InstaForex - the best broker of Asia,30% bonus for each deposit Leverage up to 1:1000

Status
Not open for further replies.
Bouns 30 ..chừng có bị trừ laị ko..

nếu chơi theo luật, thì 30% là của bạn :)

Sàn này spread mấy cặp G/Aud , G/NZD có khi lên đến 12 - 20 pips . Spread gấp 4-5 lần các sàn khác :binhsua04:

Ủa? Vốn đầu tư bắt đầu khoảng từ bao nhiêu đến bao nhiêu mà nhỏ vậy cậu?

10$ là chơi đc rồi mà, mở acc cent nha cậu, chơi thử thì lên đặt lệnh nhỏ tí thôi:)

Bác chủ top có dc paid instant ko? Mình chưa get bonus mà request thì dc instant, còn get bonus thì processed 1 ngày.

Bác chủ top có dc paid instant ko? Mình chưa get bonus mà request thì dc instant, còn get bonus thì processed 1 ngày.

instant hết mà c, paid thì trong vòng 24h trừ ngày nghỉ :p

Paid instant thì có nhiều sàn lắm mà bác :D . Quan trọng là mình có thắng được để rút tiền hay không ý :D .

Paid instant thì có nhiều sàn lắm mà bác :D . Quan trọng là mình có thắng được để rút tiền hay không ý :D .
H instant thì có exness, những sàn khác e thấy thường là 24h đấy bác, còn riêng thằng này thì tiền win dc paid instant còn tiền vốn thì 1-7h.

Đã ai rút hơn 1k ở sàn này dc paid nhanh chưa các bác, đi đâu cũng nghe bảo trade sàn này ko minh bạch là sao nhỉ, lỡ phóng lao rồi. :binhsua08:

Đã ai rút hơn 1k ở sàn này dc paid nhanh chưa các bác, đi đâu cũng nghe bảo trade sàn này ko minh bạch là sao nhỉ, lỡ phóng lao rồi. :binhsua08:
Sàn này spreads cao lắm bác . Lại còn hay requote nữa . Còn vụ paid <1k thì nhanh . >1k thì em chưa biết :D .

Lại thêm 1 nạn nhân, ko nghe người đi trước là thế
Good luck

Lại thêm 1 nạn nhân, ko nghe người đi trước là thế
Good luck

Cũng trade cả tháng nay rồi thấy paid instant, lần này nạp nhiều vào rồi trade, rút tiền win mà nó pending luôn.

- - - Updated - - -

Sàn này spreads cao lắm bác . Lại còn hay requote nữa . Còn vụ paid <1k thì nhanh . >1k thì em chưa biết :D .
Mình trade gold, spreads nhẹ thôi bác.

- - - Updated - - -

Xong vụ này e qua exness lại thôi, test nhiều sàn cuối cũng vẫn về exness.

Cũng trade cả tháng nay rồi thấy paid instant, lần này nạp nhiều vào rồi trade, rút tiền win mà nó pending luôn.

- - - Updated - - -

Mình trade gold, spreads nhẹ thôi bác.

- - - Updated - - -

Xong vụ này e qua exness lại thôi, test nhiều sàn cuối cũng vẫn về exness.

Chat với support để bảo nó process cho nhanh bác ạ . Sàn này nếu quá 24h thì cứ contact support là tốt nhất .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week