Matrix Juby Ad Bank 20$/share 125-135% ROI chấp nhận STP,EP,PM

Status
Not open for further replies.
Thớt ơi rcb cho mình 30 adpacks luôn nhé,tích góp 1 ít để chơi cái cycle :D,ID :bigdee,PM :U5518493

A pending cashout request has been completed in your account. Below are the transaction details.

Transaction ID: #2365829
Completed: Sep 16th, 2013 @ 01:26 pm
Amount: $60.00
Fees: $0.00
Net Amount: $60.00
Processor: Perfect Money
Processor Account: U5518xxx
Notes: Manual Cashout Request

mua thêm 7 mini share rùi, khi nào thớt lên rb tớ nhé, rb trên juby luôn cậu nhé ID : dangthanhnam
thank ! :)

h không chuyển tiền được trong site nên bác DEP qua đâu thì mình RB qua đó
Đã RB cho các bác xong rùi nhé,bác nào chưa nhận thì pm

pm của minh : U2863994 :)

mua thêm 7 mini share rùi, khi nào thớt lên rb tớ nhé, rb trên juby luôn cậu nhé ID : dangthanhnam
thank ! :)

h không chuyển tiền được trong site nên bác DEP qua đâu thì mình RB qua đó
Đã RB cho các bác xong rùi nhé,bác nào chưa nhận thì pm

pm của minh : U2863994 :)

done rùi nhé

Hello Juby Family,

Thank you for your continued support.

From our back end statistics, we can see that more than half of our members are already at BEP and above, with some over 200%, 300%, 500% ROI and much more. This is a great testimony of our success and great business plan.

Since we plan to be fair to all, and allow all members to have the chance to earn, we share all revenues and even invested our own funds, that's the reason we are still here paying out. To further strengthen this vision of making the system fair to all, we are implementing a unique CASHOUT RE-UPGRADE RULE for all accounts that are in profit from 150% and above. This simply means that for all such accounts, the system won't allow further cashouts until they fund their accounts again from payment processors to make purchases. This is with immediate effect and will apply to all members with no exception.

Also, regarding STP, our coder is working on resolving the issue with STP staff as it is still not working yet. Both SCI and API are still not ok yet.

Finally, once STP interface is fully ok, we shall relaunch cycler again. Remember, the cycler is different from the rev sharing and you need to buy directly from PP, the cycler bonuses too are paid direct to cash balance and available for withdrawals.

Thanks

Admin of JubyAdBank

vừa mua thêm 1share và 2mini share nhé, thớt check giùm m nha :), ID: moc2000, PM: U2238142

Last edited:
vừa mua thêm 1share và 2mini share nhé, thớt check giùm m nha :), ID: moc2000, PM: U2238142

done rùi nhé, STP đang gặp vấn đề nên lãi chậm hơn còn có 0.4%/h
Những ai đã đạt 150% profit thì sẽ áp dụng rule rút tiền mới
Giả sử muốn rút 100$ thì phải Dep 50$ trước sau đó mới rút được

vừa thêm 1mini share nữa thớt nhé, vs lúc sáng mua thêm 1mini share nữa chưa pm thớt :D, check giùm m nhé :D, ID: moc2000, PM: U2238142

cho m hỏi tí, là h upgrade lên cái membership thì đc thêm cái gì k nhỉ, m chưa rõ về cái đó lắm, mong đc giúp đỡ, tks trước :)

cho m hỏi tí, là h upgrade lên cái membership thì đc thêm cái gì k nhỉ, m chưa rõ về cái đó lắm, mong đc giúp đỡ, tks trước :)

bài viết đầu tiên mình có nói r đấy,bác đọc kỹ lại
Membership được hưởng lãi nhiều hơn max 135%

vừa vào check tk xong, sao hn n trả lãi ít thế nhỉ, hx, có ai bị k, xem history thì có thời điểm n chỉ trả lãi có 1share :(, r h tiếp theo k trả nữa, xong lại trả 1share, r lại k trả, chả hiểu site sao k :(

vừa vào check tk xong, sao hn n trả lãi ít thế nhỉ, hx, có ai bị k, xem history thì có thời điểm n chỉ trả lãi có 1share :(, r h tiếp theo k trả nữa, xong lại trả 1share, r lại k trả, chả hiểu site sao k :(

Site đang có vấn đề nhé bạn, Admin hiện tại không online được và chỉ có thể trả lời mail cho members thông qua điện thoại di động thôi, và Admin cũng nói là mạng mẽo ở chỗ ông đang có vấn đề luôn!

lãi trong đêm hôm qua tầm 0.1%/giờ

Site đang có vấn đề nhé bạn, Admin hiện tại không online được và chỉ có thể trả lời mail cho members thông qua điện thoại di động thôi, và Admin cũng nói là mạng mẽo ở chỗ ông đang có vấn đề luôn!

lãi trong đêm hôm qua tầm 0.1%/giờ
vậy à, tks bạn nhé :), chắc do site r, vì h vẫn chưa thấy chia lãi, đêm qua lãi đc có 0.13%

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week