Matrix Juby Ad Bank 20$/share 125-135% ROI chấp nhận STP,EP,PM

Status
Not open for further replies.
vừa đầu tư thêm 1share và 1 mini share nữa nhé, tổng là 1 regular share và 3 mini share bác nhé ;), id: moc2000, PM: U2238142

vừa đầu tư thêm 1share và 1 mini share nữa nhé, tổng là 1 regular share và 3 mini share bác nhé ;), id: moc2000, PM: U2238142

done r nhé
Mai mình về quê chiều thứ 2 mới lên nên sẽ check và RB sau cho các bác sau
Update mới nhất,site vẫn phát triển rất ổn định

Hello Juby Family,

Thank you for your support.

We are working here on the cycler, doing some testing, and I will send update about the Monday launch time minimum 24 hours before time.

Also, the large minimum cashout amount is a way to implement non-weekend withdrawals until our coder adds the custom message. He has been very busy with lots of work this week.

Moreso, we shall send more updates with statistic of our members' accounts standing. Its quite impressive to know that a very high percentage of members are well above BEP already, we are very happy and will continue to implement policies to ensure that everyone is happy with us.

Membership base is increasing steadily even in the face of obvious reservations by people towards the online Rev Sharing industry. Deposits are coming even during the weekends, support is increasing too. Thanks to you all.
..........
Always remember that together as a family, we shall make it happen. JubyAdBank: Its Never Too Late To Join.

Admin Juby

vừa mua thêm 2share và 2mini share nữa, bác thớt check thứ 2 RCB m nhé, id: moc2000, PM: U2238142

vừa mua thêm 3share, 3mini share, thớt về quê lên check cho m nhé, id: moc2000, PM: U2238142

Last edited:
mua thêm 7 mini share rùi, khi nào thớt lên rb tớ nhé, rb trên juby luôn cậu nhé ID : dangthanhnam
thank ! :)

có anh em nào hiểu cycler của nó không, chỉ tớ với . trang dạo này cung hơi lag lag, có ai bị thế không

Last edited:
mình vẫn lên JAB bt, có thể mạng nhà bạn chập chờn thôi. Cái cycle thấy nó ra dc vài hôm rồi mà mình cũng chưa tìm hiểu :D

thấy bảo hn bắt đầu launch lại cái cycler, nhưng n bảo là chỉ có thể mua position bằng Payment Processors (Not E-wallet), nghĩa là k mua đc bằng PM đúng k vậy mọi ng, nếu đúng thì mua bằng zì vậy :)

thấy bảo hn bắt đầu launch lại cái cycler, nhưng n bảo là chỉ có thể mua position bằng Payment Processors (Not E-wallet), nghĩa là k mua đc bằng PM đúng k vậy mọi ng, nếu đúng thì mua bằng zì vậy :)
Tức là mình sẽ mua trực tiếp qua các cổng thanh toán luôn chứ không phải nạp tiền vào E-wallet như mua adpacks.Ma trận của nó lãi 260%,dep 10$ ăn được 26$:cool:,cycle 2 vòng và k được tái đầu tư.Nếu bạn muốn chơi cycle tiếp thì phải nạp tiền mới vào để mua position,mình nghĩ điều này khá hay,nó hạn chế những ông nào chơi sớm thì được hưởng lợi sớm :),site đang rất hot nhé :D

Mình chưa hiểu lắm cái cycle này

Ví dụ mình ko có referer ở dưới mình thì có mua đc ko?

Mua trực tiếp từ tk PM 10$ sau bao lâu nó sẽ trả 26$ vậy?

Các bạn giải đáp giúp

Tks

Mình chưa hiểu lắm cái cycle này

Ví dụ mình ko có referer ở dưới mình thì có mua đc ko?

Mua trực tiếp từ tk PM 10$ sau bao lâu nó sẽ trả 26$ vậy?

Các bạn giải đáp giúp

Tks
Không cần ref gì đâu,nếu có ref thì sẽ đc hưởng thêm 1$ khi ref bạn nó hoàn thành 1 cycle.Nếu bạn tham gia sớm thì việc hoàn thành cycle sẽ cực nhanh vì đây là cycle 1x3,có thể hoàn thành cycle chỉ trong 5-10 phút đầu,tham gia càng lâu thì khả năng hoàn thành cycle sẽ chậm hơn

mua thêm 7 mini share rùi, khi nào thớt lên rb tớ nhé, rb trên juby luôn cậu nhé ID : dangthanhnam
thank ! :)

h không chuyển tiền được trong site nên bác DEP qua đâu thì mình RB qua đó
Đã RB cho các bác xong rùi nhé,bác nào chưa nhận thì pm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,055
Latest member
tinnis