple để chiến tiếp mà. Mới thử thì thấy là đang bảo trì. Anh em đợi ít hôm sang sao. Thời điểm này chiến tốt hơn, vì rủi ro thấp và tỷ lệ restart cũng thấp nốt (ít thì cũng tầm đầu tháng 11 mới restart).

Trước h thấy mốc toàn cười cười, nay cũng ăn nói máu me ko kém các fan JSS khác là bao nhể :binhsua146:
Theo ý kiến cá nhân thì còn 1 nguyên nhân nữa dẫn tới thất bại của nhiều meme JSS trong đợt này, nhưng thôi nói ra sợ bị gạch :binhsua146:

Bạn nói cho mọi người tham khảo với nào, mình thì mình nghĩ cũng do 1 số bạn kiếm ref không nói cho người chơi hiểu rõ. Nên người chơi mới cứ thấy lời 150% là cắm vào ầm ầm. Hậu quả thiệt là khôn lường.:binhsua166:

Tính ra chiến nhiều hơn biến chứ. Vì người ta fund account từ jss sang jss triple để chiến tiếp mà. Mới thử thì thấy là đang bảo trì. Anh em đợi ít hôm sang sao. Thời điểm này chiến tốt hơn, vì rủi ro thấp và tỷ lệ restart cũng thấp nốt (ít thì cũng tầm đầu tháng 11 mới restart).

Bạn nói cho mọi người tham khảo với nào, mình thì mình nghĩ cũng do 1 số bạn kiếm ref không nói cho người chơi hiểu rõ. Nên người chơi mới cứ thấy lời 150% là cắm vào ầm ầm. Hậu quả thiệt là khôn lường.:binhsua166:

dễ hiểu thôi.................nguyên nhân đó là lâu lâu bị lạc mất tiền hoặc rút tiền khó quá nên vài người lười rút nản quá ko rút mà tái đầu tư ầm ầm => lỗ =>ko chơi nữa thôi:binhsua172:

vừa dep vào 50$ mà nó k cho mua pótt hjx! :m122:

pót cái lỗi lên xem nó báo thế nào :m122: chắc là ,,,,tiền này chưa rửa sạch nên ko mua pot dc :m131:

Một lời khuyên chân thành là ai muốn đầu tư mẻ mới mà muốn thuận bừm xui gió thì hãy đăng ký 1 acc mới dưới ID cũ của mình để đàu tư...vì JSS bao giờ cũng ưu tien những ID mới tham gia...:m131:

mọi ngày nghĩ bác chỉ chuyên chém gió vớ vẩn, giờ mới biết đúng là nhìn xa trông rộng thật :binhsua166:

Mình cũng nghĩ như chủ thớt tội mỗi lúc có $ thì đợi dài cổ lúc tiêu hết rồi thì nó lại riset :binhsua159:

mọi ngày nghĩ bác chỉ chuyên chém gió vớ vẩn, giờ mới biết đúng là nhìn xa trông rộng thật :binhsua166:

:m131: ta có chém gió vớ vẫn đâu...mỗi 1 chiêu ta chém ra là 1 tuyệt học võ lâm mà chỉ có cao thủ mới đỡ dc :m131:

trình chém gió của bác này thành chuyên nghiệp rồi
chắc tốt nghiệp đại học bôn ba đây
:binhsua168:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora