Job List Creator - Tool hỗ trợ tạo list job Seo/Vip - Tích hợp auto surf ads

:binhsua10:Lại tool riêng à thế mà cứ tưởng tích hợp vào SSJM luôn chứ năm nay đến bội thực vì tool auto thôi :binhsua08:

:binhsua10:Lại tool riêng à thế mà cứ tưởng tích hợp vào SSJM luôn chứ năm nay đến bội thực vì tool auto thôi :binhsua08:

Code vất và khó hơn ssjm nhiều bác ạ, nhưng bác yên tâm, sẽ có nhiều ưu đãi giành cho các bro tuyển ref, share list tool SSJM và đang sử dụng SSJM bản quyền vĩnh viễn :)).

Tất nhiên là đc, thậm chí là việc phát triển auto hoàn toàn, mình có thể làm và treo ít nhất 20 - 30 job cùng lúc (máy cấu hình yếu - trung bình) hoặc nhiều hơn nếu máy tốt. Cái khó chủ yếu là vượt mặt google ads (cũng như các loại ads khác).
Mặc dù đã có bro phát triển auto nhưng khá hay vì sử dụng webbrowser để giả lập nên rất an toàn (cho seo/vip), cùng lắm là bannick chứ ko nát seo đc :))
Mình tin chắc là có nhiều cao thủ đã và đang tự phát triển auto và sử dụng cho riêng họ. Nhưng vì nhiều lý do và nhất là lo cho em seo/vip sống lâu nên ko public ra thôi.
Mình sẽ ko làm cheat quá nhiều cũng như auto, mong các các thủ cũng đừng xuống tay :binhsua09: cho bát cơm đc lâu, Dù sao vẫn khuyến khích các bạn làm bằng tay :)

Anh nghĩ là Seo nó cho mình kiếm được nhiều hay không là tùy thuộc vào người làm thôi, nếu có auto mà bắt buộc được người dùng phải click ad chính xác, không được trùng thì chả có gì phải sợ nát site này nọ, auto như vậy còn tốt hơn là làm = tay nhiều, nếu em làm được auto như vậy thì anh cực lực ủng hộ

Mà cái SSJM của anh chưa vĩnh viễn à? vậy thì cứ hết hạn 3 tháng anh lại mua tiếp, ai bảo ít xài, lúc nào cũng xài nhé :))

Last edited by a moderator:
Anh nghĩ là Seo nó cho mình kiếm được nhiều hay không là tùy thuộc vào người làm thôi, nếu có auto mà bắt buộc được người dùng phải click ad chính xác, không được trùng thì chả có gì phải sợ nát site này nọ, auto như vậy còn tốt hơn là làm = tay nhiều, nếu em làm được auto như vậy thì anh cực lực ủng hộ

Mà cái SSJM của anh chưa vĩnh viễn à? vậy thì cứ hết hạn 3 tháng anh lại mua tiếp, ai bảo ít xài, lúc nào cũng xài nhé :))

Của anh còn 390 ngày, nên anh cứ dùng khi cần, tiền nong đáng bao nhiều đâu. Cám ơn a đã nhiệt tình ủng hộ từ khi ssjm mới ra mắt, auto hiện cũng đã có mấy tool đang phát triển rồi, em cũng ko muốn làm nữa.

Chúc cậu phát triển tool càng ngày càng lớn mạnh . Nếu làm được thì làm cái auto luôn :)) cạnh tranh với 2 bác kia

Có vẻ ít người sài cái này nhỉ :binhsua10:
Mới dùng thử thấy nó sao sao ấy click ads thì ko thấy có tiền khi đăng nhập acc vừa làm job vừa cho tự click
Cái mục tìm job thì nên có thêm mục tìm trong phạm vi job ví dụ ở seo nó có mục By Thể Loại đó
chứ tìm theo giá các mục trong tool hiện giờ thì job bao la quá tìm còn vất vả hơn cả tự tìm

Có vẻ ít người sài cái này nhỉ :binhsua10:
Mới dùng thử thấy nó sao sao ấy click ads thì ko thấy có tiền khi đăng nhập acc vừa làm job vừa cho tự click
Cái mục tìm job thì nên có thêm mục tìm trong phạm vi job ví dụ ở seo nó có mục By Thể Loại đó
chứ tìm theo giá các mục trong tool hiện giờ thì job bao la quá tìm còn vất vả hơn cả tự tìm

Auto click thì cứ thử nghiệm đã, con tìm job thì anh em cứ đóng góp, bất cứ chức năng lọc job nào của seo để có thể cho vào tool đc, chỉ cần ae chỉ cho mình cách tìm thôi. Về người dùng thì chắc ko nhiều như chơi seo đc, có mấy ai chịu tìm, tạo list đâu :))

Nói chung cái tìm job ko khác gì tìm tay là mấy :binhsua10:

Tất nhiên rồi vì vẫn cần lấy job từ server, nhưng tốc độ load job nhanh hơn trên web chứ, đồng thời tích hợp luôn công cụ soạn list trên tool, 1 2 job thì có thể bt, nhưng nếu bạn tìm cả trăm job thì sẽ thấy rõ.
Để mình làm nốt mấy chức năng lọc job, convert giữa các loại list rồi test tiếp vậy, có lẽ chú trọng thêm auto surf nữa.

Không biết có ai chơi web-ip với wmmail ko nhỉ

Chơi nhiều chứ bác, nhưng chắc ko bằng seo với vip.

thấy có người bảo wmmail còn dc nhiều tiền hơn seo với vip mà chả thấy ai bàn luận gì cả. Ra auto luôn một thể :D

ủng hộ bác hết mình - mong bác ra bản full sớm hjhj:binhsua14:

Nhanh thôi mà bạn, chỉ là chờ ý kiến ae sao thôi, đợi mình tích hợp hết bộ lọc job của SEO vào tool, tạo list tool auto sẽ ra final. Có thể ae có nhu cầu thì mình thêm cái ad sock cho phần auto click để chiến nhiều acc cùng lúc

Update 18/02/2013

- Thêm các tính năng lọc job mới giúp thu hẹp phạm vi và dễ dàng tìm job hơn.
- Tạo list job tool auto.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week