Got Paid Intoffers - 1$/1ngay là điều k hề khó (có Proof 6/6/2011)

aqua_nth

Junior
Reactions
4
MR
0.031
Trang này kiếm tiền với PTS ( làm offer ) cực nhanh , pay trong ngày có tiền liền
Ủng hộ mình nhé các bạn :
1. click vào link đăng ký tham gia

http://www.intoffers.com/members/register.php?refid=286581

bạn sẽ thấy :
những mục như hình , bạn điền thông tin của bạn vào , fía dưới là minh họa

3.Sau khi nhấn Regsister bạn vào email mà mình đăng ký để kiểm tra và kíck hoạt tài khoản :

- Sau khi kích hoạt TK sẽ có 1 email nữa gửi về bao gồm th6ng tin về username và password :

4.Sau khi kich hoạt TK , bạn đăng nhập vào trang intoffers và click chọn PTS(Offer) để làm offer cho nó.

II. Cách hoàn thành offers:

Sau khi click vào PTS(Offers) bạn sẽ thấy :

Hình ảnh

1.Đầu tiên bạn click vào banner , banner sẽ dẫn đến 1 website mà nó đại diện :

2.Tiếp theo bạn tìm và nhấn Regsister (Sign Up) để đăng ký thành viên cho trang này :

3.Cũng như đăng ký trang offer , sau khi nhấn Regsister bạn sẽ nhận được email :

Thường thì sẽ có 2 email, 1 email để active và 1 email Wellcome. Bạn sẽ copy nội dung email wellcome/active và paste vào khung offer :

4.Nhấn Submit để hoàn thành.

Như vậy là bạn đã làm được 1 offer cho trang intoffer rồi.

Ban cứ làm cho đến hết các offer còn lại
Trong vòng 24h bạn check vào account sẽ có tiền nếu bạn làm đúng

Còn đây là Proof mới nhất của mình :

click vào link đăng ký tham gia

http://www.intoffers.com/members/register.php?refid=286581

Last edited by a moderator:
Upppppppppp Proof đang sent về LR, trang này pay về trong vòng 24h nên rất nhanh

Khi nào về LR mình sẽ up proof LR, mọi người vào ủng hộ kiếm 1$ hàng ngày nào

Như đã hứa vừa nhận đc Proof của LR up liền

MÌnh phải công nhận trang này Pay rất nhanh, tuy công việc 1 ngày chỉ khoản 1$, thích hợp cho Newbie :D

Cho hỏi, site này có cheat được ko? nếu cheat được thì mới có thu nhập đều đặn chứ không mình thấy off cập nhật thường không nhiều và thường thì sẽ có off trùng, ví dụ Donkeymail chẳng hạn. Vì thế chỉ có cheat (info khác) thì mới hy vọng thu nhập đều đặn được.

Ko cheat đc đâu, lúc mới chơi mình thử và bị band nick luôn rùi, nên cứ làm bình thường thôi, tuy off k nhiều nhưng đc cái là pay nhanh :D

cái này chơi sao nhỉ chu thớt.dể ăn thía sao ko thay ai nhỉ
vo lý nhi?

dê ăn nhưng khó cheat. thế kiếm ăn sao

hôm qua làm song, hôm nay vô thông báo you are cheater (chả hiểu mô tê j cả..)

Trang này dễ ăn off, pay nhanh, nhưng đừng cheat k là nó band luôn đó, cứ làm như mọi người là đc thôi.hihi.mình đang đợi nhiều nhiều tí rùi pay nên mấy hnay chưa có proof, có sẽ Up liền,mọi người vào ủng hộ kiếm bạc lẻ hàng ngày nào :X

Your account is currently marked as "Cheater." => tài khoản của bạn hiện đang đc đánh dấu là cheater ??????:binhsua117::binhsua117: cái j vậy, em hoàn toàn k có làm bậy bạ nha :(

---------- Post added at 09:50 AM ---------- Previous post was at 09:38 AM ----------

à quên, em có dùng robo để post, mà dùng robo thì có ảnh hưởng quái j đâu nhỉ ????

---------- Post added at 10:03 AM ---------- Previous post was at 09:50 AM ----------

à quên, em có dùng robo để post, mà dùng robo thì có ảnh hưởng quái j đâu nhỉ ????

Nhờ mod close cái topic về trang này cái, trang này chơi toàn bị blog acc, ghét chả chơi nữa :((

Announcements

Forum statistics

Threads
418,695
170,794
Latest member
Zayan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back