Matrix JSS đang Restart!!!

Status
Not open for further replies.
Cậu để ý xem, cái giờ nó ghi ở lệnh rút ấy, nó thay đổi liên tục, khoảng 2h nó nâng thời gian hoàn thành lên 1 lần, có vấn đề gì đó ở khâu kỹ thuật, hoặc là .....:(. của tớ 4 ngày nay các lệnh rút đều thế, chỉ ghi giờ đã accept trên lệnh chứ không hề có email của admin, thời gian ghi accept của lệnh thì cứ tăng dần, kiểu như Dollarmonster ngày trước ấy

3 hôm trước của tớ bình thường sáng ngủ dậy là có cả mail của admin cả mail của LR thông báo nhận đựoc tiền. và thời gian accept nó ghi trên đó không giống nhau, hôm trước là 20h, còn hôm nay là 02h sáng :)

korokke

Senior
Reactions
685
MR
0.000
Cậu để ý xem, cái giờ nó ghi ở lệnh rút ấy, nó thay đổi liên tục, khoảng 2h nó nâng thời gian hoàn thành lên 1 lần, có vấn đề gì đó ở khâu kỹ thuật, hoặc là .....:(. của tớ 4 ngày nay các lệnh rút đều thế, chỉ ghi giờ đã accept trên lệnh chứ không hề có email của admin, thời gian ghi accept của lệnh thì cứ tăng dần, kiểu như Dollarmonster ngày trước ấy

update : vừa nhận đủ cả 4 ngày. thank you Admin ! :D

vrevhc

Senior
Reactions
576
MR
0.000
korokke ơi sao tớ ko có fund gì vào mà nó cũng Pending của tớ vậy :(

chỉ rút tiền lãi mà nó cũng pending à ? cậu đã fund vào bằng LR một ít xiền chưa ?

LR hổm giờ tớ vẫn rút bình thường, nhưng hồi chủ nhật lãi ko đủ 20$ nên tớ transfer qua JSS để đó chờ thứ 2 đủ để rút. Sáng thứ 3 nó Pending :(. Ko lẽ để tiền ở JSS 1 ngày nó tưởng tiền Fund vào rút luôn?

chocon

Banned
Reactions
599
MR
0.000
LR hổm giờ tớ vẫn rút bình thường, nhưng hồi chủ nhật lãi ko đủ 20$ nên tớ transfer qua JSS để đó chờ thứ 2 đủ để rút. Sáng thứ 3 nó Pending :(. Ko lẽ để tiền ở JSS 1 ngày nó tưởng tiền Fund vào rút luôn?
Ko phải đâu bác, tiền bác để ở JSS hay tripler vẫn vậy thôi, của bác chắc nguyên nhân khác rồi.

Ko phải đâu bác, tiền bác để ở JSS hay tripler vẫn vậy thôi, của bác chắc nguyên nhân khác rồi.

Nguyên nhân gì nữa đây trời, mọi ngày mình rút lãi 20$, hôm đó dồn 2 ngày nên rút 40$ thì nó Pending :(. Hay nó thấy biến động bất thường? Bó tay thằng này sao cà chớn quá. Support thì im re 2 ngày nay :(

doanhien20032008

Hero
Verified
Reactions
900
MR
0.000
sao người vào đc người không là sao ??????????????????????

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,262
Latest member
asus1111

Most viewed of week

Most discussed of week