InstaForex - the best broker of Asia,30% bonus for each deposit Leverage up to 1:1000

Status
Not open for further replies.
Cũng trade cả tháng nay rồi thấy paid instant, lần này nạp nhiều vào rồi trade, rút tiền win mà nó pending luôn.

- - - Updated - - -

Mình trade gold, spreads nhẹ thôi bác.

- - - Updated - - -

Xong vụ này e qua exness lại thôi, test nhiều sàn cuối cũng vẫn về exness.

Exness mình cũng chả tin tưởng nó. Tiền nào của đó thôi. Spread cao thì dịch vụ tốt. Spread thấp thì lắm cái cần phải nói lắm

Chat rồi bác, him bảo up to 5 days.
Khi nào chat nó cũng có auto answer rồi . Bác cứ hối vào , chửi xối xả vào thì nó mới pay nhanh được . Nếu chờ 5 ngày thì chả khác nào with về = bank wire cả =)) .

Khi nào chat nó cũng có auto answer rồi . Bác cứ hối vào , chửi xối xả vào thì nó mới pay nhanh được . Nếu chờ 5 ngày thì chả khác nào with về = bank wire cả =)) .
Chat 2 lần rồi, nó nói đã gửi sang bộ phận xử lý và kêu đợi.

Chat 2 lần rồi, nó nói đã gửi sang bộ phận xử lý và kêu đợi.
Thằng này khi nào mình win được 1 ít là làm delay payout . Mình nhìn chart mà ngứa mắt vào lệnh luôn thì phần lớn là nó cancel cái request của mình ngay lập tức =)) . Đểu là ở chỗ đấy :)) .

Thằng này khi nào mình win được 1 ít là làm delay payout . Mình nhìn chart mà ngứa mắt vào lệnh luôn thì phần lớn là nó cancel cái request của mình ngay lập tức =)) . Đểu là ở chỗ đấy :)) .
Đúng rồi, bt mình with tiền win nó instant h đễu thế đấy.

Vẫn ko paid, potay, khuyên các bác nếu tiếp tục trade thằng này thì nạp dưới 500$, win ít thôi, win nhiều nó treo hết.

Vẫn ko paid, potay, khuyên các bác nếu tiếp tục trade thằng này thì nạp dưới 500$, win ít thôi, win nhiều nó treo hết.
Phải chat nhiều lần . Mắng thật nhiều , chửi thật nhiều , hăm dọa càng nhiều nữa thì may ra nó mới paid bác ạ :D . Em bị 1 lần thằng này rồi nên 1 đi là không trở lại luôn :D .

Phải chat nhiều lần . Mắng thật nhiều , chửi thật nhiều , hăm dọa càng nhiều nữa thì may ra nó mới paid bác ạ :D . Em bị 1 lần thằng này rồi nên 1 đi là không trở lại luôn :D .
Làm ăn kì thế sao tồn tại dc lâu zu~, ngta bỏ tiền vào trade thua thì nhiều mà win lại có tý là làm khó.

Kinh nghiệm của tôi giá trị chỉ bằng lời nói. Những người nào ko nghe thì phải trả giá thôi
bác trên giá 1k$ lận à. Chia buồn

Làm ăn kì thế sao tồn tại dc lâu zu~, ngta bỏ tiền vào trade thua thì nhiều mà win lại có tý là làm khó.
Dealing desk nó thế bác ạ . Em trade qua nhiều sàn dealing desk gặp đủ trò mèo của nó nên sợ rồi :D . Giờ chỉ chọn thằng nào trong NFA mà chiến thôi .

Kinh nghiệm của tôi giá trị chỉ bằng lời nói. Những người nào ko nghe thì phải trả giá thôi
bác trên giá 1k$ lận à. Chia buồn
Cũng ko cần phải châm chọc thế đâu bác, mình nghĩ nó ngâm hơi lâu chứ ko nuốt hết dc đâu, ai mà chẳng có lúc chọn nhầm hàng đâu, làm ng quan trọng nhất là đừng có kêu ngạo quá, thế thôi.

Cũng ko cần phải châm chọc thế đâu bác, mình nghĩ nó ngâm hơi lâu chứ ko nuốt hết dc đâu, ai mà chẳng có lúc chọn nhầm hàng đâu, làm ng quan trọng nhất là đừng có kêu ngạo quá, thế thôi.

Uhm` lớn rồi phải tự chịu trách nhiệm do mình tạo nên thôi.
Lúc đầu tôi tham gia forex thì cũng cháy 2 cái TK, ai cũng thế. Nhưng chưa bao giờ tôi chọn nhầm hàng cả. Cái đó là do bác nên tôi đâu cần phải châm chọc làm gì? 3-4 tháng trước tôi có kêu gọi mọi người chọn broker tốt mà trade, nhưng sao làm mãi thế dc, có 1 khoảng tgian nào đó thôi chứ.
Cái đó là do lòng tham BONUS thôi. Bác tham thì phải thâm, ông bà nói ko sai
Kiêu ngạo à? hhm... Tự tin quá có gọi là kiêu ngạo ko?

