Matrix Juby Ad Bank 20$/share 125-135% ROI chấp nhận STP,EP,PM

Status
Not open for further replies.
nãy thử withdraw mà tự nhiên nó chuyển vô ewall @@, tạm thời ae đừng làm gì cả, đành hóng tin vậy :praying:

site đang ngon thì tự nhiên STP nâng cấp,h lại thêm vấn đề admin chưa thể online vì Internet chỗ đó bị lỗi
Không hiểu có qua được đợt này hay không nữa haiz :(
Đúng là người tính không bằng trời tính

Tính gì nữa. Chuẩn bị ra Juby 3 chăng?

hx, chán thế, chưa rút tiền lần nào, chỉ nạp vào @@, chả lẽ die r

Ko có đâu cậu, cỡ như Adhitprofit tưởng chết đi mà vẫn sống lại kia kìa, huống gì thằng này, yên tâm và chờ đợi tin tốt từ Admin Jade nào :rolleyes:

chờ đợi là hạnh phúc vậy, h lãi giảm xuống là 0.12% r, xuống 0.01%

Tốt nhất là 0% luôn, cho đến khi Admin có thể online trở lại thì hãy để 0.5% như ban đầu, chứ lãi cứ tăng vầy hoài sợ sẽ không có tiền trong ngân quỹ của site để trả cho members nữa đó, thật ra đây cũng là đề xuất của 1 vài members trên MMG!

vấn đề bắt nguồn từ STP chứ không phải từ admin hay site,nên mới nói người tính không bằng trời tính,admin đã chuẩn bị mọi thứ rất đầy đủ và kỹ lưỡng nhưng tự nhiên cổng thanh toán lại gặp trục trặc haizzz
Không thể trách admin được

thấy ý kiến đóng băng lãi lại, đợi ad giải quyết thằng STP là ổn nhất rồi. Nghe đâu thằng ad cũng là ng` tử tế ~> hy vọng tương lai sẽ tươi sáng :yaoming:

Vừa nhận được thư của Admin, khá là dài, và mình đã đọc hết không bỏ sót 1 dòng, ai muốn hiểu kỹ càng nội dung thư thì có thể pm yahoo mình (ở dưới chữ ký) nhưng sẽ tính phí đó nhé :p.

Nói đi nói lại thì, đây là 1 Admin đáng tin cậy, các bạn chiến tiếp nhé! ;)

PM withdraw dc rồi hả bạn, sáng nay withdraw thấy tiền mình bị chuyển vô ewallet @@, có j bạn rút thử rồi cho ae bik tình hình :|

Có người WD và được paid r,của mình mới request lúc chiều vẫn đang Pending

m withdraw lúc chiều qua cổng PM, thì 5r đã nhận đc tiền r :D, site chắc sắp ổn định như cũ r, đang hóng cái cycler

đã mua thử 1 position, nhưng chưa hiểu rõ về cái này cho lắm, bác nào có thể nói rõ hộ e tí đc k :)

mình muốn hỏi là mua 1 position r, coi n là cái đầu tiên, thì bây giờ phải mua thêm 3position nữa để hoàn thành nốt à, hay phải làm ntn vậy mọi ng :(

mình muốn hỏi là mua 1 position r, coi n là cái đầu tiên, thì bây giờ phải mua thêm 3position nữa để hoàn thành nốt à, hay phải làm ntn vậy mọi ng :(

đợi thôi,cycler được hay không phụ thuộc vào position của người mua sau,nói chung cycler tham gia lúc mới launch là tốt nhất

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week