• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix JSS Pending từ 28/4 đến bây giờ vẫn chưa Paid ! Và tiếp tục Pending dài dài !

Status
Not open for further replies.
Tối rút mà ko gặp limit thì sáng hôm sau processed và đến trưa là tiền về LR. Còn rút vào buổi sáng tầm 5 - 6h sáng trở đi. Thì sáng hôm sau mới processed và cũng đến trưa tiền mới về. Mình nghĩ mỗi ngày JSS chỉ duyệt request một lần thôi. Chắc tầm 2 - 3h sáng. Không có chuyện acc mới hay acc cũ pay nhanh hay chậm đâu. Tùy thuộc vào thời điểm mình request thôi
OMG mình rút khí sáng . vậy là mai mới thấy tiền à :(

Bây giờ JSS đã ổn định lại chưa? nó Reset xong chưa các pro
chưa có thông tin gì hết , hiện tại thì vẫn như ngày nào , đôi lúc có những vấn đề nhỏ , nhưng khó đỡ như toppic này nè :binhsua146:

OMG mình rút khí sáng . vậy là mai mới thấy tiền à :(

uhm. đúng rồi đó cậu. Tầm 5 - 6 giờ sáng cậu login vào JSS rồi xem ở financi... sẽ thấy nó ghi ngày giờ pay. Rồi đến trưa là tiền về LR :)

mình thường hay rút lúc 12h-1h đêm, sáng ngủ thức zậy là thấy $ về.

uhm đúng rồi. Theo mình JSS thường duyệt request lúc 2 - 3h sáng. Cứ request trước lúc đó mà ko bị limit thì tiền về nhanh thôi :)

giờ đó mà rút cũng được hé cậu . tầm giờ này là limit mất rồi huống chi giờ:binhsua163: đó nhỉ?

giờ đó mà rút cũng được hé cậu . tầm giờ này là limit mất rồi huống chi giờ:binhsua163: đó nhỉ?

Cậu thử là biết nó limit hay không ấy mà ;))

rồi không log vào được để xem kết quả rồi :(

canh giờ 2h sáng lóc ngóc bò dậy rút tiền thôiiiiiiiiiiiiiiiiiii:binhsua146:

mình rút toàn giờ đó, chắc tại fee cao quá nên ít ng rút nên chưa đạt mức limit.

mình rút toàn giờ đó, chắc tại fee cao quá nên ít ng rút nên chưa đạt mức limit.

có thể giờ đó là sang ngày mới. nó reset limit rồi. :)

hình như múi giờ của JSS chạy chậm hơn mình 5 tiếng.

Chắc là thế. Bạn mình đợt trước request lúc tối cũng bị limit rồi qua 12h đêm một tí là nó request dc mà :D

ÔI may quá rút săng hôm qua , giờ vào đã thấy hàng về. Không có gì trực trặc xảy ra đối với em cả. Ông trời thật có mắt :binhsua146:

Chắc là thế. Bạn mình đợt trước request lúc tối cũng bị limit rồi qua 12h đêm một tí là nó request dc mà :D

Cần gì chờ 12h đêm. bạn cứ ngủ một giấc sáng mai giậy rút. vì đằng nào buổi tối ngày hôm đó mới check cho bạn và đằng nào đến sáng ngày hôm sau bạn mới nhận được tiền.

Mỏi mệt cho người bắt đầu chơi khi chơi JSS

Mỏi mệt khi chơi JSS
có lẽ mình hok gặp may mới chơi được 1 tuần nhận đc 20$, xong tiếp theo bị pending từ ngày 28/4 tới giờ, lúc pending tài khoảng 500$, ai biết đâu tưởng gỡ pending sớm , cứ thế đầu tư nữa đầu tư bây giờ được 1600$ , giờ hok đầu tư nữa ăn không ngon ngủ hok yên ,hok biết khi nào hết pending

Mỏi mệt khi chơi JSS
có lẽ mình hok gặp may mới chơi được 1 tuần nhận đc 20$, xong tiếp theo bị pending từ ngày 28/4 tới giờ, lúc pending tài khoảng 500$, ai biết đâu tưởng gỡ pending sớm , cứ thế đầu tư nữa đầu tư bây giờ được 1600$ , giờ hok đầu tư nữa ăn không ngon ngủ hok yên ,hok biết khi nào hết pending
Lấy tiền lãi hàng ngày tiếp tục mua pos, đến khi hết pending là bác có 1 quả to để thu hoạch rồi.

Nên chơi sòng phẳng chứ đừng nghĩ cách rửa tiền thì là cho JSS luôn đấy , cái này là dùng tiền để trả tiền , bố nào cũng khôn muốn tiền rửa tiền thì JSS nó .... lâu rồi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,930
171,010
Latest member
twicscy
Back
Top Bottom