Job List Creator - Tool hỗ trợ tạo list job Seo/Vip - Tích hợp auto surf ads

Ủa bác thế vừa login cái này với login trong VNAJ chung 1 nick thì có bị ban không ạ:binhsua09: e định vừa treo auto vừa quỡn quỡn kím job :binhsua02:

Ủa bác thế vừa login cái này với login trong VNAJ chung 1 nick thì có bị ban không ạ:binhsua09: e định vừa treo auto vừa quỡn quỡn kím job :binhsua02:

Nếu chỉ với mục đích tìm job thì bạn log acc nào cũng đc, kể cả tạo thêm cái acc "rác" chỉ để log vào và tìm job.

Ý e là log cùng 1 lúc khi đang treo VNAJ ấy ạ

Mình khi code và test tool thì vừa log trong tool, vừa log trên chrome ko sao, chi thi thoảng bị logout, ban thình mình ko chắc.
vừa mua của bác 1 em về, chúc bác làm ăn phát đạt :m091::m091::m091::m091:
Mình đã bán đâu, đang beta mà bạn, khi nào ổn sẽ làm license. :))

Cho mình hỏi cái key active tool dùng ngoài tiệm net được ? Mạng nhà như sên ấy….:binhsua08::binhsua17:

thớt ơi. bên VNAJ của bác poker vừa ra ver 3.0. thớt xem tool này có tạo đc list job của tool đó ko nhé. tạo đc thì :binhsua07:

:binhsua10: Ủa , sao bản update bỏ phần lựa chọn Job danh tiếng rùi bác ?

Bạn ơi, khi mở list job để add thêm job vào list thì bị lỗi ntn là sao vậy.

Cố gắng làm ra được cái tool chỉ cần kéo thả vài cái là có job nhé :x.

Cố gắng làm ra được cái tool chỉ cần kéo thả vài cái là có job nhé :x.

:)) đểm ngâm cứu thêm đã

hix, sao download bản nén về unrar ra nó bị avira quét 3 file chặn nhỉ :(, làm sao để sài đây thread

Mình không rõ nhưng bạn add ngoại lệ cho tool là đc. Tool mình viết có virut gì đâu :))

Sao e load list job VN auto trong tool ,nó hiện khác với lúc e mở trên VN AUTO zday a ,vd: trên VN AUTO e add site +4 ,GA +5 .trên tool này nó lại hiện 5 TAK ,0 GA ,0 Site

Sao e load list job VN auto trong tool ,nó hiện khác với lúc e mở trên VN AUTO zday a ,vd: trên VN AUTO e add site +4 ,GA +5 .trên tool này nó lại hiện 5 TAK ,0 GA ,0 Site

List vn auto đã bị thay đổi, mình chưa cập nhật lại được, tạm thời hỗ trợ dinhbuu và ssjm bạn ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom