Matrix JSS Pending từ 28/4 đến bây giờ vẫn chưa Paid ! Và tiếp tục Pending dài dài !

Status
Not open for further replies.
thường thì JSS trả tiền dạo này hơi ko đúng hẹn chút nào

VD ngày hôm nay bạn rút tiền , mai sẽ có thông báo là tiền đã ok , check LR ko có , yên tâm là sáng ngày kia tiền sẽ về tài khoản , vậy là mất 3 ngày , chắc Acc của tớ lâu rồi nên thế
mình chưa rút tiền mà. Mình chỉ mới fund 1$ từ LR để xác nhận tk thì đã bị fund pending rồi

dep ap vào thì nó cung mất 2.5% fee rầu,trong khi rut ra thì nó phải tính 8% thì nó chỉ giữ lai co 5,5%.vậy mới lời dc tí cháo chứ bác,haizzzzzzz tham thì thâm thôi

bố sư jss giờ nó tính fee kiểu oái gì mà mình rút 117 $ về tới LR còn có $106.60, bố sư nó fee gì 8% + fee LR mà tới gần 17$ cơ ah.... pó zim pó zim !!!

jss bây jo tính phí ac quá nhưng cũng đành chấp nhận thui vì mỏ vàng là đây mà

bố sư jss giờ nó tính fee kiểu oái gì mà mình rút 117 $ về tới LR còn có $106.60, bố sư nó fee gì 8% + fee LR mà tới gần 17$ cơ ah.... pó zim pó zim !!!

117x8%=9.36$ fee JSS, 117-9.36 = 107.64$, về LR fee 1%( 1.0764$ )nữa còn 106.6$ là đúng rồi bác la cái gì thế, còn fees 8% có cách đây 2 tháng rồi mà, 8% nếu nó thấy hợp lý thì sẽ ko giảm nữa đâu nhé.

vãi đạn nhỉ 8% là VD 100$ mất 8$ tiền phí + phí LR nữa :D

Thế là còn nhẹ nhàng chán... tớ rút có 117$ mà chả biết các pác ý chặt chém thế nào về tới LR còn có $106.60 vãi chưởng, sót tới chết mất... làm gì cho ra 10.7$ :(( :(( :(( :((

---------- Post added at 10:01 AM ---------- Previous post was at 09:59 AM ----------

117x8%=9.36$ fee JSS, 117-9.36 = 107.64$, về LR fee 1%( 1.0764$ )nữa còn 106.6$ là đúng rồi bác la cái gì thế, còn fees 8% có cách đây 2 tháng rồi mà, 8% nếu nó thấy hợp lý thì sẽ ko giảm nữa đâu nhé.
Vẫn biết vậy... bộ thấy sót ko cho tớ la cái ah pác! Chẳng fai cái mồm sinh ra là để kêu ah? Sướng thì rên... đau thì kêu cái cũng ko cho :D

Last edited by a moderator:
Thế là còn nhẹ nhàng chán... tớ rút có 117$ mà chả biết các pác ý chặt chém thế nào về tới LR còn có $106.60 vãi chưởng, sót tới chết mất... làm gì cho ra 17$ :(( :(( :(( :((

---------- Post added at 10:01 AM ---------- Previous post was at 09:59 AM ----------

Vẫn biết vậy... bộ thấy sót ko cho tớ la cái ah pác! Chẳng fai cái mồm sinh ra là để kêu ah? Sướng thì rên... đau thì kêu cái cũng ko cho :D
là sao cậu nhỉ > 117 -06.60 mà sao kếu mất 17$ nhỉ :binhsua163:

Thế là còn nhẹ nhàng chán... tớ rút có 117$ mà chả biết các pác ý chặt chém thế nào về tới LR còn có $106.60 vãi chưởng, sót tới chết mất... làm gì cho ra 17$ :(( :(( :(( :((

Có hơn 10$ thôi chứ 17$ hồi nào trời.

mãi ko giảm phí thế JSS ơi. mỗi lần rút phí 5$ mà đau lòng

fund 2 hôm trước đang bị pending. Chưa with nên hok biết nữa. không có ai biết ghi ticket về vần đề fund pending ah :binhsua21:
Pm yh: vgroup_lamquangkiet tớ chỉ cho! Lúc sáng nó vừa trả lại 280$ Fund pending ngày 7/5

sao chơi cái nào cũng hồi hộp vậy ta,ADC MBC JSS,ZEEK đều sắp scam vì thiếu nợ.....

khi nào mới có cái nút để bấm fund vậy mấy bác :binhsua04::binhsua04:
cái này là sao ấy nhỉ? :binhsua163:

thường thì JSS trả tiền dạo này hơi ko đúng hẹn chút nào

VD ngày hôm nay bạn rút tiền , mai sẽ có thông báo là tiền đã ok , check LR ko có , yên tâm là sáng ngày kia tiền sẽ về tài khoản , vậy là mất 3 ngày , chắc Acc của tớ lâu rồi nên thế

Tối rút mà ko gặp limit thì sáng hôm sau processed và đến trưa là tiền về LR. Còn rút vào buổi sáng tầm 5 - 6h sáng trở đi. Thì sáng hôm sau mới processed và cũng đến trưa tiền mới về. Mình nghĩ mỗi ngày JSS chỉ duyệt request một lần thôi. Chắc tầm 2 - 3h sáng. Không có chuyện acc mới hay acc cũ pay nhanh hay chậm đâu. Tùy thuộc vào thời điểm mình request thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,753
172,815
Latest member
iwin68credit1

Most viewed of week

Most discussed of week