Solved Ít nhất 15tr cho ai làm đc

anmay

Junior
Reactions
51
MR
0.000
Mấy cái bài báo, bọn nhà báo hết việc ngồi quay tay mà cũng tin đi được, thời đại nào rồi còn tin những lời xàm đế thế hở các bác, các mợ?

Bác nào bảo cắt ghép chỉnh sửa giọng nói thành tiếng mèo mun, tiếng chipmun.... OK, dư sức làm được, nhưng để tạo ra một giọng nói trên cấp độ giọng cũ thì mơ đi nhé, nhé nhé. Chưa kể tự ý can thiệp tin nhắn trên máy của khách =))

Bớt giỡn và tập trung kiếm tiền đi các má :)

saiigo

Senior
Reactions
358
MR
0.001
Hoy đi nha là câu bọn Teen trong SG hay xài. Thoy đi nha ~ hoy đi nha ~ thôi đi nha.
Toàn bọn rảnh hơi tạo nên cái câu éo ra cái nghĩa gì, sau đó kéo theo bọn ăn hôi nữa :D
Đại khái là từ "hoy" đó được tạo ra giống như tên của nhân vật chính trong ảnh nhưng lại được sử dụng như từ "thôi" đọc vui thành hoy.
Cho nên có thể hiểu khi nói "Vậy hoy đi nha" là bây giờ "Hoy" đi hoặc "Vậy thôi đi nha". Chủ yếu là tạo ra để vui thôi.

Mình nghĩ nếu có soft vậy thật thì treo giá 100 triệu không biết có ai thèm bán ko nữa :D
Nó bán theo đường dây chứ bán đại trà thì nó vào nhà đá ngồi hết còn gì.^^.
làm trên tổng mạng cũng ko chỉnh đc tn trong máy nữa là :)) gặp đúng ông dùng cục gạch nữa thì thôi =))
Hack đt xưa giờ chỉ có hack mấy phone có hệ điều hành như android, IP thôi chứ cục gạch có gì mà hack, quá lám là tháo máy ra cài chip ghi âm trộm chứ hack thì cục gạch không hack nổi rồi á.^^.

beentran

Junior
Reactions
202
MR
0.000
Tình hình là cách đây 2 năm đã từng xuất hiện phần mềm này
http://www.baomoi.com/Xuat-hien-thiet-bi-gian-lan-lo-de/76/7728787.epi
Vậy ai có khả năng làm lại được vui lòng ibox cho mình
Yêu cầu :chỉ cần sửa đc tin nhắn của 2 điện thoại
Thưởng nóng 5tr cho ai giới thiệu đc mình mua đc phần mềm này ,giao dịch qua trung gian ,hoặc gặp mặt trực tiếp
phần mềm nhận dạng giọng nói, hình như phát âm mới chuẩn mới dc mà, (Người chào hàng tự xưng là Tuấn, ở TP.HCM, làm nghề sửa chữa thiết bị điện tử, trong đó có thiết bị báo lô đề, “con nào cũng trúng”.) ông này là dân điện tử, chứ ko phải dân lập trình, chắt cũng it ai viếc dc phầm mềm nhận dạng giọng nói kiểu như vậy ở VN. đơn giản bạn lấy điện thoại androi hay ios gì đó thử tìm kiếm bằng giọng nói xem, phát âm sai 1 xíu còn ko dc huống chi nhận dạng qua cuộc gọi, rồi sửa tin nhắn,. với lại giọng nói 3 miền khác nhau nửa, @@@@,
mình nghỉ 100% là dùng soft cắt ghép thôi, còn thớt muốn chơi lại nó thì báo công an luôn chứ chơi với thầu đề thì ko biết chơi lại ko nửa,
vài lời cùng thớt

phần mềm nhận dạng giọng nói, hình như phát âm mới chuẩn mới dc mà, (Người chào hàng tự xưng là Tuấn, ở TP.HCM, làm nghề sửa chữa thiết bị điện tử, trong đó có thiết bị báo lô đề, “con nào cũng trúng”.) ông này là dân điện tử, chứ ko phải dân lập trình, chắt cũng it ai viếc dc phầm mềm nhận dạng giọng nói kiểu như vậy ở VN. đơn giản bạn lấy điện thoại androi hay ios gì đó thử tìm kiếm bằng giọng nói xem, phát âm sai 1 xíu còn ko dc huống chi nhận dạng qua cuộc gọi, rồi sửa tin nhắn,. với lại giọng nói 3 miền khác nhau nửa, @@@@,
mình nghỉ 100% là dùng soft cắt ghép thôi, còn thớt muốn chơi lại nó thì báo công an luôn chứ chơi với thầu đề thì ko biết chơi lại ko nửa,
vài lời cùng thớt
Chơi đề mà báo công an thì chẳng những không lấy lại tiền được mà còn bị công an phạt thêm ấy chứ.^^. Chung qui là thớt không nên chơi nó làm gì, rút kinh nghiệm xương máu, sau này cẩn thận hơn thôi.

xdat09x

Junior
Reactions
8
MR
0.022
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
trình thằng này cũng khá đáy vì làm nhiễu sóng nữa thì kiến thức điện tử của nó cũng thuộc dạng thánh đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week