Iphone lock có làm dc offer ?

VirgoOx

Master
Verified
Solutions
3
Reactions
939
MR
3.569
$500.00
Chat with me via Yahoo Messenger
Cũng cần pro tư vấn vụ này. Nghe bảo ip5 giờ có thể fix all lỗi như 1 con 5 world không biết thật hư thế nào, có ảnh hưởng gì không, làm offer có như 5 world không bác nào review e với?

BaoAce

Junior
Reactions
14
MR
0.000
Cũng cần pro tư vấn vụ này. Nghe bảo ip5 giờ có thể fix all lỗi như 1 con 5 world không biết thật hư thế nào, có ảnh hưởng gì không, làm offer có như 5 world không bác nào review e với?
làm off bật chế độ máy bay lên nên cần quái gì phải fix lỗi, cứ jb đc là chơi tuốt :D

F5kupi

Hero
Reactions
313
MR
0.000
làm off bật chế độ máy bay lên nên cần quái gì phải fix lỗi, cứ jb đc là chơi tuốt :D
chuẩn rồi , lock chủ yếu bị hạn chế về mạng mẽo nghe gọi kiếm tra tiền bạc, xác định mua làm offer thì cứ jb và để chế độ máy bay, ko có sim thì ok như qte

Dawn9999

Senior
Reactions
258
MR
0.000
Chat with me via Skype
mua lock di roi thay canh me bong con
da tung xai 10 e lock va dag tim cach ban dj

nobitammo4

Junior
Reactions
79
MR
0.020
Chat with me via Skype
mua lock di roi thay canh me bong con
da tung xai 10 e lock va dag tim cach ban dj
Chắc bạn mua trúng hàng gì rồi, mình ở nước ngoài gửi IP về cho gia đình dùng toàn bảng lock, thằng em mình cũng dạng rành đt (tự jb tự fix lỗi đc hết,i5 nó fix như bảng world luôn) mà còn k phàn nàn gì là bác biết rồi. Tính ra mình gửi hơn chục con về VN cho ae bà con dùng và chưa ai than thở về sóng sánh hay bất tiện gì cả.

duchoang

Newbie
Reactions
11
MR
0.005
100% như quốc tế nhé.về phần làm offer thì k liên quan gì tới iphone lock hay unlcok đau bạn

Chắc bạn mua trúng hàng gì rồi, mình ở nước ngoài gửi IP về cho gia đình dùng toàn bảng lock, thằng em mình cũng dạng rành đt (tự jb tự fix lỗi đc hết,i5 nó fix như bảng world luôn) mà còn k phàn nàn gì là bác biết rồi. Tính ra mình gửi hơn chục con về VN cho ae bà con dùng và chưa ai than thở về sóng sánh hay bất tiện gì cả.
iphone vao tay 1 thang voc pha khac voi 1 nguoi xai binh thuong
minh thuoc loai voc pha
minh da cho len doi 3 con ịpc len 9.1 ngoi roi cau a, lam offer ko phai loai iphone de nghe goi. nen minh toan xai sprint cho no tiet kiem chi phi
cuoi cung pha banh, thi tinh gia ra non

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,240
Latest member
duchungkhang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week