Solved Ít nhất 15tr cho ai làm đc

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
chắc nó hack được vào sv của bọn nhà mạng đó :D, hoặc có ông chú họ gì làm trong nhà mạng đó :D
theo mình nghĩ hack đc sever cũng thế khi tin nhắn đã vào máy mình rồi thì bố bọn nhà mạng cũng ko làm gì đc

ktuan288

Junior
Reactions
131
MR
0.009
Có phải bạn bên Voz không, mấy hôm trước có lướt voz có bài tố cáo về cái này, nhưng cái này làm được phải móc nối với tổng đài cơ,

lode6789

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
mình cũng gợi ý rồi mà ko thấy bác ấy rep lại :D
nói thật bọn nhà mạng luôn nó cũng chẳng làm đc, tin nhắn vào máy mình rồi thì đố cha nó cũng k đổi đc :))
mình đây,mình đang cần tìm người làm gấp phần mềm đấy ,mình cũng k tin nhưng hỏi qua 1 vài ông chủ ở hp thì họ nói đã từng có cái này ,nhưng hồi đó công an làm gắt quá nên giờ có cũng k ai dám đưa

couragekc05

Junior
Reactions
7
MR
0.000
đừng phá đám nhé bạn .
bọn kia nó dùng cách ghi âm để lừa hơn 100tr nhà tớ,tớ chỉ muốn dùng cái này để có chứng cứ đi đòi cho dễ thôi
Bây giờ thế này nhé, bác nói kĩ hơn xem chúng nó lừa bác như thế nào, rõ ràng 1 chút được không?
Phải tưởng tượng ra nó như thế nào mới dám nói được. Chứ nhiều phần mềm đại loại, ai mà biết được.

Reactions
77
MR
0.000
Bây giờ thế này nhé, bác nói kĩ hơn xem chúng nó lừa bác như thế nào, rõ ràng 1 chút được không?
Phải tưởng tượng ra nó như thế nào mới dám nói được. Chứ nhiều phần mềm đại loại, ai mà biết được.
nhà mình là chủ đề ,khi nhận ghi bảng đều có máy ghi âm ,nhưng hôm đó nó ghi con khác 1tr8 nhưng k biết sao khi nó đem máy ghi âm bên nó sang lại là ghi con khác,kiểm tra máy ghi nhà mình thì bị nhiễu sóng toàn bộ k nghe thấy gì hết,vì thằng kia là thằng có máu mặt và là chủ lớn biết là bị lừa nhưng nhà mình đành phải trả

Mình thấy các file đều có thông số nguồn gốc bản ghi cả mà. Nếu là file giả thì nguồn không thể đúng được, lấy cái file đem vô máy tính mở lên xem cái nguồn là xong. File giả thì đem ra oánh nó.
Còn việc tin nhắn thì mình nghĩ bạn thớt nên đem đt của bạn ra tiệm cho thợ kiểm tra xem, hoặc tốt nhất là cài lại đi bạn, rất có thể máy đã bị cài phần mềm gián điệp, đt cũng như máy tính, rất dễ bị cài phần mềm gián điệp. Khi máy bị cài phần mềm gián điệp thì chuyện làm giả tin nhắn trong máy khá dễ dàng.

mình đang thắc mắc, tổng đài ok nó có thể sữa tin nhắn, nhưng bác thread này đưa 1 bài báo nói là sau khi nhận đc SMS rồi 15 phút sau tin nhắn đó mới bị đổi, khi tin nhắn đã nằm trên máy mình rồi thì tổng đài nó làm cách gì để sen và đc phần mền máy mà sữa, nếu có thể sữa trừ khi bọn nó hack đc máy mình sen vào phần mền SMS để rồi sữa thôi, nhưng nếu làm đc thì phải dính Virus, còn ko dính thì đố cha nó cũng k làm đc, bạn nào khi nảy nhận làm đc đâu thử phát xem nào :)

avhn62

Banned
Reactions
53
MR
0.000
thế là nhà bác bị nó
B1: sài phần mềm nhiễu sóng để tránh bị ghi âm,
B2: Nói đại 1 con số
B3: Chờ kết quả rồi sài phần mềm đổi giọng -_-..
Chứ còn đổi tin nhắn thì e nói thật là fake tin nhắn máy nó thôi.. chứ fake bằng niềm tin tin nhắn ở máy mình ạ :v... kể cả tổng đài có móc nối đi luôn.... Nếu có chuyện đó thật thì thế giới thật quá vĩ đại.. có thể đổi tần số mã hóa nhận vào từ xa thì :-ss

thế là nhà bác bị nó
B1: sài phần mềm nhiễu sóng để tránh bị ghi âm,
B2: Nói đại 1 con số
B3: Chờ kết quả rồi sài phần mềm đổi giọng -_-..
Chứ còn đổi tin nhắn thì e nói thật là fake tin nhắn máy nó thôi.. chứ fake bằng niềm tin tin nhắn ở máy mình ạ :v... kể cả tổng đài có móc nối đi luôn.... Nếu có chuyện đó thật thì thế giới thật quá vĩ đại.. có thể đổi tần số mã hóa nhận vào từ xa thì :-ss
fake tin nhắn máy mình luôn mình nghĩ có thể nếu nó là thánh hack đc cả Đt mình vào sen vào phần mềm SMS dể sữa đổi nội dung tin nhắn, nhưng theo mình điều này là ko thể khi nảy có 1 thánh nhận làm đc sao im ru rồi nhỉ :)
Fake ghi âm mình có thể hiểu đc fake Tin nhắn thì chém gió mạnh quá rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,009
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week