Solved Ít nhất 15tr cho ai làm đc

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
về mặt kĩ thuật mà nói , thì tin nhắn sau khi lưu vào máy của mình là 1 file trong máy của mình rồi , ko có vỉrus thì bố tổng đài cũng ko làm được .

còn về vụ ghi âm , mình ngạc nhiên là nhà bạn không kiểm tra lại file ghi âm sau khi kết thúc cuộc gọi . kết thúc cuộc gọi mà kiểm tra lại ngay thì đã xong rồi .

còn vụ này thì cứ coi như là tai nạn nghề nghiệp thôi , ăn của đời thì cũng phải trả lại cho đời thôi .
bạn thread lại ko chịu tin điều đó và nghĩ là có thể fake đc như trong bài báo kia nói, đây là dính đến phần mềm SMS trên máy thì chỉ có cách làm sao hack máy và sữa thôi, nhưng cũng chỉ dính đc với bọn nào dùng smarphone chứ như 1280 thì làm kiểu gì đc

Hờ hờ, tin hay không tùy bạn. Nói rằng đt china thì giờ máy nào chẳng sản xuất tại china hả bạn.^^. Chủ yếu là mua ở đâu và chính hãng hay không thôi.
tin hay ko tùy bạn bạn ko tin lập topic để a-e vote mình với bạn cá vài $ chơi :)
bảo đảm bạn chắc trừ bạn ra chẳng ai bị như vậy, bản thân mình dùng 2 fone đa số là dùng 1280 gắg sim 1 cái chơi game và đt chơi game mình thường cài giờ lệch ko đúng giờ thật, nhưng khi nhắn tin với ai nó đều hiển thị giờ thật mà ko hiển thị theo giờ trên đt :)

bạn thread lại ko chịu tin điều đó và nghĩ là có thể fake đc như trong bài báo kia nói, đây là dính đến phần mềm SMS trên máy thì chỉ có cách làm sao hack máy và sữa thôi, nhưng cũng chỉ dính đc với bọn nào dùng smarphone chứ như 1280 thì làm kiểu gì đc
mình và tất cả những người làm cùng mình đều dùng ip nhé

vì mình mới bị lừa lại vì thể loại này
ko có cách nào fake từ đt bạn wa đt ng ta cả, chỉ có 1 cách bạn dùng đt nó cài virus hay phần mền gì vào để sữa nội dung tin nhắn thôi, cái này thì có thể làm đc nhưng bạn phải tìm cách thánh Code nhờ họ làm, nhưng làm đc là 1 chuyện bạn dùng đc nó hay ko là chuyện khác

mình và tất cả những người làm cùng mình đều dùng ip nhé
IP bảo mật cao nên cũng ko phải dễ mà hack, hơn nữa nó ko làm gì máy bạn thì hack kiểu gì, giờ mình hỏi bạn 1 câu thôi bạn quen thằng chơi bạn ko ? và bạn nghĩ xem bạn mượn đc đt nó ko rồi hạy tính đến chuyện khác

saiigo

Senior
Reactions
358
MR
0.001
tin hay ko tùy bạn bạn ko tin lập topic để a-e vote mình với bạn cá vài $ chơi :)
bảo đảm bạn chắc trừ bạn ra chẳng ai bị như vậy
Bạn thích mơ thì bạn cứ lập topic, haizz, mình không rảnh rỗi tự dưng chuyện không đâu lại nhảy ra lập topic để mọi người nói là topic nhảm, tự dưng ở đâu đi tạo topic bàn về giờ trên đt :D. Có mình bạn nghĩ ra thôi, mình hổng rảnh nghĩ tới đâu. :) Vẫn một câu, tin hay không thì tùy. Trắng đen thế nào thì người biết chuyện ngó vào là hiểu, người không biết, không tin thì thôi. Đợi tới lúc gặp phải thì đừng la làng là nhà mạng có vấn đề là được rồi. :D

IP bảo mật cao nên cũng ko phải dễ mà hack, hơn nữa nó ko làm gì máy bạn thì hack kiểu gì, giờ mình hỏi bạn 1 câu thôi bạn quen thằng chơi bạn ko ? và bạn nghĩ xem bạn mượn đc đt nó ko rồi hạy tính đến chuyện khác
tất nhiên là ko rồi bạn ,nhưng nếu nhất thiết phải động thì mình có cách khác ,nhưng nó có cài mật khẩu ở ngoài

Bạn thích mơ thì bạn cứ lập topic, haizz, mình không rảnh rỗi tự dưng chuyện không đâu lại nhảy ra lập topic để mọi người nói là topic nhảm, tự dưng ở đâu đi tạo topic bàn về giờ trên đt :D. Có mình bạn nghĩ ra thôi, mình hổng rảnh nghĩ tới đâu. :) Vẫn một câu, tin hay không thì tùy. Trắng đen thế nào thì người biết chuyện ngó vào là hiểu, người không biết, không tin thì thôi. Đợi tới lúc gặp phải thì đừng la làng là nhà mạng có vấn đề là được rồi. :D
mình nói ko thể đc bạn nói đc giờ 2 đứa cá vài $ chơi bạn thử trên đt bạn đc rồi có gì mà xoắn :))
ko thì 10 ăn 1 cũng đc chơi cho vui thôi :)
P/S bác thread ơi ko thể đc đâu xem như của đi thay người đi với lại MMO đang bị soi bác cứ ở đây riết cẩn thận nó soi đến bác

bạn kiểm tra xem máy bạn có virus hay mã độc gì không :)
từ sau em khuyên bác nên dùng 1280 hoặc blackberry cho công việc :p
Đúng rồi bạn thớt đừng dùng mấy đt có ứng dụng cao làm gì, dễ dính mấy cái linh tinh lắm. Làm việc thì cứ mấy đt cùi bắp mà dùng, vừa bền vừa an toàn.

mình nói ko thể đc bạn nói đc giờ 2 đứa cá vài $ chơi bạn thử trên đt bạn đc rồi có gì mà xoắn :))
ko thì 10 ăn 1 cũng đc chơi cho vui thôi :)
P/S bác thread ơi ko thể đc đâu xem như của đi thay người đi với lại MMO đang bị soi bác cứ ở đây riết cẩn thận nó soi đến bác
Có vẻ bạn không hiểu từ "rỗi hơi" có nghĩa là gì.^^. Mình không sai thì chẳng cần thiết phải cá với bạn, vẫn nói vậy, người biết thì tự hiểu thôi. Đâu phải con nít mà đụng chút lại cá :), mình không thích xơi cá. Bạn thích cá thì tự mình tạo topic đi.^^. Mình đâu có cấm bạn tạo topic. Bạn là người không tin ý kiến mình đưa ra mà, có thắc mắc gì không bình với mình được thì cứ tự tạo topic mà thắc mắc thôi. Chứ mình rảnh quá lại phải đi thắc mắc chính ý kiến của mình.^^. Bạn rảnh còn mình không có rảnh.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week