Uhm` lớn rồi phải tự chịu trách nhiệm do mình tạo nên thôi.
Lúc đầu tôi tham gia forex thì cũng cháy 2 cái TK, ai cũng thế. Nhưng chưa bao giờ tôi chọn nhầm hàng cả. Cái đó là do bác nên tôi đâu cần phải châm chọc làm gì? 3-4 tháng trước tôi có kêu gọi mọi người chọn broker tốt mà trade, nhưng sao làm mãi thế dc, có 1 khoảng tgian nào đó thôi chứ.
Cái đó là do lòng tham BONUS thôi. Bác tham thì phải thâm, ông bà nói ko sai
Kiêu ngạo à? hhm... Tự tin quá có gọi là kiêu ngạo ko?
Mình trade ở đây ko hẳn vì cái bonus, đơn giản vì nó rút tiền ko cần xác minh, mình chia ra chơi mỗi lần nhiều sàn để giảm rủi ro, bác thích visa thì bác cứ chọn, mình thích trade = LR thì mình cứ trade, bác nói nó scam nhưng mình test cả tháng thấy nó vẫn paid instant đấy thôi, lần này gặp sự cố ko hẳn nó scam, mình vẫn đang đợi nó paid đấy thôi, nếu hết tuần đủ 5 ngày mà nó ko paid thì mới nói scam dc, còn bác kiếm dc tiền từ forex thì ng khác cũng kiếm dc nên ko cần tỏ ra mình giỏi đâu bác, e ko mún cãi nhau với bác nhé nhưng bác lun nói những câu e thấy chướng mắt vô cùng.

Mình trade ở đây ko hẳn vì cái bonus, đơn giản vì nó rút tiền ko cần xác minh, mình chia ra chơi mỗi lần nhiều sàn để giảm rủi ro, bác thích visa thì bác cứ chọn, mình thích trade = LR thì mình cứ trade, bác nói nó scam nhưng mình test cả tháng thấy nó vẫn paid instant đấy thôi, lần này gặp sự cố ko hẳn nó scam, mình vẫn đang đợi nó paid đấy thôi, nếu hết tuần đủ 5 ngày mà nó ko paid thì mới nói scam dc, còn bác kiếm dc tiền từ forex thì ng khác cũng kiếm dc nên ko cần tỏ ra mình giỏi đâu bác, e ko mún cãi nhau với bác nhé nhưng bác lun nói những câu e thấy chướng mắt vô cùng.

Tất nhiên đâu thể tự nhận mình giỏi được. Núi này cao còn có núi khác cao hơn
Muốn tham gia thị trường này thì nên chọn những broker đòi hỏi thông tin trader khi tạo TK. Vì sao, nhận rút mà ko xác minh hóa ra đi rửa tiền à. Thị trường tài chính ko chấp nhận vấn đề đó => broker nào mà ko cần xác minh thì coi chừng
Broker của tôi muốn mở TK nó hỏi đủ thứ, ID, Passport, hóa đơn giao dịch điện đước hoặc NH trùng với ID. Dep bằng VISA thì nó cũng phải đòi mình chụp mặt trước có cái tên thẻ đó có trùng với ID hay ko, lúc đó nó mới cho dep vào. Vì ko chứng minh được thì lấy VISA ăn cắp dep vào thì sao? Chủ thẻ bị ăn cắp mà thông báo NH 1 cái thì broker đó lãnh đủ.
Nói thật LR có chênh tỉ giá VISA bao nhiêu đâu, mà dep = LR rủi ro cao chót vót. Phải giao dịch người cần LR, dễ scam, broker cho dep = LR ( cũng có thể scam), với lại ko có danh tính người dep LR thì nếu kiện được thì nó cầm đằng cán, cũng chết với nó vì ko chứng minh dc LR đó là của mình
Hết

Support 4 lần nó trả dc 1 lệnh rút ít tiền nhất, còn 2 lệnh kia support tiếp thì nó bảo cuối ngày hnay sẽ xử lý, nếu ko thì nó sẽ vào danh sách scam vì rule của nó max có 5 ngày pending thôi.

Support 4 lần nó trả dc 1 lệnh rút ít tiền nhất, còn 2 lệnh kia support tiếp thì nó bảo cuối ngày hnay sẽ xử lý, nếu ko thì nó sẽ vào danh sách scam vì rule của nó max có 5 ngày pending thôi.

Bác thử log in vào cái acc này xem sao nhé ;))

INSTAFOREX LIVE ACCOUNT 1060650 PASSWORD mAmOh351 hong kong server
Hong-Kong server (for trading accounts which numbers are 10XXXXX):
InstaForex-HongKong.com or 88.198.19.179:443.

Bác thử log in vào cái acc này xem sao nhé ;))

INSTAFOREX LIVE ACCOUNT 1060650 PASSWORD mAmOh351 hong kong server
Hong-Kong server (for trading accounts which numbers are 10XXXXX):
InstaForex-HongKong.com or 88.198.19.179:443.
Acc này sao vậy bác? acc e đang đợi paid nếu log acc này là cơ hội để nó bảo mình fake info rồi nuốt luôn tiền mình đó, vì nó bảo 1 ng có thể dk dc nhiều acc nhưng info thì 100% giống nhau.

Acc này sao vậy bác? acc e đang đợi paid nếu log acc này là cơ hội để nó bảo mình fake info rồi nuốt luôn tiền mình đó, vì nó bảo 1 ng có thể dk dc nhiều acc nhưng info thì 100% giống nhau.
Acc này của 1 em bên dầu mỏ thì phải . Investor password mà bác lo gì chứ =)) . Acc này đã dep/with trên > 100k rùi đấy ;)) . profit của nó là > 400k $ @@!

Acc này của 1 em bên dầu mỏ thì phải . Investor password mà bác lo gì chứ =)) . Acc này đã dep/with trên > 100k rùi đấy ;)) . profit của nó là > 400k $ @@!
hehe e tưởng là acc quá khủng nên bị nó treo rồi bỏ luôn acc chứ. Nó chậm trễ thì có chứ mình ko làm j sai rule sao nó chém mình dc, đợi hết hnay xem sao.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,000
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week