Matrix JSS Pending từ 28/4 đến bây giờ vẫn chưa Paid ! Và tiếp tục Pending dài dài !

Status
Not open for further replies.
1 acc không tự ref, AP sạch dep vào, nhận lãi rồi rút. Em với mấy bác khác chơi thế này chả vấn đề gì bao giờ. Nếu có bị cũng chỉ là lỗi fun tiền thôi còn with pending thì bác check lại xem có làm gì trong mấy cái trên không.

noi cu nhu dung roi ay haizz loai thieu nao nay bao gio moi kha noi

Theo tớ nghĩ là thằng lee nó ở hà nội mà IP động sẽ dính 1 trong những trường hợp sau

Chơi 2 Acc quên chưa reset modem login vào Acc 2 của JSS và rút tiền => pending :D

reset Modem ko may ăn phải IP mà cũng có đứa nó chơi JSS cũng rút tiền rồi => JSS nó check thấy trùng => Pending :D

và có mấy cao nhân nói là JSS nó check nhầm của chú lee liệt vào hạng rửa tiền ( tình ngay ly gian ) => pending :D

Và cuối cùng là thằng Lee nó thừa tiền nên biếu cho JSS chút =))

Mới fund 2 lần, mua pos, jss cập nhật ngon luôn. K vấn đề gì hết. Chúc ae may mắn. ^^!

Mới fund 2 lần, mua pos, jss cập nhật ngon luôn. K vấn đề gì hết. Chúc ae may mắn. ^^!

Hôm qua nó pay bình thường mà các bác. Chỉ có điều mình thường phải rút sau 12h đêm. Trước 12h đêm cứ báo limit ... Bây giờ khoảng 24-36h mới nhận được tiền

Theo tớ nghĩ là thằng lee nó ở hà nội mà IP động sẽ dính 1 trong những trường hợp sau

Chơi 2 Acc quên chưa reset modem login vào Acc 2 của JSS và rút tiền => pending :D

reset Modem ko may ăn phải IP mà cũng có đứa nó chơi JSS cũng rút tiền rồi => JSS nó check thấy trùng => Pending :D

và có mấy cao nhân nói là JSS nó check nhầm của chú lee liệt vào hạng rửa tiền ( tình ngay ly gian ) => pending :D

Và cuối cùng là thằng Lee nó thừa tiền nên biếu cho JSS chút =))

Thám tử là đây chắc :) li do trùng IP lí thấp nhưng không có gì là không thể :)

Tui lắp hẳn 2 mạng đây nè động tĩnh cái quái gì :( 1 acc báo ok roài mà chưa có tiền ..:-ss còn 1 acc báo blocked mợ nó :(

:binhsua27: xài 3 acc có cần đổi IP IP piếc gì éo đâu mà tiền vẫn về ầm ầm nè!

mà sao hôm nay tới giờ vẫn chưa log acc được là thế nào nhỉ ??:binhsua20:

Cha mét xi này hên thôi! Đợi nó pending là cho ông khóc tiếng miên luôn! :m011::m011::m011::m011:
:binhsua146: May vs hên cái gì. Thằng admin nó nói 3 acc trên 1 IP là vô tư hahah! Support nó rồi mới dám chơi đó!

Mình dep 1$ bằng LR để xác nhận tk. 2 Ngày nay hok thấy tiền có trong balance. Mọi người cho mình xin cái ticket support fund pending nha. thanks

thường thì JSS trả tiền dạo này hơi ko đúng hẹn chút nào

VD ngày hôm nay bạn rút tiền , mai sẽ có thông báo là tiền đã ok , check LR ko có , yên tâm là sáng ngày kia tiền sẽ về tài khoản , vậy là mất 3 ngày , chắc Acc của tớ lâu rồi nên thế

bố sư jss giờ nó tính fee kiểu oái gì mà mình rút 117 $ về tới LR còn có $106.60, bố sư nó fee gì 8% + fee LR mà tới gần 17$ cơ ah.... pó zim pó zim !!!

bố sư jss giờ nó tính fee kiểu oái gì mà mình rút 117 $ về tới LR còn có $106.60, bố sư nó fee gì 8% + fee LR mà tới gần 17$ cơ ah.... pó zim pó zim !!!

cho nó sống tí bác,bác thích nó giống thằng Ăn Di Con à:binhsua146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,813
Latest member
basicwork4156

Most viewed of week