JSS - Active positions -1 ???

xmen2011

Newbie
Reactions
194
MR
0.000
Hàng đây, anh em giúp mình với. Pos mới mua cách đây có 1 tháng thôi, giờ sao lại thành thế này, tk này lập từ tháng 1 nên ko bị trừ 10$ nữa đâu nhé.

Ai hiếp mi với :binhsua09:

đời ko ai biết dc chữ ngờ!! Mới đêm nằm mơ màng thấy đang phiêu phiêu trên cõi tiên....bỗng nhiên ...ĐÙNG 1 cái xe oto tông vào nhà đè lên đầu nát đít thế là tỉnh dậy thấy dòng chữ to đùng : WELCOME TO QUỶ MÔN QUAN .COM :m131:
tóm lại là ko ai có thể nói trước dc tương chao :m020:

Upvote 0
Upvote 0
có sao đâu ta::binhsua09:

Upvote 0
dạo nhau à vượn vậy :binhsua04:

Upvote 0
chả sao vẫn 440 po :binhsua10:

Upvote 0
chuẩn bị ăn cam với bác jss này rồi =))

Upvote 0
hình như ai mà chưa được chia lãi 2 ngày rồi thì đều bị - thì phải:binhsua10:

Upvote 0
:binhsua03: bình sữa jss của em vẫn bình thường không có dấu hiệu gì bất thường hết, hình như jss thay đổi giờ chia lãi rồi nên giờ chia lãi toàn vào buổi chiều ngày hôm sau không à, :D vẫn số position như hôm qua em thấy :binhsua08:

Upvote 0
hình như ai mà chưa được chia lãi 2 ngày rồi thì đều bị - thì phải:binhsua10:
Rất có thể, mấy hôm nay mình được chia lãi đều nhưng chậm hơn mọi khi rất nhiều! dạo này nó nhiều vấn đề quá! may mà mình không bị mất pos nào!!!

Upvote 0
Vừa Dep 4Po cho em ấy ko Scam! Mình ko dính cái này!:binhsua03:

Upvote 0
mình cũng không được chia lãi ngày 4/7

Upvote 0
close topic thôi, cái này lúc sáng ai cũng bị nhưng h nó fix lỗi rồi nên tất cả các acc đã về bt chứ ko phải ko bị. topic này close lại dc rồi.

Upvote 0
close topic thôi, cái này lúc sáng ai cũng bị nhưng h nó fix lỗi rồi nên tất cả các acc đã về bt chứ ko phải ko bị. topic này close lại dc rồi.

Thế àh? Thế mà mình ko biết! =.=

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom