New IPUS - Dịch vụ treo máy kiếm tiền mới

IPU Services - EARNINGS TO START!!

User- ngokieuphuc, Acct# - IPU033686, Status - Standard, Earnings To Date - $1.00, Payouts To Date - $0.00
Your Referral Link - http://www.ipuservices.com/contact.php?referred_by=IPU033686​

For those that have been patient, your patience is about to pay off - Software will becomes ACTIVE and START EARNING on or around November 10th.

Finally, we will be out of BETA. For those that have stuck with us during this necessary ramp-up, we thank you.

You may request payouts from any one of our payment processors - you may use a different one each payout if you wish

Look above (and on your userpanel) - we have many people with money in their account that have not yet requested payouts. Please do so if you wish.

NOTICE - The VERY MOMENT this software goes live/starts earning, the Prices for Division Accounts will increase to $250, and Regional Accounts will increase to $150. Standard will always remain free. If you were considering upgrading, now is the time.

An amazing fact for us, there have been close to $100,000 in earnings so far, and we have yet to start our main business. Congratulations to you all that took advantage of upgrading referrals.

Thank you, as always. We're almost there.

Đối với những người đã có bệnh nhân , sự kiên nhẫn của bạn là về để thanh toán - phần mềm sẽ được kích hoạt và bắt đầu kiếm trên hoặc xung quanh 10 tháng 11 .
Cuối cùng, chúng ta sẽ được ra khỏi BETA . Đối với những người đã bị mắc kẹt với chúng tôi trong thời gian này cần thiết đoạn đường nối lên , chúng tôi cảm ơn bạn .
Bạn có thể yêu cầu tiền thưởng từ bất kỳ một trong những bộ vi xử lý thanh toán của chúng tôi - bạn có thể sử dụng một khác nhau mỗi thanh toán nếu bạn muốn
Nhìn ở trên ( và trên userpanel của bạn ) - chúng tôi có nhiều người có tiền trong tài khoản của họ chưa yêu cầu tiền thưởng . Xin vui lòng làm như vậy nếu bạn muốn.
THÔNG BÁO - thời điểm rất phần mềm này đi sống / bắt đầu thu , các khoản Giá Phòng sẽ tăng lên $ 250, và tài khoản khu vực sẽ tăng lên $ 150. Tiêu chuẩn sẽ luôn luôn được tự do . Nếu bạn đang xem xét nâng cấp , bây giờ là thời gian.
Một thực tế đáng ngạc nhiên đối với chúng tôi , đã có gần 100.000 USD trong thu nhập cho đến nay, và chúng ta vẫn chưa bắt đầu kinh doanh chính của chúng tôi . Xin chúc mừng tất cả các bạn rằng đã tận dụng nâng cấp giới thiệu.
Cảm ơn bạn , như mọi khi . Chúng tôi gần như ở đó .

vậy nó cho ăn tiền chưa nhỉ

ko ai trả lời hã chắc chưa đâu nhỉ

Chắc do khủng hoảng nền kinh tế nên nó sinh ra họ hứa tên thất ấy mà vãi

vừa ref cho thớt....mà thấy bảo đợi ra mắt chính thức hãy xài...thế h có cần down về thử k?

vừa ref cho thớt....mà thấy bảo đợi ra mắt chính thức hãy xài...thế h có cần down về thử k?
:oops: không biết nó ra chưa nhưng mình treo thấy lên $
h nó có bàn released r` kìa. Nên down chưa nhỉ??
anh em download hoài đó cậu thử đi chết đâu mình treo vẫn thấy $

hiện giờ ko có proof nên ko nói gì dc

IPUS đang lỗi pk mọi người???

bắt đầu ăn tiền nhé bà con

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,447
171,500
Latest member
tknoithatdn