• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer iZTear và sockcheap vào đây!

Status
Not open for further replies.

vietpridez

Banned
Reactions
164
MR
0.000
Chat with me via Skype
Bây giờ thế này! bạn tạo 1 email nước ngoài! tôi change toàn bộ info bạn lấy lại nhé! được không? nếu được tôi khẳng định... tôi là SCAMMER!

BẠN VÀO COMMENT ĐI TÔI SẴN SÀNG GIẢI QUYẾT! CÒN NẾU KHÔNG LÀM ĐƯỢC BẠN CHỤI ĐÓNG NICK ĐI LÀ VỪA!

MỜI MOD VÀ MỌI NGƯỜI PHÂN XỬ! TÔI.. IZTEAR NAY XIN NHẬN HOÀN TOÀN TRÁCH NHIỆM NẾU NHƯ THAIKHANGVN TÌM LẠI ĐƯỢC 1 EMAIL MÀ TÔI CÓ THỂ THAY INFO TỪ EMAIL BẠN Ý REG

Last edited:

sockscheap

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
927
MR
2.814
Chat with me via Yahoo Messenger
Bây giờ thế này! bạn tạo 1 email nước ngoài! tôi change toàn bộ info bạn lấy lại nhé! được không? nếu được tôi khẳng định... tôi là SCAMMER!

BẠN VÀO COMMENT ĐI TÔI SẴN SÀNG GIẢI QUYẾT! CÒN NẾU KHÔNG LÀM ĐƯỢC BẠN CHỤI ĐÓNG NICK ĐI LÀ VỪA!

MỜI MOD VÀ MỌI NGƯỜI PHÂN XỬ! TÔI.. IZTEAR NAY XIN NHẬN HOÀN TOÀN TRÁCH NHIỆM NẾU NHƯ THAIKHANGVN TÌM LẠI ĐƯỢC 1 EMAIL MÀ TÔI CÓ THỂ THAY INFO TỪ EMAIL BẠN Ý REG
Ngâm mồm đi thằng chó cái đách gì nữa đây thế hả Cường Hen: http://mmo4me.com/threads/vietpridez-1-ten-scam-lua-dao-nhat-mmo.134439/

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,017
176,511
Latest member
LongGia

Most viewed of week

Most discussed of week