Matrix JSS đang Restart!!!

Status
Not open for further replies.

boydatinh3107

Hero
Verified
Reactions
2,118
MR
0.022
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Deps thì pm yahoo minh reback cho nhanh nhé. Yahoo: fixbugvn

---------- Post added at 12:50 PM ---------- Previous post was at 12:49 PM ----------

JSS vẫn chưa reset mà, sáng nay vẫn nhận tiền và with bình thường
Đang chuẩn bị sẵn sàng rồi nè -> chờ reset rồi đập hay là bây giwof đập cũng được thế cậu :binhsua04:

linhdv

Hero
Reactions
603
MR
0.023
Bây giờ max rút một ngày là 1k thì phải :s

---------- Post added at 02:51 PM ---------- Previous post was at 02:49 PM ----------

Đang chuẩn bị sẵn sàng rồi nè -> chờ reset rồi đập hay là bây giwof đập cũng được thế cậu :binhsua04:

Bây giờ đập luôn đi, không việc gì đâu :)

Bây giờ max rút một ngày là 1k thì phải :s

---------- Post added at 02:51 PM ---------- Previous post was at 02:49 PM ----------

Bây giờ đập luôn đi, không việc gì đâu :)
chắc không cậu --> cho mình xem cái nguồn nào nói không sao đi . lần đầu tiền dep jss nên hơi lo ;))

vrevhc

Senior
Reactions
576
MR
0.000
Mình khuyên các bạn đợi nó reset xong ổn định rồi hãy đập vào . Chưa biết điều gì sẽ xảy ra sau khi reset đâu, luật lệ mới còn ở phía trước. Nên tốt nhất là nên ngồi im và chờ đợi .

1 miếng mồi ngon nó sẽ ngon khi ít ng biết, còn đằng này ai cũng biết thế thì tiền đâu mà nó trả lãi cho các bạn, nó sẽ phải ra thêm nhiều luật mới sau restart thôi, còn có vài ngày nữa gắng đợi ko là hối hận ak.

changer

Junior
Reactions
49
MR
0.000
đã rs xong chưa các bạn? mình thấy nó chuyển ngày active của các position dài hơn, nhưng đợi mãi mà chả thấy mất position nào cả (chỉ thấy kéo dài thành 81 ngày mỗi pos, có cái 79, 80 rồi 81) vậy là chưa rs xong à?

tonghieu

Verified
Reactions
1,376
MR
0.000
Chat with me via Skype
Hiện tại JSS đang trong quá trình restart, tạm thời JSS Tripler và JSS sẽ off để nó thực hiện quá trình này. Mọi người cùng hồi hộp chờ đợi nhé !!!

Chưa có Res đâu nhé.
Phải tầm 27,admin mới email xong.
Không biết chủ topic lấy thông tin ở đâu mà phao từ ngày 13-04 vậy?

pending bao nhiu thế bạn?
Mình rút 955$ cũng pending từ hôm 23-4. Ko có funds j lun ý :-s !

Có 40$ thui, cậu chuyển qua JSS để bao lâu thì rút thế? Mình chuyển lãi từ Jss Tripler qua JSS để hơn 1 ngày mới rút (vì nó limit), đáng lẽ sáng nay paid nhưng mà nó Pending mất. Mình nghĩ đó là lý do.

Có 40$ thui, cậu chuyển qua JSS để bao lâu thì rút thế? Mình chuyển lãi từ Jss Tripler qua JSS để hơn 1 ngày mới rút (vì nó limit), đáng lẽ sáng nay paid nhưng mà nó Pending mất. Mình nghĩ đó là lý do.
Hnay nó paid mình sớm mà, mới 3h sáng paid rồi :binhsua101:

3 ngày mình rút lần ! rút dưới 1k trên 900 lần nào cũng thế ! mà lần này tự dưng pending chẳng hiểu gởi ticket ko thấy tl gì hết !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,262
Latest member
asus1111

Most viewed of week

Most discussed of week